Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị chưa bán.
Nhưng giao dịch thì đúng kiểu phân phối của VIC đấy.
Đặt lệnh chặn mua dưới rất nhiều sau bán bay luôn.
Thế em vẫn đếm là 5 Chị nhé. Xóm F0 nó đang cười khúc khích, hội mua VIC mặt đần, ngáo như cao cáo,...kkk
Em zai vào nhận giặc làm idol, vễnh tai nghe F0 xỉa xói. Nghe chê nó quen rồi, nghe khen với nghe tự hào, mới thấy nỗi da gà...khà khà.

Thế em vẫn đếm là 5 Chị nhé. Xóm F0 nó đang cười khúc khích, hội mua VIC mặt đần, ngáo như cao cáo,...kkk
Em zai vào nhận giặc làm idol, vễnh tai nghe F0 xỉa xói. Nghe chê nó quen rồi, nghe khen với nghe tự hào, mới thấy nỗi da gà...khà khà.
Em hay nghe ngóng thì follow vụ nhà máy bên Mỹ.
VFS buộc phải huy động vốn từ nước ngoài cho nhà máy đó. Tiếp tục triển khai tức là khả năng huy động vốn thành công .
Delay có nghĩa là chưa tìm đc nguồn

Em hay nghe ngóng thì follow vụ nhà máy bên Mỹ.
VFS buộc phải huy động vốn từ nước ngoài cho nhà máy đó. Tiếp tục triển khai tức là khả năng huy động vốn thành công .
Delay có nghĩa là chưa tìm đc nguồn
Dạ Chị, em hóng suốt ấy mà.
Em chủ íu hóng Cộng đồng xã hội bàn gì, nghĩ gì...bao giừ hội tụ đủ đông, thì em tố ngược. Mấy phạm trù kinh tế, em thấy khó quá. Kiến thức nông cạn, lại làm startup, ko phân tích nỗi lun Chị.
Cái duy nhất lúc này e đợi, đó là làm sao lùa hội ETF xe điện cho con VFS vào rổ. Kiểu như Quýt ca ngày xưa, lùa ETF vào ROS ấy ạ. Ma Cao mà đánh đúng bài anh Wuyst, thì chắc anh Wuyst lại được tôn vinh. kkk

Thực ra người ta phiếm mình nhiều cp lắm. đủ loại hầm bà lằng, gd tay to tay nhỏ gì cũng biết, cơ mà mình chỉ nên tham gia cuộc chơi mình hiểu thôi Anh @chim_non , chỉ có cp mà có niềm tin nắm giữ, trong tầm hiểu biết mới có thể ôm lâu dài được.

Anh Sutj đánh FRT phũ quá. Cắt MG cho tụt quần xong túm tóc kéo lên :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Có anh chị em nào đốt mấy con VF8 xuống dưới này mà không ghi rõ họ tên + địa chỉ + ngày khai tử?
ACE đốt thế thì người thân ko được nhận đâu ạ.

Ps: Vinfast marketing hơi bị kinh, mới niêm yết chưa được 1 tháng, mà thương hiệu đã lan toả đến tận cõi âm. Có điều, mô hình xế điện chế tác qua loa, chưa giống xe thật,... nên chưa có hồn.
:2cool_after_boom::2cool_after_boom::2cool_after_boom:

Có anh chị em nào đốt mấy con VF8 xuống dưới này mà không ghi rõ họ tên + địa chỉ + ngày khai tử?
ACE đốt thế thì người thân ko được nhận đâu ạ.

Ps: Vinfast marketing hơi bị kinh, mới niêm yết chưa được 1 tháng, mà thương hiệu đã lan toả đến tận cõi âm. Có điều, mô hình xế điện chế tác qua loa, chưa giống xe thật,... nên chưa có hồn.
:2cool_after_boom::2cool_after_boom::2cool_after_boom:
:19::19::19::19: lấy bánh mỳ mang về du lịch thôi Kaka

Thực ra người ta phiếm mình nhiều cp lắm. đủ loại hầm bà lằng, gd tay to tay nhỏ gì cũng biết, cơ mà mình chỉ nên tham gia cuộc chơi mình hiểu thôi Anh @chim_non , chỉ có cp mà có niềm tin nắm giữ, trong tầm hiểu biết mới có thể ôm lâu dài được.
Đúng rồi, tùy khẩu vị mà chơi, hiểu và tin mới ôm lâu được. Như VCS bảo @TuanMinh hôm nọ ấy, nhìn có phê hem :21:

:19::19::19::19: lấy bánh mỳ mang về du lịch thôi Kaka
Tấu hài với đánh ảo, đâu ra tiền thịt mà du lịch Thầy ơi???
Giờ hết hứng du lịch, mà chuyển sang hứng lùa Vịt, lùa Gà. Thầy có mô hình vàng mã nào của Cafe Chồn Chung Nghiêng khum? Cho mình xin cái ảnh để làm mồi câu với.
Thks! :)

Tự dưng kéo nhau trần hết nhỉ :)))
Ko có cái tự dưng, mọi cái tự dưng đều là tất dưng cả Thầy nhé.
Thầy ko thấy KRX nó nhan nhản mặt páo à? Các Anh Chị ước tính hộ rùi, mỗi ngày quay tay 4 tỉ đô, tha hồ thu phí. Ni tăng, giảm, đi ngang...CTCK đều hưởng lợi!
Lại 1 kèo chắc chắn, ko gì có thể chắc chắn hơn!

Status
Not open for further replies.
Back