Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mã nào tăng anh :))))
Mấy mã hưởng lơi Chính sách, tăng một tẹo rồi teo
Mấy mã ra BCTC ngon, xanh một tí rồi lại đỏ
Smart Money đang đánh chén Mid & Pennies. Nếu nói đúng, thì anh Chung Dương idol, xứng đáng được gắn huy hiệu, vì NAV đã nỡ 6x% trong khi VNI cắm -2x%.
=> Đừng nghe tui nói, hãy nhìn tui làm... Thầy Mó show Nav, cho anh em VC nở mặt với hội MBS nào.
Swing is Kinh!

@hipp Thầy hốt được ít PDR hỗ trợ A7 idol chưa nhỉ? Lìu ăn nhìu khum? 50 tỉ dẫu ko lái được PDR, nhưng vẫn có thể giúp hội đầu têu có cái nìm tin vào ai đó nhẩy?

bctc q1 thì có vị gì đâu a, chiết khấu thêm cho tương lai dặt dẹo chớ :106:
Tuần trước nhìn Chị Na đã thấy xìu, sáng nay nhìn cặp VCB VHM lại thêm nhói. Vì thao những con như CTD thì nó cứ tăng, đau đầu nhức mắt quá Giáo Chủ.
Cần lắm ai đó, dẫn lối soi đường, đi đâu cũng được...haizzz

Tuần trước nhìn Chị Na đã thấy xìu, sáng nay nhìn cặp VCB VHM lại thêm nhói. Vì thao những con như CTD thì nó cứ tăng, đau đầu nhức mắt quá Giáo Chủ.
Cần lắm ai đó, dẫn lối soi đường, đi đâu cũng được...haizzz
từ hum a mention nóa x1.5 rồi đớ, khíp thậc
cứ con nào e chê về mệnh a cứ mút tẹt :20:

Anh Vũ gãy cả ngày lẫn tuần rồi. Anh Sụt, anh Chán còn ôm không :)))
Còn nhòm, chứ có ôm anh Dũ đâu Thầy? Mãi nìm tin, ảnh ăn lại Bank. Kiểu như châu chấu đá con voi bành.
Kể ra cũng tiếc, ko ôm anh Nhơn với anh Vượng, mà ôm anh Dzũ thì đã x2 từ đáy. Cơ mà, giữa Trực giác và nguyên tắc, thì mình vẫn chọn nguyên tắc. :15:

từ hum a mention nóa x1.5 rồi đớ, khíp thậc
cứ con nào e chê về mệnh a cứ mút tẹt :20:
Uhm, mình cũng thấy uy lực của Giáo Chủ ko giảm tẹo nào, nhưng mình cũng ko có đu theo, vì ko hịu FA của nó nằm ở đâu nữa. Book value thì ảo lòi...haizzz
Kệ đi, con nào mình bỏ, con đó nó xyz lần... nó sẽ gánh quả báo nhãn lồng cho xiem...haizzz

Uhm, mình cũng thấy uy lực của Giáo Chủ ko giảm tẹo nào, nhưng mình cũng ko có đu theo, vì ko hịu FA của nó nằm ở đâu nữa. Book value thì ảo lòi...haizzz
Kệ đi, con nào mình bỏ, con đó nó xyz lần... nó sẽ gánh quả báo nhãn lồng cho xiem...haizzz
Có nhóm mua vào để đầu tư dài hạn hay sao đó. Kiểu mang hợp đồng về mông má rồi bán sau.

Có nhóm mua vào để đầu tư dài hạn hay sao đó. Kiểu mang hợp đồng về mông má rồi bán sau.
Dạ chị, em có ngâm cứu cái team đá anh Dương khỏi ghế, là dân Yang Hồ thứ thiệt, Yang Hồ quốc tế và diện vét, chứ ko phải mí anh Yang Nắng và Some trỗ đâu.
Nhưng thui, cái j mình hịu thì mình chơi Chị ạ, ko thèm chấp mấy đứa giàu son bên cạnh. À, sáng nay em hô hào hùng binh hứng lại NVL và PDR nha Chế, có j nhờ Chế ủn hộ em zai ít hạt thóc, để em đạt KPI ạ...ahihi

Dạ chị, em có ngâm cứu cái team đá anh Dương khỏi ghế, là dân Yang Hồ thứ thiệt, Yang Hồ quốc tế và diện vét, chứ ko phải mí anh Yang Nắng và Some trỗ đâu.
Nhưng thui, cái j mình hịu thì mình chơi Chị ạ, ko thèm chấp mấy đứa giàu son bên cạnh. À, sáng nay em hô hào hùng binh hứng lại NVL và PDR nha Chế, có j nhờ Chế ủn hộ em zai ít hạt thóc, để em đạt KPI ạ...ahihi
Có đặt mua NVL giá 13.2 nhưng chưa khớp nhá :1:

Status
Not open for further replies.
Back