Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hồi tháng trước đi ĐN xem đất, sẵn có ghé đảo Ó chơi. Mênh mông là nước, và xung quanh là nhện và côn trùng...haha
Để ngâm cứu vài chỗ, thks Thầy Bill nhé!
Vùng quanh đảo Ó, khu Vĩnh Cửu có gì hay ko thài, share e chút góc nhìn của thài đc ko ah

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Cái SWanbay bữa em xem tầm giá bao nhiêu /m2?
Dạ, em có ghé xem 1 căn biệt thự góc N7-N8, đường 25m. Diện tích đất 16x22, giao thô 1 trệt 2 lầu, tầm 500 m2 sàn. Giá sale chào là 15 tỉ (giá em dò hỏi, chủ mua mấy năm trước tầm 12-13 tỉ thôi).
Bên này điểm mạnh là đường đẹp và to, nhà xây cũng ổn (chỉ thiếu là ko có thang máy, phải đi bộ). Pháp lý rõ ràng, có sẵn sổ luôn Chị. Nhưng điểm yếu của nó là vắng hoe, cảm giác như một đại da cô đơn, nếu sở hữu 1 căn trong ấy.:102:

Vùng quanh đảo Ó, khu Vĩnh Cửu có gì hay ko thài, share e chút góc nhìn của thài đc ko ah

Khu này, nó tồn tại và phát triển 2 mô hình BDS: Glamping và Nhà Vườn. Nếu làm mấy cái này thì xác định thuê đất để làm, sẽ có địa tô cao hơn, còn việc mua đất để đón bước nhảy, thì mình vẫn chưa nhìn ra được tiềm năng.
Ý kiến cá nhân, non kinh nghiệm khai thác du lịch, nên có gì sai sai thì Thầy cũng gõ đầu nhẹ thui nhé. Ahuhu
Ps: Bên khu này có mấy bé môi giới đất, kiêm bán bưởi hay sao ấy. Bưởi to vãi chưởng, thu hút mọi ánh nhìn, có khi quên nhìn thông tin trên sổ đất lun ấy Thầy... Just đùa tí! :D

Khu này, nó tồn tại và phát triển 2 mô hình BDS: Glamping và Nhà Vườn. Nếu làm mấy cái này thì xác định thuê đất để làm, sẽ có địa tô cao hơn, còn việc mua đất để đón bước nhảy, thì mình vẫn chưa nhìn ra được tiềm năng.
Ý kiến cá nhân, non kinh nghiệm khai thác du lịch, nên có gì sai sai thì Thầy cũng gõ đầu nhẹ thui nhé. Ahuhu
Ps: Bên khu này có mấy bé môi giới đất, kiêm bán bưởi hay sao ấy. Bưởi to vãi chưởng, thu hút mọi ánh nhìn, có khi quên nhìn thông tin trên sổ đất lun ấy Thầy... Just đùa tí! :D
Dạ, e cũng view ko khác thài
Vùng ngoài ngã 3 Trị An thì còn có cửa
Vào sâu bên trong thì nó bí, hạ tầng cũng chưa có gì mới
Đc cái giá thấp, mua thì giống như đầu tư penny, chờ thời tiền rẻ mới có cửa

lại thích ăn bưởi rồi, hư quá ahihi

lại thích ăn bưởi rồi, hư quá ahihi
Ủa, sao ăn bưởi mà lại hư Thầy nhỉ? Tưởng mê gái, dại gái mới hư chứ ta?
Bưởi này da căng, to, và tròn. Đi xem đất, ko mua thì vẫn có cặp bưởi mang về. Nếu mua thì mỗi tháng có thêm 3 củ tiền cho thuê, và vặt bưởi thoả thik... Thầy cũng đi xem đất đi, hơi nắng, hơi cực, nhưng vui dã man.
Có ảnh đính kèm nhé

Cứng quá ko tốt đâu nha, khuyên nhũ không nghe, mai mốt bà nhà cầm chổi quét xừ ra sân bi chừ...ngồi đó mà một túp lều tranh với con xe cà tàng mang đi chạy Grab.
Nói thêm: Xét hệ quy chiếu là Gold, thì đội cầm Cash đã mất khoảng 30% trong vòng 06 tháng gần nhất. Xét hệ quy chiếu là Bit, thì đội ấy mất khoảng 80% trong cùng khoảng thời gian. Tưởng đang an toàn, mà tài sản nó lại hoang tàn hùi nào hok biết...:12:
Gud quít ki!
Gần xog cuốc xe, thì thấy à lam cục gạch, anh lại nhắc em phỏng?:2cool_sexy_girl:
Trời sắp vào mùa mưa rồi, kiếm mối khó khăn đây...:2cool_burn_joss_stick:
Giờ canh mua trứng được chưa anh? :2cool_sad:

Gần xog cuốc xe, thì thấy à lam cục gạch, anh lại nhắc em phỏng?:2cool_sexy_girl:
Trời sắp vào mùa mưa rồi, kiếm mối khó khăn đây...:2cool_burn_joss_stick:
Giờ canh mua trứng được chưa anh? :2cool_sad:
Giờ lo đi chơi, Lễ người ta cần tiền xoay sở, nên bán tống bán tháo, mua trứng có mà die à Rái ẩn sĩ. Đi mua đất nền, ko cần phải nhìn bảng xem nay xanh hay mai đỏ?

Giờ lo đi chơi, Lễ người ta cần tiền xoay sở, nên bán tống bán tháo, mua trứng có mà die à Rái ẩn sĩ. Đi mua đất nền, ko cần phải nhìn bảng xem nay xanh hay mai đỏ?
Chạy Grab dữ lắm cũng 15tr/tháng, "mua cái nền" nghe mà choáng váng :5cool_sweat:
Từ Tết đến giờ dành dụm được tí, bữa nào mưa em sẽ mở bảng xem.
Chờ anh ới 3 chữ cái phát là phi trâu lên liền nè :5cool_still_dreaming:

Chạy Grab dữ lắm cũng 15tr/tháng, "mua cái nền" nghe mà choáng váng :5cool_sweat:
Từ Tết đến giờ dành dụm được tí, bữa nào mưa em sẽ mở bảng xem.
Chờ anh ới 3 chữ cái phát là phi trâu lên liền nè :5cool_still_dreaming:
Thui thui, i can you, lo chạy Grab đi, mùa mưa tới rồi, ko có khách mà lại kẹp trứng nữa, vợ nó quét ra khỏi sân bi chừ.
3 chữ thì mình tặng nè, phi dzo luôn: NEN.

Thui thui, i can you, lo chạy Grab đi, mùa mưa tới rồi, ko có khách mà lại kẹp trứng nữa, vợ nó quét ra khỏi sân bi chừ.
3 chữ thì mình tặng nè, phi dzo luôn: NEN.
Mã này nó ở sàn nào anh? Tìm không thấy :1cool_dribble:
Không kiếm được tiền thì tự vác chiếu ra vỉa hè chứ cần gì chờ vợ quét anh ei :2cool_beated:

Mã này nó ở sàn nào anh? Tìm không thấy :1cool_dribble:
Không kiếm được tiền thì tự vác chiếu ra vỉa hè chứ cần gì chờ vợ quét anh ei :2cool_beated:
Sàn Đồng Nai, Rái cứ lên group sale, cồm vậy: Tui cần mua đất NEN. Bảo đảm các em chăm tận răng, vợ đủi cũng có túp lều trú mưa, lại có bạn để tâm sự lúc lạnh lẽo.
Ko tin, cứ thử mà xem.

Giảm giá, rẻ rồi thì phải canh mua chứ nhỉ?
Ai lại nhảy vô giá xanh tím rồi thủ dao bên mình?
Em suy luận vậy sai chỗ nào chời? :2cool_sexy_girl:
@Chán Mua nhé anh? Mấy khi hàng họ ê hề như hôm nay? :1cool_dribble:

Giảm giá, rẻ rồi thì phải canh mua chứ nhỉ?
Ai lại nhảy vô giá xanh tím rồi thủ dao bên mình?
Em suy luận vậy sai chỗ nào chời? :2cool_sexy_girl:
Sai ở chỗ: Chánh sách tung ra hết rồi, mà ko có khách làng chơi. Fn thì đi nghỉ dưỡng, F0 thì máo, mà toàn full cổ với full mẹc.
Rẻ là 1 phạm trù triết học, đáy hôm nay là đỉnh ngày mai ko chừng...

Status
Not open for further replies.
Back