Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Bull thế !
Luôn nhớ đọc câu thần chú:
"Bear thì lỡ mất cơ hội, Bull thi dễ mất tiền" 🙂
Dạ anh 2W, ban đầu em chỉ nhìn Daily, em cũng thấy sóng 5.
Nhưng sực nhớ lại lời Thầy em dạy, phải nhìn sang Chart Tháng, để thấy được bức tranh tổng thể. Em mở chart Tháng lên, sóng 3 ùa về ngay. Thầy em tuổi trẻ mà tài cao thật. Bái phục...😇

Hem, em nằm vùng hơn 2 tháng không phải để bán bây giờ.
Mà đổi mục tiêu ồi, không trêu i đôn nữa mà để củ hành anh Chán 🤭
Hơ hơ hớ... những kẻ thách thức mình ở Phố khác, đã bị chôn vùi từ lâu...Nay có thêm củ hành, mang gieo trồng, chắc là tươi xanh lắm.
Chờ mà xem...Flappy Bid vs Vua Cua Bò. 😄

Múc con gì hold to die được chàng ? Sữa đang bí í tưởng quá 😂
Vịt Chiên đó Nữ Tướng, Dát Đồ bảo kê +20% trở lên. Ý tưởng mình cũng bí, nhưng nhờ Dát Đồ khai mở, nên đã thông mạch rùi Nữ Tướng.
Thử hỏi 1 câu: Mở chart Monthly lên, bao năm qua, múc mà hold Vịt Chiên của Dát Đồ, có khi nào lỗ ko? Cùng lắm cua bò ngang, thì đi học bí kíp làm bánh kem, như Dát Đồ ngày trước...hihi

Vịt Chiên đó Nữ Tướng, Dát Đồ bảo kê +20% trở lên. Ý tưởng mình cũng bí, nhưng nhờ Dát Đồ khai mở, nên đã thông mạch rùi Nữ Tướng.
Thử hỏi 1 câu: Mở chart Monthly lên, bao năm qua, múc mà hold Vịt Chiên của Dát Đồ, có khi nào lỗ ko? Cùng lắm cua bò ngang, thì đi học bí kíp làm bánh kem, như Dát Đồ ngày trước...hihi
Oạch, Dát đồ biết làm cả bánh kem cơ à 🤣🤣

Chị sữa T+5 mà a xúi mở chart tháng, tư vấn ko có tâm gì cả sao bán Bot a

Sáng nay chả có gì để gáy
Buồn ngủ quá 🥺
Chời quơi chời quơi, chết tui chết tui... Nhìn Tây bán ròng Flappy BID để chuyển sang mua ròng Vua Cua...mà Chim Zút buồn ngủ nữa... là hịu who's who rùi!!!

• Sad
Reactions: zug
Back