Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Chart đẹp thế này, tạm bỏ qua mốc 900 anh ạ, ưu tiên hướng về 1k9. Theo góc nhìn của em, lại thêm 1 ETF nữa vẽ cờ đuôi nheo... Anh 2w @winwin vào kiểm tra xem em check mô hình đúng ko ạ?
View attachment 8654

OK...Tốt mấy thì TT cũng phải điều chỉnh chứ
Đẹp thì cuối phiên nay hoặc mai xanh
Buy on dip
Follow the Market

Không chọn mắm khắm mà giờ này mới vào banh càng như Gà Chán thì không chán mới lạ 🤭
Nhân trung Lữ Bố
Mã trung Xích Thố
Cổ Trung Lã Gian
=> Cứ thế mà theo, không cần si nghĩ. Một quý sờ tộc đã chủ động kết giao... Chiến dịch quảng cáo đã thành công thêm 1%...ahaha

Thế gian sao ác thế lũ Mèo
Vệ binh vất vả quá cheo leo
Lưỡi Mèo vừa bé vừa thô ráp
Túm phải dễ toi, bể, vỡ kèo

Vì đâu nên nỗi đất trời ơi?
Vì hay bearish với dọa người
Lúc cần mở mua thì đi dọa
Tội bầy chim lợn ối giời ơi

Nhân ngày Idol Lã Mông của @Chán vùng thấp thì ko mua suốt ngày dọa ma 900, giờ ~k3 thì kêu mua tổng lực 😜 😋

Last edited:
Thế gian sao ác thế lũ Mèo
Vệ binh vất vả quá cheo leo
Lưỡi Mèo vừa bé vừa thô ráp
Túm phải dễ toi, bể, vỡ kèo
Lưỡi Mèo nấu với Lã Gian
Húp vào một ngụm là tan buồn phiền... kkk
Ps: 1k3 right time, right place, right price, right emotion...kkk

Anh Petri bắt đầu hót.... Ảnh ôm nhiều Diana bank lắm @Chán 🤣
Dạ anh, 3 cái Fund, ôm Diana cả lút ạ...LPB tăng thế nào, tôi tăng thế ấy. Bạn chọn vị trí cạnh Mì 9, tôi chọn vị trí cạnh bạn...Chỉ cần bạn xảy chân, trượt ngã...tôi sẽ thế chỗ bạn ngay. kkk

@Chán đâu rồi....Hôm nay chắc Thừa tướng đẫn đại binh lần thứ 6 ra Trung Nguyên nhỉ.
Chúc Thừa tướng khoẻ.
Hôm nay Chị Na nghỉ Lễ ạ, bọn Mèo nó ngứa tay, nên có khi chiều tím hết cả lũ anh ơi. Chị Na có thể tăng 10% trong 1 ngày (Index), thì em Ni há ko thể tăng kịch kim 7%/ngày sao ạ?
1k3 quá dễ dàng, phá đỉnh là chuyện ko cần nhắc đến ạ...hihi

Hôm nay Chị Na nghỉ Lễ ạ, bọn Mèo nó ngứa tay, nên có khi chiều tím hết cả lũ anh ơi. Chị Na có thể tăng 10% trong 1 ngày (Index), thì em Ni há ko thể tăng kịch kim 7%/ngày sao ạ?
1k3 quá dễ dàng, phá đỉnh là chuyện ko cần nhắc đến ạ...hihi
Đầu tháng 10 tạo sôi động nâng bước hồng vệ binh đi thôi 😇

Back