Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ý là để mọi thứ tự nhiên như ăn cơm, uống nước. Đừng trao gửi cái gì cả. Đời nó thấy gì tốt thì nó làm :)))
Phải tư vấn kinh nghiệm cho nó nữa chứ, rồi tính phí tư vấn. :19:
Nó đúng nó hưởng phần lớn, nó sai nó ko mất hết, ít ra vẫn còn lại mấy đồng phí tư vấn gửi ÔBCM...:19:

Dạ anh, em cứ hô Sập Sập Sập thôi ạ. Trước về 1k, sau về 230₫. Em thik đi ngược đám đông, Đúng hay Sai ko qan tọng; đúng nhận tiền, sai em cãi cho đến khi em đúng. :24:
Cứ đầu năm thầy với Thiết tướng cho ACE một bài bình vĩ mô, dòng tiền là OK, còn lại thầy chém gì thì chém.

View đoạn tới ntn anh, chia sẻ tham khảo với ạ
Theo tớ trong ngắn hạn nở vẫn chưa xấu do có dòng tiền support mạnh, dòng tiền trong tình hỉnh lãi suất hđ thấp đang loay xoay tìm cách đánh bạc trong bối cải chẳng cái gì làm ra tiền cả… nhưng cái khác với thởi covid là các tay chơi nguồn lực suy yếu quá nhiều rồi nên để đánh thốc lên như năm 2020-2021 là rất rất khó…. Ko riêng gì xứ vịt mà trung mẽo eu cũng vậy… Nếu đế đoán tớ nghĩ khó qua đỉnh 1245 vừa rồi mà hồi lên đó lại xìu… Ai nhạn nhẹn phán đoán hướng đi dòng tiền tốt thì tiếp tục cuộc chơi… tớ thấy khó là bỏ… tớ đánh từ đáy tháng 11 năm ngoái rồi, nhiều đoạn căng cứng mg nhưng đến đoạn này ko còn tự tin nữa thì tạm nghỉ ngơi chờ cơ hội tiếp theo … ko có ý chim chóc gì cả, dòng tiền vẫn ổn cơ hôi kiếm thêm vẫn ngon với nhiều người … tớ vẫn theo dõi nở nếu e ấy đi khác hướng mình nghĩ lại tái chiến thôi…

Theo tớ trong ngắn hạn nở vẫn chưa xấu do có dòng tiền support mạnh, dòng tiền trong tình hỉnh lãi suất hđ thấp đang loay xoay tìm cách đánh bạc trong bối cải chẳng cái gì làm ra tiền cả… nhưng cái khác với thởi covid là các tay chơi nguồn lực suy yếu quá nhiều rồi nên để đánh thốc lên như năm 2020-2021 là rất rất khó…. Ko riêng gì xứ vịt mà trung mẽo eu cũng vậy… Nếu đế đoán tớ nghĩ khó qua đỉnh 1245 vừa rồi mà hồi lên đó lại xìu… Ai nhạn nhẹn phán đoán hướng đi dòng tiền tốt thì tiếp tục cuộc chơi… tớ thấy khó là bỏ… tớ đánh từ đáy tháng 11 năm ngoái rồi, nhiều đoạn căng cứng mg nhưng đến đoạn này ko còn tự tin nữa thì tạm nghỉ ngơi chờ cơ hội tiếp theo … ko có ý chim chóc gì cả, dòng tiền vẫn ổn cơ hôi kiếm thêm vẫn ngon với nhiều người … tớ vẫn theo dõi nở nếu e ấy đi khác hướng mình nghĩ lại tái chiến thôi…
Vâng, cũng đồng quan điểm phần lớn
Khi TT lên người ta quên đi các yếu tố gây ra đợt giảm năm trước nhưng dù nó đc gia hạn nhưng vẫn phải trả, deadline vẫn tập trung vào cuối năm
Dòng tiền thấy cũng bắt đầu suy yếu hơn
Định giá cũng không hề rẻ, giá chạy trước kỳ vọng tương đối xa
Chiến lược vẫn duy trì tỷ trọng khoảng 40% cp đầu tư có biên an toàn đủ lớn, còn nữa cũng không quá kỳ vọng xa hơn

Tranh thủ HN trời nắng đẹp mát mẻ đi chơi từ sáng, TT vẫn ổn chứ 500 ace :1:
mát anh nhỉ.. sáng em cũng ko có tâm trạng.. đêm qua bé con nhà em mải chơi nằm ngủ vs bà mà nuốt phải cái cặp tóc.. ngưng thở mất 1 tẹo may mà liều móc mấy lần ra đc :(( hôm nay "bả" vẫn đi học cơ mà chắc vẫn sợ.
Giờ thì oke roài.. VNI1800 ace ơiiii

Status
Not open for further replies.
Back