Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nên phản biện theo hướng xây dựng hơn là đưa ra hiện tượng mà không có giải pháp.
Anh so 1 bên cầu thị với 1 bên giả điếc cũng khó nhỉ. Bên anh lắng nghe để tìm giải pháp làm tiền; bên này thì vì lợi ích nhóm nó cố lờ đi, cải cải mỗi 5, soạn xách làm tiền; dạy ngu, không lên làm giáo viên được để nó làm thầy giáo mãi……..

[QUOTE="Bên em ông nào nêu hiện tượng mà không có giải pháp xử lý thì mời ngồi im không được phát biểu :))))[/QUOTE]
Giống kiểu đánh con, đánh học sinh mà cấm cho kêu, cấm cho khóc. Nhìn cảnh nhẫn tâmđó mà…

Giải pháp thì có đây:

Lỗ Tấn cho AQ nói “cách cm cái minh mệnh chúng nó đi”

Bá Kiến quát “ông thì ông cách cổ” => liệu thần hồn

-Mờ sáng, em đi tập thể dục, thấy thanh niên bê máy bơm dọc đường, em vào nhà ông bác sĩ quân y về hưu cầu viện. Con trai bác ấy lập tức đuổi theo, trộm bỏ của chạy. bác ấy lên phường trình báo, bị conando quay như dế với thái độ làm bác ấy nản luôn. Cái máy bơm gang không mật mỡ. Chuyện này người con sống, ai muốn là kiểm chứng được. Nhưng vẫn là chuyện nhỏ.

-Mấy ông bộ đội về hưu tán phét rằng, Võ Sư Tạ Đỳnh Đuề được Bác cảm hóa, sau này có công lao với CM. Thế mà hòa bình rồi thì dám láo nháo như cháo với cơm rằng “bù đá vào lưng” – thế là được bế đi ăn cơm miễn phí ngủ người kanh. Mấy ông về hưu ngỏm tỏi rồi, không kiểm chứng được. Chuyện này vẫn nhỏ.

Vẫn mấy ông hưu ngủm củ tỏi tán phét rằng 2 dzợ trồng anh Lưu quang Múa và Thu Quình viết kịch hồn anh ba da bán thịt hay quá, nhiều đồng nghiệp ghen tức nhưng cũng có đồng nghiệp quí, cho ăn món bánh mì kẹp. Chuyện này em nghi không phải, nhưng khó kiểm chứng.

Dễ gì…

Đấy là do họ có nhiều năng lượng tiêu cực thôi chị :)))
Nếu vậy thì Trần Tế Xương là Cụ của tiêu cực. Ăn hại đái nát, bám váy vợ mà còn đi hát mất ô. Bày đặt hà nam danh giá nhất Cô Nàn…

Để treo được vua Louis lên cũng là cả một quá trình rên siết của dân Pháp, đâu phải muốn là thay được ngay. Để CMT8 thành công thì đã tốn bao nhiêu cụ Phan… rồi chứ ít gì.

Nói cho phải cũng dưa cải chấm nước mắm, nói cho lắm cũng nước mắm chấm dưa cái…hihihi em xin ba chữ cái

Mà nó cắt MG nên làm tổn thất kha khá sức mua :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Thôi mua từ từ đã anh, =)) để đội lái của a Sụt gom hết hàng thì lúc đó đẩy lên mấy cũng đc =)) ko cần cả MG :16::16::16:, đẩy lên tầm 120 thì quý 3 ra báo lãi xong , lại ra tin cho MG lại , bà con đu vào chúng ta ốp bô, anh thấy kịch bản vậy có ok không :19::19::19::19:.

Thôi mua từ từ đã anh, =)) để đội lái của a Sụt gom hết hàng thì lúc đó đẩy lên mấy cũng đc =)) ko cần cả MG :16::16::16:, đẩy lên tầm 120 thì quý 3 ra báo lãi xong , lại ra tin cho MG lại , bà con đu vào chúng ta ốp bô, anh thấy kịch bản vậy có ok không :19::19::19::19:.
Anh làm gì quen ai mà lái với lủng

Dòng chữ bôi đen đó-"bí kíp' nằm dưới vực sâu đó em, ai ai cũng sẽ nhặt được bí kíp cho riêng mình khi rơi xuống ...!
Lượm được quả thăng long, ăn vào tăng công lực 100 năm như Lệnh Hồi Xung ạ anh?
Mà anh HL wuay xe sao? Ko tôn vinh style của Chị êm là thống lĩnh VC nữa sao ạ?
:102:

@minhduong tuần rồi đi đâu đới mà ko chém gió về người hùng Nam phi nữa :19:
Dạ em cảm ơn anh. Em bị trấn...Cũng không biết nói thế nào nhưng nó rỉ vào tai em là tao biết mày ở chỗ ấy chỗ nọ, mày đang làm gì ở cty nào...Em nghĩ mãi không ra. Của đi thay người cũng may xây xước tí:1:
Anh cu CV lạc đà chắc đang nghĩ cách đối phó Salah qua đó. Bây giờ thích hóng Messi...nhưng không dám nói trước...trộm vía :21:

Hỏi wài, tắt máy cũng không yên với anh nà cớ làm thao? :2cool_burn_joss_stick:
Giờ không bàn về TT, không nói về CP nữa Idol ạ :6cool_boss:
Lênh đênh thoy, bao giờ đủ tạt gút Rái sẽ đánh dây thép báo cáo nhé!
Quây du đâu đó quanh đỉnh cũ 1k5 :harp:
Gút lắc./.
Rái đã đúng, tớ đã sai. Mặt Mộc chọn kill tớ, tôn vinh Rái. Người trẻ mới là người dẫn dắt nàng Ni vượt qua 81 kiếp nạn cùng MMs.
Gút lắc, 1k tui mở máy. Hoặc có thể là 230₫ mới quai về.
Chời sanh tớ sao còn sanh Rái?! Ọc ọc ọc, máu fun đầy màn hình...
:2cool_sexy_girl::2cool_sexy_girl::2cool_sexy_girl:

Chán lắm anh ạ. Đang dẫn trước DGC giờ lại lẽo đẽo theo sau :)))

Status
Not open for further replies.
Back