Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Quá cứng. Dzat khoái những câu đóng đinh kiểu này.
HNG kẻ gạt giò DBC
VIX kẻ gạt giò SSI
SMC người giữ chân HSG

Hiệu suất tớ có thể thua
Chớ còn đường đua thì tớ chấp hết
:19::19::19:
Một ông chạy đường trường biết lấy gì để so với ông chạy 100m :))))
Nhìn vẻ ngoài thì 100m ngon hơn đấy :))))

Một ông chạy đường trường biết lấy gì để so với ông chạy 100m :))))
Nhìn vẻ ngoài thì 100m ngon hơn đấy :))))
Uhm, nếu tính size lớn và độ đầm chắc để chạy đường trường, thì khó ai qua mặt được Chị. 90k DIG múc ngay đáy mà hold tới giờ luôn. Quá ư ngưỡng mộ.
Chị minh năm nay đỏ nhất hội. :111:

Ông trên chạy thật, hình thật.
Ông dưới tạo dáng, đổi phông nền...

Nghĩ mà ló chán. Hahaha. Thầy kiếm cái clip anh Hưng Nhùn nói về TTCK và những người tham dự nhoá. Chia sẻ chân tình lém...
Phím mình 3 cây trần thì đúng chân tình, không thì xem phim Hàn còn thú hơn, giai xinh - gái đẹp :))))

Phím mình 3 cây trần thì đúng chân tình, không thì xem phim Hàn còn thú hơn, giai xinh - gái đẹp :))))
Phím thì dễ, người được phím có dám vô không mới khó đoán.
KHG nhé, bắt đầu chiến dịch 10 cây trần. Ponzi từ VC ra khắp các Phố. Cuôn này có dự án ở Phú Quốc to và hoành tráng lắm. Lái đang tìm mọi cách để gom hàng...:11:

Phím thì dễ, người được phím có dám vô không mới khó đoán.
KHG nhé, bắt đầu chiến dịch 10 cây trần. Ponzi từ VC ra khắp các Phố. Cuôn này có dự án ở Phú Quốc to và hoành tráng lắm. Lái đang tìm mọi cách để gom hàng...:11:
Mua 100 cổ nhá :)))

Mua 100 cổ nhá :)))
Uki, mua rải đinh 100 cổ, đợi dưới 5 hẳn mua nhiều. Chị mình ra là mình vô mạnh nha...kkk
Lái nó canh Chị rồi, chứ sao mà vô phát đúng đỉnh, tài năng đâu ra dữ vại. :15:

Uki, mua rải đinh 100 cổ, đợi dưới 5 hẳn mua nhiều. Chị mình ra là mình vô mạnh nha...kkk
Chị mua giá bao nhiêu :)))

:21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back