Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
@Chán săn hàng nóng giỏi phết mà ko biết có bản lĩnh đu không???:21:
Đừng đu to ngay từ đầu, thì ko cần bản lĩnh đâu Chị. Giống như Thầy Mó nói đó: Buchep thì phải quen với nước đã, sau mới mọc rễ và lá to ra dần.
Múc 100 cổ trước, ko die thì múc thêm 100 cổ nữa... cứ thế mọc rễ dần dần thôi Chị. Đủ cà phê và bánh mì, ko mong ước nhà lầu xe oto...:19:
Ps: Nhà lâu, oto phải đánh VIC hoặc NVL...kiểu vậy Chị nha. Mà em zai đánh tụi này toàn bị đu đỉnh, nên mãi nghoèo.

Đừng đu to ngay từ đầu, thì ko cần bản lĩnh đâu Chị. Giống như Thầy Mó nói đó: Buchep thì phải quen với nước đã, sau mới mọc rễ và lá to ra dần.
Múc 100 cổ trước, ko die thì múc thêm 100 cổ nữa... cứ thế mọc rễ dần dần thôi Chị. Đủ cà phê và bánh mì, ko mong ước nhà lầu xe oto...:19:
Ps: Nhà lâu, oto phải đánh VIC hoặc NVL...kiểu vậy Chị nha. Mà em zai đánh tụi này toàn bị đu đỉnh, nên mãi nghoèo.
Chị lại thấy bọn kin kin đó phải vào ngay từ vùng đáy mới yên tâm hold để ăn dày. Đu vùng giá lơ lửng nó giảm là cứng người ko dám mua thêm.

Đu kiểu Bucep mọc rễ thế này sao nhanh giàu được :10:

Chỉnh lại chỗ nài tí nhá, chỉ cần ra rễ nước thôi lá thì còn lâu lắm, lá nước đầu tiên (dưỡng, co2, ánh sáng đủ) cũng phải mất cả tháng.
Thả trôi để quen áp lực, hệ vi sinh, ra được rễ nước là đã thích nghi. Lúc đó hạ thủy để cây cắn dưỡng :)))

Chị lại thấy bọn kin kin đó phải vào ngay từ vùng đáy mới yên tâm hold để ăn dày. Đu vùng giá lơ lửng nó giảm là cứng người ko dám mua thêm.
Thì em đu toàn bọ chia năm chia mười, đi ngang một đoạn rồi mới phi CE mà? Chít thì chít, cùng lắm nhịn đói dăm ba bữa, là có tiền xổ số, lô đề. Vd: SMc với TLH, nó đã tăng so với HPG, HSG đâu chị? Giờ thì Gà Thép nó phải gáy lên theo...co Gà Đất, Gà Vận Tải Biển...vv

Đu kiểu Bucep mọc rễ thế này sao nhanh giàu được :10:
Dạ, giàu nhanh để hội F0 anh ạ, 1000 ông, kiểu j chả có 1 ong giàu xụ, khoe siu xe, siu bịt phủ ạ?
Em già, biết phận ăn ké, nên ăn ít, và ăn nhiều bàn ạ. Chả lẽ 10 anh Lái, kill em hết cả 10 anh? Nếu thế thật, thì quá đen, cũng ko thể trách ai khác, ngoài bản thân mình. :102:

Chỉnh lại chỗ nài tí nhá, chỉ cần ra rễ nước thôi lá thì còn lâu lắm, lá nước đầu tiên (dưỡng, co2, ánh sáng đủ) cũng phải mất cả tháng.
Thả trôi để quen áp lực, hệ vi sinh, ra được rễ nước là đã thích nghi. Lúc đó hạ thủy để cây cắn dưỡng :)))
Cả tháng, chứ cả quý cũng chờ... tăng cả quý là x5, x10 chứ chả phải đùa... Hên dại tại cái tay, lá to hay ko to là do thằng bán nó cấy ghép gen vô cả.
Xông lên, đừng sợ hãi... Phải nhắm mắt mà liều, còn ngắm chart là còn chậm... GenZ nó chơi AI luôn rồi.:19:

Status
Not open for further replies.
Back