Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Gà sinh ra là để gáy sớm muh Thầy? Sớm mà ko gáy thì có khi thành gà quay, gà luộc...haha
À, mình gáy vẫn thua xa F0 họ gáy, kệ cứ sướng đoạn nào hay đoạn ấy. Còn trẻ, còn khoẻ. còn gáy...
ò ó o o
Anh Tỷ hoành được có 1 hôm nhỉ :))))

Hôm nọ bạn chị bảo em chồng nó ở Qatar, chỉ day trading mà kiếm đc 3 tr đô từ số vốn 400k đô trong vài năm.
Không bao giờ ôm hàng qua đêm.
Điều đó tạo cảm hứng cho mình tập trung luyện day trading trên cổ phiếu có sẵn :21:
Sắp tới T+0, tha hồ cho chị thi thố :)))

Hôm nọ bạn chị bảo em chồng nó ở Qatar, chỉ day trading mà kiếm đc 3 tr đô từ số vốn 400k đô trong vài năm.
Không bao giờ ôm hàng qua đêm.
Điều đó tạo cảm hứng cho mình tập trung luyện day trading trên cổ phiếu có sẵn :21:
Nghề nào cũng có đỉnh kao Chị nha. Tuy nhiên, phía dưới đỉnh kao ấy là 999 anh hùng, núp thành hình kim tự tháp. 999 anh chung tiền cho 1 anh toả sáng.
Em zai cơm gạo qua ngày thui, mộng mơ là dành cho giới trẻ, có thời gian để làm lại từ đầu ạ.
:2cool_beated:

Last edited:
Nghề nào cũng có đỉnh kao Chiu nha. Tuy nhiên, phía dưới đỉnh kao ấy là 999 anh hùng, núp thành hình kim tự tháp. 999 anh chung tiền cho 1 anh toả sáng.
Em zai cơm gạo qua ngày thui, mộng mơ là dành cho giới trẻ, có thời gian để làm lại từ đầu ạ.
:2cool_beated:
Lại tạt nước lạnh người khác rồi :)))

Anh Tỷ hoành được có 1 hôm nhỉ :))))
May ko sàn khi ra tin ấy chứ Thầy, 1 hôm đã là đẹp.
Thầy có thấy lạ đời, từ mốc 50 tỉ về lại 23 tỉ trong có vài tháng, mà báo trí lại ca vang khum?
Nói j thì nói, mình vẫn thấy anh mình đẹp zai, biết đủ là đủ... Kiểu j chả lên 1tr/cổ. Mình ko hường thì con mình hưởng... Mới tạo acc cho ku tí oánh chứng rồi nha, :21:

Lại tạt nước lạnh người khác rồi :)))
Nước mát chứ lạnh j Thầy???
Mình ko có khả năng đó, nên mình xác định cơm gạo theo mùa. Đồng thời, mình cũng xác nhận là có Đỉnh Kao trong nghề trading, mình thấy tận mắt chứ ko phải qua lời kể. Mình tin nhưng mình khum theo... vì theo có nỗi đâu mà theo. ahuhu

Ko phải VIC VHM hay VRE mà là VEF tỏa sáng
:24::24::24:
Qua tới upcom luôn rồi ạ Chị?
Mượt hơn cả sunsilk. Thấy cũng tội ae Buchip, mà thôi cũng kệ luôn ạ.
Sớm gáy mà chiù cũng gáy. Đau tay quá Chị ơi...kkk

Status
Not open for further replies.
Back