Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Nhìn Bull & Bear choảng nhau ở NH mà kinh hãi
TTCK nó phải thế.
Sẽ có kịch hay ở ATC !
Anh đoán hay quá, em thấy Chị Na tăng hơn 3%, đóng máy đi cafe chill cảnh Tây Bắc tí. Ai ngờ mở ra, ko thấy full tím, mà có vẻ là Mèo rung cây rơi khỉ?!

Anh đoán hay quá, em thấy Chị Na tăng hơn 3%, đóng máy đi cafe chill cảnh Tây Bắc tí. Ai ngờ mở ra, ko thấy full tím, mà có vẻ là Mèo rung cây rơi khỉ?!
Binh pháp của Mèo rất đa dạng, 7 thực 3 hư... Nhỏ lẻ luôn là người nắm đằng lưỡi (bị động) 😋

Binh pháp của Mèo rất đa dạng, 7 thực 3 hư... Nhỏ lẻ luôn là người nắm đằng lưỡi (bị động) 😋
Nhỏ lẽ lại còn nắm lưỡi Mèo, nó nhai nuốt gọn lẹ luôn ạ. Em thì em cứ nắm đuôi Mèo cho đỡ rủi ro.
À mà ngồi cafe, thảnh thơi em lại phát sinh ra ý tưởng mới: Nhà Đầu Tư Đuổi Mèo. Tối về em lôi BOT ra tẹt...kkk

Vẫn là mua quanh 1200 an tâm hơn anh ạ, mua trên này kiểu trèo trên ngọn cây
Em ngủ ngon thôi anh ạ. Hết tiền để mua trên này rồi. Đợt rồi em bị bão số 3 thổi bay mất cổ Bảo Hiểm, lại mang gtk, gỡ lỗ.. chờ giảm mua lại.

Nguyên tắc cơ bản của buôn bán vẫn luôn là mua giá thấp, bán giá cao.
Nghiện TA lậm quá (mua cao bán cao hơn) nhiều khi nó vô tình đưa nhà đầu tư vào thế rủi ro cao hơn chút... Nếu không khéo/tỉnh là dễ đu đọt.
Tầm này còn ngành nào rẻ đâu anh, phải chăng thép dầu cảng ĐTC còn lầm lũi dưới nền 1. Bọn bank kéo ghê quá ko cho mua luôn 🤣

Rất là buồn vì SHB đã tăng nên mình ko mua được đủ số lượng dự định cho tk của con gái.
Lại phải đi tìm một cp khác thay thế.
Nhưng nhớ lại SHB từng có lần tăng gấp 6 lần lại phân vân 😀

Tầm này còn ngành nào rẻ đâu anh, phải chăng thép dầu cảng ĐTC còn lầm lũi dưới nền 1. Bọn bank kéo ghê quá ko cho mua luôn 🤣
Bank là do Nữ Tướng chê nhang của Dát Đồ tặng thôi, nếu nghe Dát Đồ phím, có phải là giờ này Bọn Mèo đã ủn xe cho Nữ Tướng lên đỉnh ko hè? hihi
Ngược lại, Thép thì Dát Đồ đang dõi theo, có thể là rẻ, nhưng chưa chắc đã tăng mạnh... vì anh Cá đã tách phân case HPG!!! :)))

Back