Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dạ em chưa tin ạ. Trừ khi ai đó show Acc cho em xem. Ví dụ: Thầy Mó vs Thầy Giàu mà quăng bài lên màn ảnh. Em mới tin và thay đổi ạ.
Chứ giờ thì em mãi nhảy nhót đong đưa, đúng em gồng sai em cắt. Mấy tuần nay, chỉ thấy cắt, chưa thấy gồng. Hic
Em thì lại cứ tin anh nói và làm ngược nhau 80% là phục lăn thôi:1:

Dạ em chưa tin ạ. Trừ khi ai đó show Acc cho em xem. Ví dụ: Thầy Mó vs Thầy Giàu mà quăng bài lên màn ảnh. Em mới tin và thay đổi ạ.
Chứ giờ thì em mãi nhảy nhót đong đưa, đúng em gồng sai em cắt. Mấy tuần nay, chỉ thấy cắt, chưa thấy gồng. Hic
Em thấy anh vẫn sống tốt mà, cần gì phải thay đổi :)))

Em thì lại cứ tin anh nói và làm ngược nhau 80% là phục lăn thôi:1:
Nếu mình làm đúng như Thầy nói, thì mình đâu phải lăn lê ở các phố dum, để xin bí kíp...Anyway, cảm ơn Thầy an ủi, vỗ về. Sẽ cố gắng cải thiện skill, nâng trình lên dần vậy.

Em thấy anh vẫn sống tốt mà, cần gì phải thay đổi :)))
Ngoài tươi trong héo. Đau lắm...hic
Hôm qua coi zikzok, thấy một ông chơi hồ thuỷ sinh phong cách cô độc. Một hồ nước thật to, thả vô em cá bé tí, ko đất, ko cỏ cây hoa lá...duy nhất con cá.
Môn đó là môn gì vậy Thầy? Có cảm giác nhẹ nhàng khi nhìn vô hồ cá.

Ngoài tươi trong héo. Đau lắm...hic
Hôm qua coi zikzok, thấy một ông chơi hồ thuỷ sinh phong cách cô độc. Một hồ nước thật to, thả vô em cá bé tí, ko đất, ko cỏ cây hoa lá...duy nhất con cá.
Môn đó là môn gì vậy Thầy? Có cảm giác nhẹ nhàng khi nhìn vô hồ cá.
À chắc nuôi cá mập, đợi nó lớn là vừa hồ :)))
Anh nghĩ xem nuôi cá mập mà thả cá khác vào thì quá là tạo nghiệt à.
Mà layout hoa lá cho cá mập có vẻ không hạp lắm, xương xẩu, xác tàu thì được :))))

À chắc nuôi cá mập, đợi nó lớn là vừa hồ :)))
Anh nghĩ xem nuôi cá mập mà thả cá khác vào thì quá là tạo nghiệt à.
Mà layout hoa lá cho cá mập có vẻ không hạp lắm, xương xẩu, xác tàu thì được :))))
Không, nó là con cá màu sắc rất rõ ràng, bé tí bằng đầu ngón tay thôi Thầy, cái hồ thì to như hồ nuôi con Huyết Long vậy. Mình hết dung lượng úp ảnh rồi, nên ko chụp cho Thầy xem được.
Cá mập thì mình biết chứ, mình lạ gì? Thế mới phải hỏi lại, trào lưu Thủy Sinh có biến chuyển hay sao ấy? Tối giản như bên Nhật Bản?

Không, nó là con cá màu sắc rất rõ ràng, bé tí bằng đầu ngón tay thôi Thầy, cái hồ thì to như hồ nuôi con Huyết Long vậy. Mình hết dung lượng úp ảnh rồi, nên ko chụp cho Thầy xem được.
Cá mập thì mình biết chứ, mình lạ gì? Thế mới phải hỏi lại, trào lưu Thủy Sinh có biến chuyển hay sao ấy? Tối giản như bên Nhật Bản?
Có nhiều kiểu chơi lắm, chơi layout, chơi cây, chơi cá, chơi tép. Em thì chơi cây thôi nên mấy quả kia không rành.
Cơ mà Layout kiểu nhã thì Nhật Bủn đứng đầu rồi. Layout em chỉ biết chút chút về cắm cây, lũa đá như Iwagumi, Hà Lan, Nguyên sinh...
Giống TA chỉ biết vẽ trend, fibo, rsi; chứ những thứ phái sinh từ đó mà ra thì chịu :)))

Có nhiều kiểu chơi lắm, chơi layout, chơi cây, chơi cá, chơi tép. Em thì chơi cây thôi nên mấy quả kia không rành.
Cơ mà Layout kiểu nhã thì Nhật Bủn đứng đầu rồi. Layout em chỉ biết chút chút về cắm cây, lũa đá như Iwagumi, Hà Lan, Nguyên sinh...
Giống TA chỉ biết vẽ trend, fibo, rsi; chứ những thứ phái sinh từ đó mà ra thì chịu :)))
Tìm hết keyword Thầy chỉ rồi, mà vẫn không phải. Phiền Thầy nhấn cái link zizok dưới này, con cá màu đỏ trong cái hồ màu xanh, nó là trường phái gì nhỉ?
https://www.tiktok.com/@ken.aquariums/video/7268646529773145349
Ps: Có thấy bà con cồm ment là hồ này khoảng 30 củ, con cá nhỏ đó để test nước trước khi thả cá rồng 50 củ. Cụ chủ thì ko thấy bình luận gì thêm? Ko lẽ ổng hy sinh con cá nhỏ chỉ để con cá rồng được sống an toàn sao? Hay nó là trường phái j khác?

Last edited:
Tìm hết keyword Thầy chỉ rồi, mà vẫn không phải. Phiền Thầy nhấn cái link zizok dưới này, con cá màu đỏ trong cái hồ màu xanh, nó là trường phái gì nhỉ?
https://www.tiktok.com/@ken.aquariums/video/7268646529773145349
Ps: Có thấy bà con cồm ment là hồ này khoảng 30 củ, con cá nhỏ đó để test nước trước khi thả cá rồng 50 củ. Cụ chủ thì ko thấy bình luận gì thêm? Ko lẽ ổng hy sinh con cá nhỏ chỉ để con cá rồng được sống an toàn sao? Hay nó là trường phái j khác?
hồ to sâu vậy lại led xanh sẩm là thả cá huyết rồng thầy ơi. chắc đang pr bán bể hay là uốn trà tự sướng sau hi làm xong cái bể
sâu vậy cá nhỏ đâu có khỏe

Số e nó hơi nhọ a ạ =))
Đừng có nghĩ thế.
Đừng để tiếng gió lao xao khuấy động tâm hồn em :1:.
Phải nhìn VNIndex mới tăng có 20%, ví dụ Nav Mình tăng 40 là gấp đôi VNI rồi.
Hãy biết hài lòng với điều đó.
Còn tay to nó làm game lớn nó còn chấp nhập NAV tăng có 3% kìa.
Mỗi cp nó có vận động theo từng giai đoạn khác nhau. Có thế phù hợp với TT có thể không. Mình theo đuổi cái gì, nếu vẫn còn niềm tin thì cứ đi theo nó. Chỉ sợ mất niềm tin đúng lúc cp tạo đáy thôi.
Về cơ bản cứ DN ngon có vốn nhà nước là có thể yên tâm theo đuổi đến cùng.

Status
Not open for further replies.
Back