Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

BIG VOLUME mà tới thì cẩn thận Mèo nó Úp Sọt cả lũ anh ạ. Em thường đặt mình vào vị trí của Lãnh Đạo Mèo, để tư ruy dưới góc độ lãnh đạo và cảm thấu nổi khổ của lãnh đạo ạ.
Theo cá nhân em, cứ vol nhẹ nhàng, thanh tao...lặng lẽ và dịu êm. Đến khi Chim Zút thấy TT lại điệp và bừng sáng, thì mới mở Acc lãnh đạo ra xem, lúc đó chắc + 50% NAV ạ???hihi

OK...BIG VOLUME là 1 trận chiến mà Bull phải thắng Bear
Các mèo sẽ bị Bull bắt sống hết !

OK...BIG VOLUME là 1 trận chiến mà Bull phải thắng Bear
Các mèo sẽ bị Bull bắt sống hết !
View attachment 8641
Úi giù ui, VN30 còn đẹp hơn cả VNI luôn, MACD thế kia thì BIG VOLUME is coming...hihi
Cảm ơn anh 2w tặng chart ạ, lâu rồi em quên luôn con VN30, toàn ngắm Diamond với VNI. Nay ngắm lại E1VFVN30, giật nẩy mình ạ, tính theo Chim Ku, giá đã chính thức BO.

Last edited:
Hihi...Mấy con Mèo hen CTCK và lẻ trên VC này thì cần ai chứ. Chim Ku nhìn cũng OK đấy. Phiên mai Volume confirm nữa là có thể vui rồi 😊

View attachment 8643
Ý anh là đóng tuần High = Close ạ? Mèo Bự lúc ấy quay tay để tạo vol, cần phơ, cú BO chuẩn SGK…là sang tuần bà cuôn nô nức khoe hàng, cười vui, nhảy múa trên khắp các Phố Dum ạ?

Chuẩn bị chạm k3 nào... 🥰
Chạm là chạm thía lào ạ? Ni theo em N30, phá luôn 1k3 là đẹp. Xác nhận vía Cá Huynh cực son, sau 3 ngày trồi lên, NAV lãnh đạo tăng tung toé lun ạ…
Chim Zút đi du lịch hay sao, mà nay ko thấy vào hoà ca nhảy múa anh nhẩy? Hihi

Chạm là chạm thía lào ạ? Ni theo em N30, phá luôn 1k3 là đẹp. Xác nhận vía Cá Huynh cực son, sau 3 ngày trồi lên, NAV lãnh đạo tăng tung toé lun ạ…
Chim Zút đi du lịch hay sao, mà nay ko thấy vào hoà ca nhảy múa anh nhẩy? Hihi
Chắc tại đại đế và mắm khắm hơi chậm hi hi 😃

Ý anh là đóng tuần High = Close ạ? Mèo Bự lúc ấy quay tay để tạo vol, cần phơ, cú BO chuẩn SGK…là sang tuần bà cuôn nô nức khoe hàng, cười vui, nhảy múa trên khắp các Phố Dum ạ?

Nhìn Bull & Bear choảng nhau ở NH mà kinh hãi
TTCK nó phải thế.
Sẽ có kịch hay ở ATC !

Back