Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm nay các idols đang tranh luận, chưa thống nhất phương án nào cả. Mình thì mình thấy nên làm việc dễ, mỗi ngày đếm vài ba em tím tím, kệ thiên hạ luận đề Thầy Mó ạ!
Ai sợ chứ mình ko sợ...kkk
Thế mới hỏi anh như vậy, ai chiên chứng mà dự báo từng ngày :))))

Nhìn còn PSH mà tiếc vãi, nó rung mình rụng xong là phi tiếp. Phải cứng rắn lên, ko được sợ hãi nha Thầy Mó, nhìn bài học đó mà cảnh giác bọn Lái tàu.
1 FL ko rụng, phải 2 FL mới rụng.
Quẳng gánh Buchip đi mà vui sống.:19:

Nhìn còn PSH mà tiếc vãi, nó rung mình rụng xong là phi tiếp. Phải cứng rắn lên, ko được sợ hãi nha Thầy Mó, nhìn bài học đó mà cảnh giác bọn Lái tàu.
1 FL ko rụng, phải 2 FL mới rụng.
Quẳng gánh Buchip đi mà vui sống.:19:
Rút ra kinh nghiệm từng ngày, nghe tưởng hay, hợp lý nhưng sai vì làm thế rút cả đời không hết :)))

SMC loè tím, ngành thép đã đi qua giai đoạn khó khăn nhất.
Đánh chứng đơn giản vậy mà anh Nhùn bảo chơi chứng khó lắm, ko có gì là chắc chắn cả. :24:

Rút ra kinh nghiệm từng ngày, nghe tưởng hay, hợp lý nhưng sai vì làm thế rút cả đời không hết :)))
Đâu ai nghèo 3 họ, đâu ai khó 3 đời. Đời mình rút ko hết thì đến đời con mình rút tiếp. Kiên trì ắt có đời rút hết ấy mà.
Sai ko sợ, thấy sai mà ko dám sửa như Thầy Sụt mới đáng sợ. Thầy Mó đồng ý với mình ko? Ai đời anh Long với anh Nhùn bò ngang như cua, mà ko dám chuyển qua ôm SMC với VIX.
Ôm nỗi buồn và ngồi toách phân...kkk

Sáng nay VTV1 xác nhận rõ ràng SÒNG Nở. Để đây và không nói nhiều:"mở bát" khả quan nhưng lực bán khiến "kết cuộc" chìm trong sắc đỏ. Nở xai goay. Chỉ khi thủng đáy bát hoặc đáy đĩa mới tạo xu hướng rõ ràng.
Vẫn phải nói nhiều 1 tẹo:1:: không biết chỗ "sắc đỏ" thì phát thanh viên có đọc sót từ "máo" ? :21::21::21:
https://vtv.vn/video/tai-chinh-kinh-doanh-sang-16-5-2023-619899.htm
Cho nên chị em @TTN theo anh @Chán chắc không sợ đâu ạ. Dạo này anh đỏ ghê. Nhân tiện cho em 1 con Buchep đu với.

Sáng nay VTV1 xác nhận rõ ràng SÒNG Nở. Để đây và không nói nhiều:"mở bát" khả quan nhưng lực bán khiến "kết cuộc" chìm trong sắc đỏ. Nở xai goay. Chỉ khi thủng đáy bát hoặc đáy đĩa mới tạo xu hướng rõ ràng.
Vẫn phải nói nhiều 1 tẹo:1:: không biết chỗ "sắc đỏ" thì phát thanh viên có đọc sót từ "máo" ? :21::21::21:
https://vtv.vn/video/tai-chinh-kinh-doanh-sang-16-5-2023-619899.htm
Cho nên chị em @TTN theo anh @Chán chắc không sợ đâu ạ. Dạo này anh đỏ ghê. Nhân tiện cho em 1 con Buchep đu với.
1 con đu dễ lên đọt lắm, đu lần 10 con may ra có ăn. Thầy ko thấy Chị mình à, chọn đi chọn lại, đu đúg con KHG thì lên đọt ngồi, rồi im lặng luôn... nhưng ko sao, ngồi đọt đợi tí, Lái lại đưa lên làm Thủ Lĩnh ấy muh. Quà luôn dành cho những người dũng cảm.

1 con đu dễ lên đọt lắm, đu lần 10 con may ra có ăn. Thầy ko thấy Chị mình à, chọn đi chọn lại, đu đúg con KHG thì lên đọt ngồi, rồi im lặng luôn... nhưng ko sao, ngồi đọt đợi tí, Lái lại đưa lên làm Thủ Lĩnh ấy muh. Quà luôn dành cho những người dũng cảm.
Đánh bạc thì phải áp dụng phương pháp quản lý tiền của đánh bạc thì mới hiệu quả. Đừng râu ông nọ cắm cằm bà kia :))))

Đâu ai nghèo 3 họ, đâu ai khó 3 đời. Đời mình rút ko hết thì đến đời con mình rút tiếp. Kiên trì ắt có đời rút hết ấy mà.
Sai ko sợ, thấy sai mà ko dám sửa như Thầy Sụt mới đáng sợ. Thầy Mó đồng ý với mình ko? Ai đời anh Long với anh Nhùn bò ngang như cua, mà ko dám chuyển qua ôm SMC với VIX.
Ôm nỗi buồn và ngồi toách phân...kkk
Cũng chưa biết thế nào đâu anh, Tiktoker gọi là gáy sớm thì phải :)))))

Cũng chưa biết thế nào đâu anh, Tiktoker gọi là gáy sớm thì phải :)))))
Gà sinh ra là để gáy sớm muh Thầy? Sớm mà ko gáy thì có khi thành gà quay, gà luộc...haha
À, mình gáy vẫn thua xa F0 họ gáy, kệ cứ sướng đoạn nào hay đoạn ấy. Còn trẻ, còn khoẻ. còn gáy...
ò ó o o

KHG mới tăng 50% từ đáy thấp nhất. Với lại xác định dưới 5k thì cắt, lỗ 3 triệu mà mất tiếng thì hóa ra chị là sinh viên tập chơi chứng à :21::21::21:

Năm nay kế hoạch lỗ, khả năng lỗ thật cao nên sẽ dẫn đến bị hủy niêm yết. Khó có sóng to được nhỉ?
Nó về upcom là chắc rồi Chị, 99,9% là vậy. Mà cũng ko hiểu sao nó lại loé tím, nên em cứ chui đại vô thôi, em chuyển từ con VOS sang, ko biết ra sao ngày mai.
Thà chết vì tham, chứ quyết ko thành bộ xương khô vì nản. F0 ngày nào nó cũng khoe, cũng gáy. Mà em là thành phần tích cực của hội F0, nên ko thể chịu thua những đứa ngồi bên cạnh...
Cứ xông lên theo màu sắc, mọi íu tố khác ko còn wan chọng nữa. kkk

Hôm nọ bạn chị bảo em chồng nó ở Qatar, chỉ day trading mà kiếm đc 3 tr đô từ số vốn 400k đô trong vài năm.
Không bao giờ ôm hàng qua đêm.
Điều đó tạo cảm hứng cho mình tập trung luyện day trading trên cổ phiếu có sẵn :21:

Nó về upcom là chắc rồi Chị, 99,9% là vậy. Mà cũng ko hiểu sao nó lại loé tím, nên em cứ chui đại vô thôi, em chuyển từ con VOS sang, ko biết ra sao ngày mai.
Thà chết vì tham, chứ quyết ko thành bộ xương khô vì nản. F0 ngày nào nó cũng khoe, cũng gáy. Mà em là thành phần tích cực của hội F0, nên ko thể chịu thua những đứa ngồi bên cạnh...
Cứ xông lên theo màu sắc, mọi íu tố khác ko còn wan chọng nữa. kkk
:21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back