Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nếu anh Coca đi đúng bài của tụi Nio, thì niêm yết lên sàn là tụt giá Chị ạ.
Nhưng cái khác của anh Coca là ảnh sở hữu hết 99% cổ phần rồi, đố ai dám short sale... Liều short sale thì lại thành mồi cho cá mập như Elon Mút đánh chén, toẹt chiu Short Squeeze dã man con ngan lắm...:21:
Bọn Mẽo nó kệ cho các anh tự sướng giá cao, seasonal offering failed tiếp, tiền ko có mà bơm vào xệ đít thì sau 1 thời gian tự khắc.... :19:

Thì thôi chứ biết sao :)))
Nhà VC ta toàn là Fn, ôm mớ cổ dưới chân váy đến giờ, thì ngồi chém ró cổ vũ 2 phe thui. Cho dù FL vài phiên thì các Thầy vẫn phè phỡn, ngán j đâu???
Khúc này phố F0 mới nhộn nhịp, một tay show acc pennies lãi đôi ba chục %, thì bốn năm tay bu lại đòi phím....kkk

Nếu anh Coca đi đúng bài của tụi Nio, thì niêm yết lên sàn là tụt giá Chị ạ.
Nhưng cái khác của anh Coca là ảnh sở hữu hết 99% cổ phần rồi, đố ai dám short sale... Liều short sale thì lại thành mồi cho cá mập như Elon Mút đánh chén, toẹt chiu Short Squeeze dã man con ngan lắm...:21:
Chị nghĩ anh ấy chuẩn bị sẵn để thời cơ thuận lợi thì tiến hành gọi vốn ngay. Chứ vốn hóa cổ bên ngoài có 200 tr tức là cuộc chơi chưa bắt đầu. Anh ấy vẫn cầm hết quân bài, bọn ngoài cũng ko lao vào bán khống làm gì.

Nhà VC ta toàn là Fn, ôm mớ cổ dưới chân váy đến giờ, thì ngồi chém ró cổ vũ 2 phe thui. Cho dù FL vài phiên thì các Thầy vẫn phè phỡn, ngán j đâu???
Khúc này phố F0 mới nhộn nhịp, một tay show acc pennies lãi đôi ba chục %, thì bốn năm tay bu lại đòi phím....kkk
Có chị đúng chuẩn fo đấy thôi :1:

Bọn Mẽo nó kệ cho các anh tự sướng giá cao, seasonal offering failed tiếp, tiền ko có mà bơm vào xệ đít thì sau 1 thời gian tự khắc.... :19:
Dạ anh, như tụi Nio ấy PS giờ còn có 1.1. Nếu anh ko có doanh thu, thì coi như anh mất xác.
2023, năm tài khoá đầu tiên lên phố Mẽo, chị Thuỷ đặt cột mốc doanh thu tối thiểu 1.9 tỉ đô cho Vinfast. :21:

Dạ anh, như tụi Nio ấy PS giờ còn có 1.1. Nếu anh ko có doanh thu, thì coi như anh mất xác.
2023, năm tài khoá đầu tiên lên phố Mẽo, chị Thuỷ đặt cột mốc doanh thu tối thiểu 1.9 tỉ đô cho Vinfast. :21:
Vinfast bán được mà em, dù rằng bán cho công ty taxi đi chăng nữa.
Chị vẫn nghĩ có cơ hội cho Vinfast.

Vinfast bán được mà em, dù rằng bán cho công ty taxi đi chăng nữa.
Chị vẫn nghĩ có cơ hội cho Vinfast.
Dạ em cũng ko rõ luôn Chị. Em thấy cái tin 24 tỷ là em buồn. Buồn vì từ 50-60 tỷ tụt thẳng ko phanh.
Đọc mấy Phố kia tung hô toẹt vời từa lưa hột dưa, mà nay ko thấy màu tím => Toàn hô mõm. :24:
Thôi em ráng chờ cái đoạn lên sòng quốc tế. 2024 bùng lãi hay bùng lỗ là do ánh sáng của Anh Trump chiếu rọi vậy ???

Không có mùa xuân đấy rồi.
Đợi đến sang năm nhé :))))
Uki, sang năm thì x20... Càng đợi lâu, x càng nhìu mà Thầy. Miễn các anh đừng đuổi khách...với giá FL. Đen thị chịu, đỏ thì hưởng. Không ngồi pha sẵn nước chấm, Lộc nó rụng vô túi, lấy gì để chấm với cả mút đây Thầy???

Dạ em cũng ko rõ luôn Chị. Em thấy cái tin 24 tỷ là em buồn. Buồn vì từ 50-60 tỷ tụt thẳng ko phanh.
Đọc mấy Phố kia tung hô toẹt vời từa lưa hột dưa, mà nay ko thấy màu tím => Toàn hô mõm. :24:
Thôi em ráng chờ cái đoạn lên sòng quốc tế. 2024 bùng lãi hay bùng lỗ là do ánh sáng của Anh Trump chiếu rọi vậy ???
Khi mua VIC chị chỉ cần VInfast định giá 15 tỷ. Từ đó đến giờ VIC rót thêm khoảng 5 tỷ, kế hoạch donate 1.5 tỷ từ anh V và VIC nữa là 6.5 tỷ, nên 23 tỷ thời điểm này chị thấy thỏa mãn kỳ vọng. Quan trọng là gọi vốn được với mức định giá đó mới là thành công.

Đầu tuần Pennies đỏ choé... Anh Coca bù lại tí thịt mà cũng ko thấy nìm dzui.
Chúc mừng Chị em, đã đu đọt cùng em trên chuyến tàu Không Hờn Giận. Chị em ta đi đến đau, đọt cây lung lay, chờ gãy đến đấy...sợ thặt nhỉ? :25:

Đầu tuần Pennies đỏ choé... Anh Coca bù lại tí thịt mà cũng ko thấy nìm dzui.
Chúc mừng Chị em, đã đu đọt cùng em trên chuyến tàu Không Hờn Giận. Chị em ta đi đến đau, đọt cây lung lay, chờ gãy đến đấy...sợ thặt nhỉ? :25:
Hàng về mà thủng 5k thì cắt. Mất hơn 3 triệu. Giả sử đúng nó về mệnh thì ăn được 21 tr cơ mà :21:

Hàng về mà thủng 5k thì cắt. Mất hơn 3 triệu. Giả sử đúng nó về mệnh thì ăn được 21 tr cơ mà :21:
Dưới 4k em mới cắt nha Chị. Con hàng này em mới mò ra thôi, còn chưa kịp đi sale F0 nữa mà...
Lãi bao nhiêu thì do ông Lái ổng tặng ạ, nhưng cơ bản thấy cái PB = 0.48, thì dám nó lên lại 11k hok chừng?! :21:

Status
Not open for further replies.
Back