Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vẫn có hô phân phối, sập sập = đang chưa nhất trí với mặt bằng giá mới => vậy down trend còn lâu, yên tâm công tác :21:
Sáng qua bạn mg (1 tk nhỏ) gọi với giọng đầy thương xót: a xem xét bán hạ đi chứ e thấy a đánh căng thế này rủi ro quá, bên bộ phận phân tích nhận định giảm đến đầu tháng 12 nhiều cp có thể mất 30-40%… nghe điện xong e phang đòn lút cán :)))

@dash177 giáo chủ idol: Hôm qua cả cặp Rái ngầu và @Chán đều tăng động tấu hài = y như rằng có chuyện, cầy tơ trăm lần như 1 :21::21::21:
+ các ac cư sĩ ghé thăm nữa, tinh hoa hội tụ nhật nguyệt sáng soi ha a :21:
---
đoạn này ớn thiệc, mấy trước là e còn chuẩn bị cho case tệ nhất là baba đi theo nu vồ (th9.22):2cool_after_boom:

Sáng qua bạn mg (1 tk nhỏ) gọi với giọng đầy thương xót: a xem xét bán hạ đi chứ e thấy a đánh căng thế này rủi ro quá, bên bộ phận phân tích nhận định giảm đến đầu tháng 12 nhiều cp có thể mất 30-40%… nghe điện xong e phang đòn lút cán :)))
Mấy hôm rồi hàng loạt các room brokers thi nhau flex đã chốt hết lãi full cash ngồi trên bờ chờ TT sập rồi :21::19:

@thietkieutam tướng quân ơi, Thiền sư @NgocMinh đã dắt con bò buộc vào cột rồi, đang múa dùi trống chờ tướng quân khai đao :24::24::24:
Tự nhiên vợ chồng cụ cố Hồng lọc cọc chống ba-tong đi ra, ban chỉ thị. đám thằng nhỏ như em đúa nào chả hoảng.
Mà đúng có bò xẻo thật.
May có vụ phân hóa cp đã có vẻ đang định hướng lại.
Không phải các cụ không chuẩn, nhưng chắc cung cách trà đạo Nhật đã khiến cái nhìn bị dài xuyên không đến 5 tháng sau chăng?

Ối giời may quá. :21:

Úp chén thì nếu có DM ngon, vị thế tốt + ngu ngơ bịt tai > nhảy nhót T+ @Chán tin không :10:
Dạ em chưa tin ạ. Trừ khi ai đó show Acc cho em xem. Ví dụ: Thầy Mó vs Thầy Giàu mà quăng bài lên màn ảnh. Em mới tin và thay đổi ạ.
Chứ giờ thì em mãi nhảy nhót đong đưa, đúng em gồng sai em cắt. Mấy tuần nay, chỉ thấy cắt, chưa thấy gồng. Hic

Status
Not open for further replies.
Back