Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nhất trí :21:
Chị nhớ câu của anh Chán nhé Thà đu nhầm còn hơn đu sót. Có nghĩa là đến giờ anh í đu chuẩn rồi. Giờ quăng tí bạc có sai cũng ko sao. Chị mà chưa đu đc em nào, theo cũng mệt đấy :)))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Chị nhớ câu của anh Chán nhé Thà đu nhầm còn hơn đu sót. Có nghĩa là đến giờ anh í đu chuẩn rồi. Giờ quăng tí bạc có sai cũng ko sao. Chị mà chưa đu đc em nào, theo cũng mệt đấy :)))))

Chuẩn. Nhưng mà ko nằm im thì làm gì được??? Hàng đã về đâu???
Câu đó chị hiểu là ko mua thêm mà chờ hàng về rồi tính :1:

Úi giùi, mình chứ có phải Lái đâu mà vào được khúc đáy. Mình đu đọt cũng nhiều mã:
LSS nè, F0 nó doạ là nóng quá, ko có nước tưới, mía chết sạch rồi, nên giá đường tăng. Giá tăng mà cty ko có mía bán, lõm hoàn lõm...
BCG nè, Tay trong doạ bán ra, chắc là sấp phá sản...
=> Mình thì kệ mịa, FL như PSH thì mình chạy, ko thì đừng hù doạ, chỉ tổ phí lời.
Elon Chán...kkk

Nhờ hơi quả SPAC xệ đít, Nở làm quả gáp lại còn lòi ra ngoài cả BBs thế kia thì lấp gap lại là điều nên làm :19:
Sau khi đi qua vài vụ M&A chế thấy cái vốn chủ sở hữu ảo ma ca na da thật.
Cứ đẩy cty bị sáp nhập lên giá cao vào ngày chốt là tự khác Vốn chủ sở hữu tăng vọt.

Sau khi đi qua vài vụ M&A chế thấy cái vốn chủ sở hữu ảo ma ca na da thật.
Cứ đẩy cty bị sáp nhập lên giá cao vào ngày chốt là tự khác Vốn chủ sở hữu tăng vọt.
Nếu anh Coca đi đúng bài của tụi Nio, thì niêm yết lên sàn là tụt giá Chị ạ.
Nhưng cái khác của anh Coca là ảnh sở hữu hết 99% cổ phần rồi, đố ai dám short sale... Liều short sale thì lại thành mồi cho cá mập như Elon Mút đánh chén, toẹt chiu Short Squeeze dã man con ngan lắm...:21:

Status
Not open for further replies.
Back