Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

DNSE là công ty ck không nhỏ. Tay to ở đó khá nhiều. Vẫn là thống kê mẫu lớn.
Nghe chém gió trên mạng mới là cái ko đáng tin nhất.
Em thấy DNSE nhỏ tẹo, so sánh sao được với VPS, TCBS, SSI, HSC... Em chả tin DNSE app nữa, trừ khi BANK tạo đỉnh và đảo chiều ở vùng này... kekeke.
Có giỏi, DNSE vui lòng vươn lên chiếm vị trí số 3, để em tặng nó HCĐ trong là Môi Giới ạ???

Hôm nọ nói rồi, cái ý nghĩa thực sự ở đây là nhìn vào thống kê của ctyck để biết hài lòng với những gì đạt được và tự tin vào năng lực của bản thân mà tiếp tục chiến đấu.
Nghe các bố trên mạng chém gió chắc tự kỷ mất 😀
Tự kỷ là đúng...với thực tế hiện nay ạ Chị. Số liệu mang tính minh họa...kkk

• Like
Reactions: TTN
Em thấy DNSE nhỏ tẹo, so sánh sao được với VPS, TCBS, SSI, HSC... Em chả tin DNSE app nữa, trừ khi BANK tạo đỉnh và đảo chiều ở vùng này... kekeke.
Có giỏi, DNSE vui lòng vươn lên chiếm vị trí số 3, để em tặng nó HCĐ trong là Môi Giới ạ???
Ý chị là ko quá nhỏ.

Anh còn chẳng bao giờ để ý tới top này hay top nọ cơ. Việc mình thì mình cứ lặng lẽ làm thôi. Vui là chính, care gì ai 😄
Em thì khoái kiểu Phông Bạt, Tốp Richest...các kiểu nên em luôn sánh so ạ. Nói chung với em, thì cái gì Top em mới để ý, và giảm bớt sự đa nghi...cừ phọt phẹt ở phía dưới Top là em nghi ngờ lém lém...kkk

DNSE ơi, em ở nơi đâu...sao em ko chịu ngoi lên Top 10 để lừa anh lần nữa...há há há
Một khi anh đã dating với em một lần, thì lần tiếp theo, em có thể mắng anh, khịa anh, giận anh...vv và mm anh. Nhưng tuyệt đối, anh không bị lừa 2 lần trên 1 cái App...há há há

Bây giờ thôi bỏ tên Vua Cua, Dái Dê các kiểu... chọn tên gì cho nó Soang Choảnh chút đi Chim Zút @zug ơi?
Lớn tồng ngồng cả rồi, còn gọi tên cúng cơm...ra đường ngại chít...hihi
Vua cua thì đúng là hơi chân lấm tay bùn, nhưng Đại đế sặc mùi quý tộc châu Âu rồi nên em hem có nhu cầu bỏ.
Anh Gà Chán mún đổi cúng cơm khác thì tự mần nhế 🤭

Vua cua thì đúng là hơi chân lấm tay bùn, nhưng Đại đế sặc mùi quý tộc châu Âu rồi nên em hem có nhu cầu bỏ.
Anh Gà Chán mún đổi cúng cơm khác thì tự mần nhế 🤭
Vincent Calle Baut, dịch ra âm tiếng việt: Vin xanh con le bau. Nghe Soang ko? Đại Đế nghe nó cứ sao sao ấy. Chả sang lắm đâu...uy quyền thì có tí.
Mà đại đế sao ko gọi là Constantinus The Great?
Sorri, ko tìm được tên nào có 3 chứ B.I.D...haizzz

Vincent Calle Baut, dịch ra âm tiếng việt: Vin xanh con le bau. Nghe Soang ko? Đại Đế nghe nó cứ sao sao ấy. Chả sang lắm đâu...uy quyền thì có tí.
BID = Beauty In the Dungeon = Mỹ nhân trong ngục tối, lúc nào cũng xanh xao và yếu nhớt, kiểu Cao Biền dậy non 😜 😜 😜

Thì anh cứ gọi giản dị Bi dê the Great là được rồi.
Vẽ vời quá 🤭

Thì anh cứ gọi giản dị Bi dê the Great là được rồi.
Vẽ vời quá 🤭
Gọi thế thì vào party quý sờ tộc mình ngượng chết, sợ cả hội trường nó biết mình là Nhà Giàu Mới Nổi, hoặc Trọc Phú Quê Mùa. Tụi nó toàn dân Ăng Gờ Lê với Phờ Răng Xoa... gọi đớ lưỡi thật. Đúng kiểu nhà nghèo, nay có tí của, muốn sang cũng ko sang được, ngay từ cái tên...đấy là chưa nói về trang phục, phối màu xanh với tím, rồi cắt may nàm thao cho nó ra dáng Quite Luxury nữa...đau đầu kinh! :((((

Gọi thế thì vào party quý sờ tộc mình ngượng chết, sợ cả hội trường nó biết mình là Nhà Giàu Mới Nổi, hoặc Trọc Phú Quê Mùa. Tụi nó toàn dân Ăng Gờ Lê với Phờ Răng Xoa... gọi đớ lưỡi thật. Đúng kiểu nhà nghèo, nay có tí của, muốn sang cũng ko sang được, ngay từ cái tên...đấy là chưa nói về trang phục, phối màu xanh với tím, rồi cắt may nàm thao cho nó ra dáng Quite Luxury nữa...đau đầu kinh! :((((
Nước ta còn nghèo, mới thoát khỏi chiến tranh có hơn 30 năm, còn nhiều khó khăn lắm.
Đi công tác nước ngoài vẫn phải lên kho chánh phủ mượn com lê đấy anh không biết à?
Lương không đủ nuôi mấy cái tàu há mồm ở nhà còn bày đặt cắt may riêng 🥺

Nước ta còn nghèo, mới thoát khỏi chiến tranh có hơn 30 năm, còn nhiều khó khăn lắm.
Đi công tác nước ngoài vẫn phải lên kho chánh phủ mượn com lê đấy anh không biết à?
Lương không đủ nuôi mấy cái tàu há mồm ở nhà còn bày đặt cắt may riêng 🥺
Tư ruy thực tế vậy là tốt, nhưng ko thể hoá Gồng nhanh được đâu Chim Zút ơi.
Nhân sự kiện CK thăng hạng, ta phải chuẩn bị mọi thứ, cho nó có dáng vẻ của 1 quý sờ tộc... Chẳng những trang phục, mà còn khiêu vũ, cách cầm bật lửa, đưa điếu xì gà lên rít...làm sao cho nó đúng và chuẩn...
Chỉ có vậy, thì bọn quý sờ tộc lâu năm, nó mới muốn kết giao với ta...ta sẽ lùa nó vào ủn Bank, như cái cách mà Thái Công lùa dân nghèo ăn vịt lộn/mì gói vậy. Ta sẽ cho hội quý sờ tộc thành Copier, còn ta chính là Master...dịch chuyển hết tài sản của nó sang chỗ khác...
Được như thế, nước ta tiến hẳn lên 1 tầng cao mới, ko cần phải trải qua giai đoạn tích tụ tư bản...hihi

Back