Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
VFS mà đi ngang 10 usd thì nhà đầu tư thấy cao. Nó tăng lên 90 usd rồi giảm xuống 10 usd anh em lại thấy giảm gần 90% rồi còn giảm gì nữa? :1:
thằng ma cau lợi dụng thôi, đó là điệu múa của bầy sói...đã phân phát dc gì đâu....ít nhất vol phải 200-300tr. giá từ 90 xuống 10 là rơi vào 1 thế nguy hiểm, nhà đầu toi sẽ nghĩ lại......đây có pải 1 trò bịp???...mất khách
Do vậy theo tôi chỉ giữ mức 30-40 là đệp nhất

Up trend ôm cổ nhàn thân
Down trend giữ cash không sân si là
Cuộc đời buôn chứng nở hoa
Cà phê đón gió mùa na cốm về :21:
biết đông sang mua coat về
biết hè về ta lại ra bờ hồ
biết như thế ta là...CHimlamxung!
Vô thường xin hỏi vô thườn là chi ??? hiiiiiiiiii

thằng ma cau lợi dụng thôi, đó là điệu múa của bầy sói...đã phân phát dc gì đâu....ít nhất vol phải 200-300tr. giá từ 90 xuống 10 là rơi vào 1 thế nguy hiểm, nhà đầu toi sẽ nghĩ lại......đây có pải 1 trò bịp???...mất khách
Quần chúng tư bẩn nó có bị lừa không mới quan trọng. Các anh đủ sức diễn mãi không?
Báo cáo TC các quý sau ra mà vẫn lỗ thì .... khoai nha. Nước xa ko cứu được lửa gần thì cũng liệt giường.

Quần chúng tư bẩn nó có bị lừa không mới quan trọng. Các anh đủ sức diễn mãi không?
Báo cáo TC các quý sau ra mà vẫn lỗ thì .... khoai nha. Nước xa ko cứu được lửa gần thì cũng liệt giường.
chưa dc 1 năm mà...hãy để anh diễn, giai đoạn này vẫn có đối tượn....là nhà đầu toi mạo hiểm, theo tiếng nam man ...ndt cờ bạc hiiiiii

chưa dc 1 năm mà...hãy để anh diễn, giai đoạn này vẫn có đối tượn....là nhà đầu toi mạo hiểm, theo tiếng nam man ...ndt cờ bạc hiiiiii
Đúng rồi. Dân cờ bạc thì đâu cũng có cả, tạo tk cho cp. Thực ra mục đích tối thượng của anh lên sàn là bán nhiều vốn (cỡ 20-30%++) nhanh còn tiếp máu ở quê nhà. Mấy thằng quỹ to nó cứ thận trọng dập dòm ko mua mà chỉ có dân cờ bạc cò rỉa scalping long short qua ngày vài chục ngàn cp thì chẳng ăn thua vì máu đang cần gấp, suy dinh dưỡng lâu ngày là xanh xao hao gầy lắm.

VFS mà đi ngang 10 usd thì nhà đầu tư thấy cao. Nó tăng lên 90 usd rồi giảm xuống 10 usd anh em lại thấy giảm gần 90% rồi còn giảm gì nữa? :1:
:2cool_beated::2cool_beated::2cool_beated:
Ngại quá Chị, Ma Cao gì mà đánh bạc pịp thua cả em zai xóm nhà nghèo?
Mà sao Chị lại bị mỏ neo ở cái giá 10 usd nhỉ, sao ko phải là 1-2 usd thôi ạ?

Sói nầy là sói ăn chay ạ Thiết ca, sao Sói lại mở lòng từ bi, dâng tiền cho em zai nhỉ?
Mà sao Thiết ca trả giá cao thế? Sao ko phải là 3-4 usd thôi ạ?

:2cool_beated::2cool_beated::2cool_beated:
Ngại quá Chị, Ma Cao gì mà đánh bạc pịp thua cả em zai xóm nhà nghèo?
Mà sao Chị lại bị mỏ neo ở cái giá 10 usd nhỉ, sao ko phải là 1-2 usd thôi ạ?
Tiềm năng VFS sáng mà em. Khó khăn huy động vốn lúc này thôi.
Nhưng VIC đang giao dịch giống y đợt ra tin ipo và rơi từ 128 :1:

Tiềm năng VFS sáng mà em. Khó khăn huy động vốn lúc này thôi.
Nhưng VIC giao dịch lúc này giống y đợt ra tin ipo và rơi từ 128 :1:
Chị chạy VIC rồi ạ? Là xong lần thứ 5, thu phục bất thành ạ?
Em nghĩ VIC nó cắm về 50 hoặc dưới 50...đang hoang mang quá ạ. VFS tăng thì ko thấy tăng, giảm một tẹo thì VIC cắm đầu... Đấy là cánh chim páo pão Chị nhỉ?

Chị chạy VIC rồi ạ? Là xong lần thứ 5, thu phục bất thành ạ?
Em nghĩ VIC nó cắm về 50 hoặc dưới 50...đang hoang mang quá ạ. VFS tăng thì ko thấy tăng, giảm một tẹo thì VIC cắm đầu... Đấy là cánh chim páo pão Chị nhỉ?
Chị chưa bán.
Nhưng giao dịch thì đúng kiểu phân phối của VIC đấy.
Đặt lệnh chặn mua dưới rất nhiều sau bán bay luôn.

Status
Not open for further replies.
Back