Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
cũng rủi ro á Chị, mình ít tiền đôi khi liều theo họ là mệt á, em thì nghĩ dù có nội bộ cũng nên điều chỉnh tỷ lệ hợp lý thôi ạ.
Chị cứ xác định luôn tư nhân là rủi ro, mắt trước mắt sau nó lừa mình ngay.
Tin mỗi anh V và anh L tử tế. Nhưng anh V tham vọng quá thành rủi ro, anh Long thì làm đến thế là quá sức anh ấy rồi :21:

ko phải của em, mà em biết thôi. Em thì nhà nghèo mà Anh
Giàu nghoèo nó hơn nhau ở bề ngoài thui Thầy, chứ bên trong thì cũng mớ đồ lòng ấy cả. Mình chưa thấy anh chị giàu sang nào khoe Tim nạm kim cương, hay Gan đính hột xoàn cả...ahuhu
À, mà giàu nghoèo gì cũng tính chỗ đi chơi Lễ nhoát nhỉ? Lễ ni đi đâu gần SG mà hay hay ko Thầy?

Giàu nghoèo nó hơn nhau ở bề ngoài thui Thầy, chứ bên trong thì cũng mớ đồ lòng ấy cả. Mình chưa thấy anh chị giàu sang nào khoe Tim nạm kim cương, hay Gan đính hột xoàn cả...ahuhu
À, mà giàu nghoèo gì cũng tính chỗ đi chơi Lễ nhoát nhỉ? Lễ ni đi đâu gần SG mà hay hay ko Thầy?
anh Chán đặt Grab thầy Rai đi chơi mấy hôm tâm hự :P

Chị cứ xác định luôn tư nhân là rủi ro, mắt trước mắt sau nó lừa mình ngay.
Tin mỗi anh V và anh L tử tế. Nhưng anh V tham vọng quá thành rủi ro, anh Long thì làm đến thế là quá sức anh ấy rồi :21:
Chế nói thế là em chưa đồng tình nhé. Anh V làm j mà tham vọng to? Lão Mút trẻ trâu còn làm được thì Coca tui há làm ko được?
Chẳng qua, vì Mút mạnh tài chính, với não hơi điên điên... nên lão dìm anh Coca một đoạn đường thui. Phía trước là một rừng me nhé, Chế chờ đấy mà xem. 2024 đã cận kề dzồi...:109:

Giàu nghoèo nó hơn nhau ở bề ngoài thui Thầy, chứ bên trong thì cũng mớ đồ lòng ấy cả....
Nay mát trời chút ghé mắt dòm thấy câu này hay quá nhảy vào lai anh phát :41:
Mới qua 1 Quý, nhưng 2023 này tập xác định là ăn đong dzồi :4cool_hungry:
Rái chạy Grab tiếp đây :2cool_go:

Thui, né chàng graber khôn lõi ấy ra, kẻo chàng chở vô rừng me, rồi mở bảng điện ngắm xanh hay đỏ. Nhỡ hết cả cuộc vui... Lễ có mí ngày, mà ở trong rừng ăn me thì...rõ chán!

Nay mát trời chút ghé mắt dòm thấy câu này hay quá nhảy vào lai anh phát :41:
Mới qua 1 Quý, nhưng 2023 này tập xác định là ăn đong dzồi :4cool_hungry:
Rái chạy Grab tiếp đây :2cool_go:
Đấy, đoán sai míu đâu nà...thanh niên khôn lõi... Tui đặt GSM, ko đặt Grab anh đâu... cho ế dài. ahihi

ở nhà đi cho đỡ bùng dịch anh ơi

ở nhà đi cho đỡ bùng dịch anh ơi
Sống trết do chời
Giàu nghoèo do số
Thầy sợ thì ở nhà với vợ nhé. Mình đang nghĩ về khu Biên Hoà ấy, chỗ đấy phong cảnh hữu tình...
Mà Thầy ở khu nào nhỉ, gần chỗ anh Táo ko? (Phố nhà giàu của Biên Hoà ý...) mình ghé thăm anh Táo, sẵn qua thăm vợ chồng Thầy nha. Mình khoẻ, tét vẫn ok, chỉ thấy ho ho với hơi khẹt khẹt tí thui...ahihi

dạ gần Sg nếu đi camping Anh có thể chọn đảo Ó - Đồng nai (Hồ Trị An)
Đi dầu tiếng cũng okie, cung đường vắng di chuyển xe cá nhân em chạy cỡ tầm 1h50 ph.
Đi miền tây thì hên xui lắm, nói chung cũng chẳng có gì chơi cả, muốn đi châu đốc chùa bà hay ghé cần thơ thì chạy xe sợ kẹt dữ dội.
VT, Phan Thiết quanh 2 tiếng chạy xe thì mùa này xác định chen ngộp.....

dạ gần Sg nếu đi camping Anh có thể chọn đảo Ó - Đồng nai (Hồ Trị An)
Đi dầu tiếng cũng okie, cung đường vắng di chuyển xe cá nhân em chạy cỡ tầm 1h50 ph.
Đi miền tây thì hên xui lắm, nói chung cũng chẳng có gì chơi cả, muốn đi châu đốc chùa bà hay ghé cần thơ thì chạy xe sợ kẹt dữ dội.
VT, Phan Thiết quanh 2 tiếng chạy xe thì mùa này xác định chen ngộp.....
Hồi tháng trước đi ĐN xem đất, sẵn có ghé đảo Ó chơi. Mênh mông là nước, và xung quanh là nhện và côn trùng...haha
Để ngâm cứu vài chỗ, thks Thầy Bill nhé!

Thầy nhắc mới nhớ, bữa trước cũng à ơi, mất công em chờ cả buổi dưới gầm cầu Sài Gòn :102:
Ấy là lúc đó TT còn xanh tốt, chứ giờ đang lèo văn tèo, vài bữa thị nở giở chứng thì...
À mà thôi, có khách gọi em rồi :2cool_go:

Status
Not open for further replies.
Back