Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Sai ở chỗ: Chánh sách tung ra hết rồi, mà ko có khách làng chơi. Fn thì đi nghỉ dưỡng, F0 thì máo, mà toàn full cổ với full mẹc.
Rẻ là 1 phạm trù triết học, đáy hôm nay là đỉnh ngày mai ko chừng...
Anh nói càng khó hỉu, chánh sách với khách làng chơi thì liên quan gì đến trứng vịt?:2cool_sexy_girl:
Ai cũng bảo úp chén đến chân rồi, chần chừ vuột mất cơ hôi anh ei...:3cool_adore:

Anh nói càng khó hỉu, chánh sách với khách làng chơi thì liên quan gì đến trứng vịt?:2cool_sexy_girl:
Ai cũng bảo úp chén đến chân rồi, chần chừ vuột mất cơ hôi anh ei...:3cool_adore:
Ơ kìa, Rái hỏi quanh các Phố xem, người ta cồm với nhau là Chơi Trứng, chứ có ai nói đầu tư lâu dài nữa đâu?
Làng Chơi vắng, ko phải vì ng ta ko muốn Chơi, mà có khi là ko còn tiền để Chơi.
Đó, nó liên quan nhau vậy đó.
Ai cũng bảo uptrend, nên đâu ai còn cầm Cash, vậy nên xanh tím là ng ta đu, còn hỏi về value thì ng ta bảo kệ (sang F0 mà xem...). Thế nên cũng mới ở khúc ngón chân, mà ta thà để vụt mất cơ hội, còn hơn là mất tiền. Thầy chả dạy thế còn j? :24:

Ơ kìa, Rái hỏi quanh các Phố xem, người ta cồm với nhau là Chơi Trứng, chứ có ai nói đầu tư lâu dài nữa đâu?
Làng Chơi vắng, ko phải vì ng ta ko muốn Chơi, mà có khi là ko còn tiền để Chơi.
Đó, nó liên quan nhau vậy đó.
Ai cũng bảo uptrend, nên đâu ai còn cầm Cash, vậy nên xanh tím là ng ta đu, còn hỏi về value thì ng ta bảo kệ (sang F0 mà xem...). Thế nên cũng mới ở khúc ngón chân, mà ta thà để vụt mất cơ hội, còn hơn là mất tiền. Thầy chả dạy thế còn j? :24:
Em cần 3 chữ cái, chứ nhiều chữ càng đọc càng nhức đầu à :102:
Không mua NEN được, tiền chứ lát mít đâu :20:
Anh ngại thì mé mé cũng được, tối về em dò đài vậy :113:

Em cần 3 chữ cái, chứ nhiều chữ càng đọc càng nhức đầu à :102:
Không mua NEN được, tiền chứ lát mít đâu :20:
Anh ngại thì mé mé cũng được, tối về em dò đài vậy :113:
Thôi, Rái toàn trêu chứ có múc đâu mà pím pím...rõ hài hước.
Ko đủ tiền mua NEN, thì mua cổ nào có nhiều NEN nhất ở Đồng Nai. Mé mé vậy đi cho dễ hỉu!

NVL giảm dữ vậy
Tại Thuý chị ạ, Nàng ấy bảo: "Honey, i am free" thế là con NVL toàn lệnh đẩy ảo vùng giá 15.
Nhưng e nghĩ chắc là giảm kỹ thuật thôi Chị. Đất chỗ Nhơn Trạch mà 3x/m2, thì chị tính RNAV xem, có con nào undervalue dã man con ngan ko ạ? Đánh dài tí cho đỡ đau đầu ạ.

Chả thấy anh Tỷ ở đâu cả Chế ơi. Em kẹp từ đỉnh về tới đáy, đáy lần thứ 3 luôn...mà toàn thấy kẻ thiếu đức tin nó cười nhạt Vin nô. Đắng...
Đùa chứ, riêng ở VHM thì thị trường thông minh vcl.
Mấy năm nay lợi nhuận tăng liên tục mà giá cp không liên quan. Vì bà con đánh giá tiềm năng tăng gấp đôi gấp 3 lợi nhuận nữa là khó. Mà giá cp không giảm nhiều lấy đâu cơ hội?
Cờ bạc bịp là phải lên voi xuống chó chứ :21::21::21:

Đùa chứ, riêng ở VHM thì thị trường thông minh vcl.
Mấy năm nay lợi nhuận tăng liên tục mà giá cp không liên quan. Vì bà con đánh giá tiềm năng tăng gấp đôi gấp 3 lợi nhuận nữa là khó. Mà giá cp không giảm nhiều lấy đâu cơ hội?
Cờ bạc bịp là phải lên voi xuống chó chứ :21::21::21:
Người ta nói: Đối diện với Thử Thách mà bỏ cuộc là kẻ tầm thường. Đối diện với Thử Thách mà đứng yên cho nó đấm, mới là kẻ bất thường.
Em có nìm tin mãnh liệt, ở anh Coca, và chỉ anh Coca... Tha hồ cho bọn nó đấm, đấm tôi chết thì các vị cũng chả có thằng nào hiền và lì như tui, đứng im cho các vị đấm mà ko thèm phản kháng.
Tui đang bận ngâm cứu vì sao con VF8 nó cháy dã man, cháy hơn cả xe xăng. Các vị cứ chờ tôi quay lại...nhé!
:17:

Người ta nói: Đối diện với Thử Thách mà bỏ cuộc là kẻ tầm thường. Đối diện với Thử Thách mà đứng yên cho nó đấm, mới là kẻ bất thường.
Em có nìm tin mãnh liệt, ở anh Coca, và chỉ anh Coca... Tha hồ cho bọn nó đấm, đấm tôi chết thì các vị cũng chả có thằng nào lì như tui, đứng im cho các vị đấm mà ko thèm phản kháng.
Tui đang bận ngâm cứu vì sao con VF8 nó cháy dã man, cháy hơn cả xe xăng. Các vị cứ chờ tôi quay lại...nhé!
:17:
Bất thường gọi dân dã là điên khùng à? :21:

Status
Not open for further replies.
Back