Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chắc là ko có mấy ai nắm giữ nên ko phân toác đó anh
VIC thành công để khẳng định VN hoàn toàn có thể sánh vai cường quốc 5 châu nha a :113::1178::1178:
:24::24::24:
Sánh vai anh Mút thui Thầy Sụt, mình khoái cái cảnh anh V tái hiện lại bài To The Moon của anh Mút. Còn việc cường quốc 5 châu thì để các cháu đời sau nó gánh vác, đời mình e là chẳng thể đổi thay.

2ngày cuối tuần, dạo các phố rum, nghe bàn về VINFAST mà ko thấy ace nào phân toác vụ Enteprise value chênh 4 tỉ đô so với Equity value nhỉ?
Đúng là làm startup, có cái lợi thế to đùng... Ko ai biết định giá, nên tự mình định tự mình chơi. :24:
Siêu Buchep xuất hiện giữa cái hồ Thủy Xinh. Chẳng biết làm gì hơn ngoài việc ngồi ngắm. :24:
Đăng nhập để chúc mừng tầm nhìn anh @Chán. Nhớ anh phân toác vụ xế điện này để bền chí theo tứ lâu lắm không nhớ. Nhưng rút lại chúc anh chốt đúng đỉnh kakaka:113:

Đăng nhập để chúc mừng tầm nhìn anh @Chán. Nhớ anh phân toác vụ xế điện này để bền chí theo tứ lâu lắm không nhớ. Nhưng rút lại chúc anh chốt đúng đỉnh kakaka:113:
Thks Thầy,
Mà mình có tầm nhìn gì đâu? Mình đánh còi, hóng anh Mút lái xe điện tsla giữa rừng các chiên da FA, TA gạo cội... Xong mình về VN, soi lá bài của anh V thì thấy 2024 có dấu hịu “bùng lỗ”... Thế là mình nhắm mắt chơi liều. Cờ bạc cả thui. Đúng thì gáy, sai thì trốn... như các Idols. :24:
À, mà 3V kết hợp bộ 3 banh càng, kéo VNI vượt mốc 1k2 thì cả làng đều sướng nhỉ. Hope so...:19:

Thks Thầy,
Mà mình có tầm nhìn gì đâu? Mình đánh còi, hóng anh Mút lái xe điện tsla giữa rừng các chiên da FA, TA gạo cội... Xong mình về VN, soi lá bài của anh V thì thấy 2024 có dấu hịu “bùng lỗ”... Thế là mình nhắm mắt chơi liều. Cờ bạc cả thui. Đúng thì gáy, sai thì trốn... như các Idols. :24:
À, mà 3V kết hợp bộ 3 banh càng, kéo VNI vượt mốc 1k2 thì cả làng đều sướng nhỉ. Hope so...:19:
Idols và bà con CIK mà xoắn thì 1k2 là chuyện nhỏ :19:

Idols và bà con CIK mà xoắn thì 1k2 là chuyện nhỏ :19:
Dám lắm anh ạ, đợt này có anh 9 và chị pinky hộ giá vờ ni, để xem ai là người quay xe sớm nhất? Lí do quay xe của tem nào thuyết phục được lòng dân nhất?
Hàng loạt chính sách đang chờ để được thông qua: VAT, Hạ Lãi Suất, Hạ Dự Trữ, Giảm Thuế Thu Nhập DN... Đẩy mạnh NOXH, thúc đít ĐTC...
In Chị Na ta đu theo cuôn đường tăng trưởng, lạm phát đã ử lại phía sau dzồi! :19:

Buchep lên ngôi Chị ơi. Dành thêm tiền đánh Buchep ạ: A7 quẫy, đệ A7 nóng đít dồi. DRH nó tím, đúng như bài: Con gà ăn nhau tiếng Gáy...
DPR nó định quẩy hay sao đó
Mà ngại đua :19:

Status
Not open for further replies.
Back