Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Tư ruy thực tế vậy là tốt, nhưng ko thể hoá Gồng nhanh được đâu Chim Zút ơi.
Nhân sự kiện CK thăng hạng, ta phải chuẩn bị mọi thứ, cho nó có dáng vẻ của 1 quý sờ tộc... Chẳng những trang phục, mà còn khiêu vũ, cách cầm bật lửa, đưa điếu xì gà lên rít...làm sao cho nó đúng và chuẩn...
Chỉ có vậy, thì bọn quý sờ tộc lâu năm, nó mới muốn kết giao với ta...ta sẽ lùa nó vào ủn Bank, như cái cách mà Thái Công lùa dân nghèo ăn vịt lộn/mì gói vậy. Ta sẽ cho hội quý sờ tộc thành Copier, còn ta chính là Master...dịch chuyển hết tài sản của nó sang chỗ khác...
Được như thế, nước ta tiến hẳn lên 1 tầng cao mới, ko cần phải trải qua giai đoạn tích tụ tư bản...hihi
Nó vào ta vì thích cái xấu xấu bửn bửn một cách hoang sơ.
Chứ có phải vì anh đẹp gần bằng một nửa nó đâu 🤭

Nó vào ta vì thích cái xấu xấu bửn bửn một cách hoang sơ.
Chứ có phải vì anh đẹp gần bằng một nửa nó đâu 🤭
Ko phải vì mình mặc đẹp, nhảy đẹp, phong cách sang trọng là vì bản thân mình...trong khi vợ con mình còn đói khổ. Nói với vợ con: Kiên nhẫn tí nữa, ắt giàu sang ập đến!!! Chờ được 20 năm, thì sao ko chờ thêm được một vài năm nữa?

Mình đẹp, đầu tiên là mình tôn trọng nó, tỏ ý muốn được kết giao (mình chủ động, nó ngồi khểnh cười khì...). Kết giao rồi, bọn nó sẽ cho điều tra gia phả của mình, một khi nó biết mình còn nghèo, cơm ko có ăn mà dám đu theo Quiet luxury, nó sẽ cười mình, vạch áo mình trước bàn dân thiên hạ: Lúc đó, nó trúng bẫy của mình... Biết vì sao ko?
=> Vì sau lưng mình xăm to dòng: Bank to the mun. Little China. Can’t Hold Can’t Rich.
=> Chỉ cần hội quý sờ tộc thấy được dòng này là thành công 1 nửa, nửa còn lại do Chời!!! Chiến dịch quảng cáo đến đó là hết kinh phí...haha

Ko phải vì mình mặc đẹp, nhảy đẹp, phong cách sang trọng là vì bản thân mình...trong khi vợ con mình còn đói khổ. Nói với vợ con: Kiên nhẫn tí nữa, ắt giàu sang ập đến!!! Chờ được 20 năm, thì sao ko chờ thêm được một vài năm nữa?

Mình đẹp, đầu tiên là mình tôn trọng nó, tỏ ý muốn được kết giao (mình chủ động, nó ngồi khểnh cười khì...). Kết giao rồi, bọn nó sẽ cho điều tra gia phả của mình, một khi nó biết mình còn nghèo, cơm ko có ăn mà dám đu theo Quiet luxury, nó sẽ cười mình, vạch áo mình trước bàn dân thiên hạ: Lúc đó, nó trúng bẫy của mình... Biết vì sao ko?
=> Vì sau lưng mình xăm to dòng: Bank to the mun. Little China. Can’t Hold Can’t Rich.
=> Chỉ cần hội quý sờ tộc thấy được dòng này là thành công 1 nửa, nửa còn lại do Chời!!! Chiến dịch quảng cáo đến đó là hết kinh phí...haha
Đóng tuần không tệ nhưng chưa như mong đợi nên hơi @Chán nhỉ anh Gà Chán?
Thị Nở còn 1 phiên đầu tuần nữa để đóng tháng, đóng quý hy vọng là Mèo mù đỡ ác cho bà con đỡ @Chán.
See Gà Chán nếch uých 😎

Bank là do Nữ Tướng chê nhang của Dát Đồ tặng thôi, nếu nghe Dát Đồ phím, có phải là giờ này Bọn Mèo đã ủn xe cho Nữ Tướng lên đỉnh ko hè? hihi
Ngược lại, Thép thì Dát Đồ đang dõi theo, có thể là rẻ, nhưng chưa chắc đã tăng mạnh... vì anh Cá đã tách phân case HPG!!! :)))
Thì bởi, bữa giờ Sữa lặn sâu diện bích đó ko thấy à, giờ ai nhắc bank thấy mệt mỏi lém, MBB ACB lướt mấy vòng ko cover lại, cho bỏ cái tật ăn line nè... huhuhu !

Đóng tuần không tệ nhưng chưa như mong đợi nên hơi @Chán nhỉ anh Gà Chán?
Thị Nở còn 1 phiên đầu tuần nữa để đóng tháng, đóng quý hy vọng là Mèo mù đỡ ác cho bà con đỡ @Chán.
See Gà Chán nếch uých 😎
Ko có chữ tệ, tạm, được, hay điệp gì trong từ điển của Cá Gồn, từ tuần sau chỉ có chữ Đẹp. Biết vì thao 1k9 mà ko phải 1k3 ko? Nếu ko, hãy hỏi anh trong ảnh ngay nhé...kkk

Thì bởi, bữa giờ Sữa lặn sâu diện bích đó ko thấy à, giờ ai nhắc bank thấy mệt mỏi lém, MBB ACB lướt mấy vòng ko cover lại, cho bỏ cái tật ăn line nè... huhuhu !
Ko Bank còn Chứng: MBS, HCM nó vượt đỉnh cả lũ, thế thì sớm muộn SSI, VCI...cũng hoá Gồng luôn quớ. Tết này ăn Bánh Chưng sớm, Nữ Tướng ơi!
Thấy Bánh Chưng là thấy Tết...Huhuhu

Back