Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lỡ nó như FLC thì cũng toi :1:
Như FLC cũng có đường thoái lui Chị nha, cùng lắm lõm 50% thế nào cũng có đường thoát xác.
Xông lên đừng ngại. Kẻ vào trước là kẻ thắng, ai vào chậm thì ở lại gánh team. Ponzi đi nữa, nó vẫn cần những Thủ Lĩnh khoe lãi vượt trội... chứ mình nó ngồi photoshop thì sao uppo được ai ạ?:115:

Cho vào WL để tối đọc qua.
Nói gì nói cũng phải biết sơ sơ tý mới có can đảm enter :1:
Càng ngâm kiu thì càng chậm chạp, bỏ BCTC ra mà táng, Chị ạ. Bọn này BCTC ko tin cậy được... GenZ nó lấy AI, gõ 1 câu hỏi là 3s có câu trả lời luôn òi.
:24:

Càng ngâm kiu thì càng chậm chạp, bỏ BCTC ra mà táng, Chị ạ. Bọn này BCTC ko tin cậy được... GenZ nó lấy AI, gõ 1 câu hỏi là 3s có câu trả lời luôn òi.
:24:
Tin gì báo cáo của mấy ông này đâu.
Đọc xem nó có gì dễ lừa thiên hạ mà úp bô ấy em :21::21::21:
Mua tạm 5k 5.65 bằng giá tb đến lúc này đã

Bồ câu ra báo cáo lỗ cái tăng ầm ầm :)))
Nó tăng vì Nova thoát nạn, người ta hope là Nova có tiền trả Bồ Câu...
Mà nói thiệt, có khi ko phải như báo đăng. Nó tức con gà CTD, nên nó Hông Bỏ Cuộc, nó phải gáy thật to, chết hay ko chết...tính sau. :21:
Lý thuyết Con Gà Gáy, Thầy Mó ạ...

Tin gì báo cáo của mấy ông này đâu.
Đọc xem nó có gì dễ lừa thiên hạ mà úp bô ấy em :21::21::21:
Mua tạm 5k 5.65 bằng giá tb đến lúc này đã
Dạ Chị, chị cứ chén Buchep đến khi bọn nó FL toàn tập. Em đi sale F0 tiếp đã, cồm nhiều quá, đau cả ngón tay...mà sao khách mãi nghi ngờ, mãi đứng nhòm bảng điện, ko chịu lên tàu nữa...hic

Dạ Chị, chị cứ chén Buchep đến khi bọn nó FL toàn tập. Em đi sale F0 tiếp đã, cồm nhiều quá, đau cả ngón tay...mà sao khách mãi nghi ngờ, mãi đứng nhòm bảng điện, ko chịu lên tàu nữa...hic
Thì mời được khách là chị rồi còn gì nữa :21:

Nó tăng vì Nova thoát nạn, người ta hope là Nova có tiền trả Bồ Câu...
Mà nói thiệt, có khi ko phải như báo đăng. Nó tức con gà CTD, nên nó Hông Bỏ Cuộc, nó phải gáy thật to, chết hay ko chết...tính sau. :21:
Lý thuyết Con Gà Gáy, Thầy Mó ạ...
Theo anh nếu có tiền anh Nổ trả trái chủ trước hay trả nhà thầu trước :))))

Thì mời được khách là chị rồi còn gì nữa :21:
Em nói thiệt, Chị đừng mắng em nha...
Chị mua quá ít mã Buchep, danh mục quá cô đặc, nên khả năng cuối cuộc chơi, Chị sẽ hoà hoặc lãi ít.
Bí quyết để thắng cuộc chơi này, đó là mua sớm nhất và mua dàn trải nhất. Ví dụ ở bên chợ Coin như thế này ạ: Nếu như Chị mua tất cả các mã Meme mới list lên sàn trong 2h đầu tiên, thì sau vài tháng, chị có trong tay triệu đô. Dẫu hơn 90% danh mục của chị là những mã thua cuộc, thậm chí là về Zero ạ.
=> Con buchep nào dưới đáy, mới nhú là ăn hết ạ. Vì có ai biết con nào sẽ x10, thậm chí x50 đâu mà?

Theo anh nếu có tiền anh Nổ trả trái chủ trước hay trả nhà thầu trước :))))
Nếu mình là anh Nổ, mình sẽ trả mỗi bên 1 ít (vài ba % tổng nợ), cho có cái gọi là thiện chí. Còn lại, mình tố tất cả tiền vào mớ Buchep BDS, được ăn cả, ngã thì cả đám cùng die. Mình ko thik die một mình...:109:

Nếu mình là anh Nổ, mình sẽ trả mỗi bên 1 ít (vài ba % tổng nợ), cho có cái gọi là thiện chí. Còn lại, mình tố tất cả tiền vào mớ Buchep BDS, được ăn cả, ngã thì cả đám cùng die. Mình ko thik die một mình...:109:
Thật thông minh:cute_smiley60:
Thật hài hước:3D_78::3D_78::3D_78:
Ấp trứng đã chuẩn, năng lượng thừa tí mà hoạt náo khắp các phố. Ngũ A Ka thật là lợi hại:10::1:

Status
Not open for further replies.
Back