Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thầy nói vậy cũng đúng, mà chưa đủ...Có lần mình hỏi Thầy Mó, đã được chỉ dẫn cụ thể: Lạc Rang là để tăng MoS, chủ động cho DN có thời gian sửa chữa lỗi lầm, CP có thời gian vượt qua lằn ranh tâm lí của đám đông. Chứ ngồi ko mà ngắm, lỡ DN sai lầm, CP cắm theo đám đông, mà MoS ko có...có khi mình co giò chạy trước đám đông ấy chứ???
(Pls check lại ý Thầy Mó, có khi mình nhớ nhầm...hoặc hỉu sai ý).
Anh Mó thì chuẩn rồi nhưng KH làm sao làm đc như anh Mó hả a, A nói 10 người ta tin 1, xanh mua mới yên tâm, đỏ bán mới ko sợ hớ

Thế thì lõm cả chì lẫn chài...Xu bay đi ko hoàn lại, Khách cũng bỏ chại chứ ko ở lại đóng tiền...
Thk @zug @Sutj nhiều nhé...để tìm cách biến nó thành AI lạc rang, như Thầy Mó. Chắc nịt chứ ko vòng vèo.
Mua luôn chứ cần gì tìm cách anh, mình là người có tiền

Anh Mó thì chuẩn rồi nhưng KH làm sao làm đc như anh Mó hả a, A nói 10 người ta tin 1, xanh mua mới yên tâm, đỏ bán mới ko sợ hớ
Copi trade, Master Mó dẫn đội...
Thời này công nghệ xịn xò, mở riêng đường truyền cáp quang để gia tăng tốc độ copi lệnh cho Mó team. Thầy Sụt thấy ố dề ko?

Petry giờ cover VRE là lãi mớ a nhỉ
Mình ko để ý đến anh Petry đã mua lại song V chưa? VRE thì mình vẫn có 500 cổ, theo Idol của mình bên phố Đỏ Mông: Có thể F**K Vinfast, Có thể R**P Vinhome, nhưng chả hiểu sao, ko mắg Vinretail chữ nào, mà lâu lâu còn khen nữa chứ... Ấy vậy mà, kẹp từ giá 26 đến giờ, mãi chưa hồi quy về điểm hạnh phúc... hichic
Ps: Idol chưa buông tay, mình cũng chưa cút lõm. 🤪

Ngon dồi Thầy Mó @newMos ơi, trình bày luôn ý tưởng, gạch đầu dòng các trường hợp In/Out, AI sẽ lo coding và auto trade. Auto tâm sự với KH trong những đêm khuya, nếu nhỡ Lạc khét...hihi
Khi bắt đầu quay ra bán dịch vụ nghĩa là chất lượng đã không còn ra gì rồi :)))))

Khi bắt đầu quay ra bán dịch vụ nghĩa là chất lượng đã không còn ra gì rồi :)))))
Thế không bán dịch vụ mà quay qua dạy học có được không anh Hạ Hầu Mó?
Em thấy bên chợ hay mần thế, hỗ trợ miễn phí giai đoạn đầu rồi cái kết thường là mở room hoặc mở lớp. 🤔

Thầy nói thế là thế nào ấy chứ? Mình theo dõi anh Dũ Lô Hội suốt, mí năm về trước ảnh còn bảo: Tôi thấy sản phẩm của Lô Hội tốt quá, nên làm người tiên phong, mong giúp nhiều người ngày một tốt hơn.
=> Giờ ảnh chả ở biệt phủ 400 tỏi, siu xe cả chục chiếc...quay clip cùng anh Minh nhựa, Thái Công, Xuân Hoàn... Bằng chứng cho sự thành công, phục vụ tốt cho cộng đồng nên mới được hưởng quả ngọt. Đúng luật Nhân Quả còn j? Cho đi trước nhận lại sau?
=> Thầy Mó cứ giữ khư khư bí kíp, bao giờ mới tiến tới cảnh giới của anh Dũ? Tiếc thay...1 sản phẩm tốt, nhưng ko chịu đầu tư phát triển thị trường. Haizzz

• Haha
Reactions: zug
Thế không bán dịch vụ mà quay qua dạy học có được không anh Hạ Hầu Mó?
Em thấy bên chợ hay mần thế, hỗ trợ miễn phí giai đoạn đầu rồi cái kết thường là mở room hoặc mở lớp. 🤔
Kiểu đi dạy với phím zoom, kiếm được bao chục tỏi đâu mùh họ thik đi theo mô tuýp ấy nhỉ?
Lôi trình như vầy, tiềm năng kiếm vài trăm đến vài ngàn tỷ trong 10 năm:
1. Xây App Lạc Rang, tư vấn miễn phí (chịu khó bỏ tiền thịt ra làm).
2. Lập cty cổ phần, bắt đầu tiến hành thu phí.
3. Sau 3 năm, có doanh thu, biên nhận đóng thuế đầy đủ (ko cần nhiều, lãi là được).
4. Thuê đội ngủ tư vấn sân sau, listed to HOSE.
5. Lên HOSE, tăng phí App Lạc Rang lên giá trị thật. Sau dùng khuyến mãi giảm 50% phí để chốt sale. Kiểu cọc 30tr, để mua xe 300 tr (trong khi giá thực tế phải tầm 600tr).
6. Cook the book, quay tay auto, lập team Master cho copi trade.
7. Thuê đội FA, định giá trị thực (theo dạng dự án tiềm năng, xây xong mới có giá đó).
8. Như Avata mình đang treo.
=> Làm tầm 5 vòng như thế. Thành công ko bốc lịch, quay lại VC, tag Chị mình vào. 2 Chị em ngồi tính lãi kép. hihi

Back