Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Kết luận​

MSN đang trong xu hướng tăng ổn định. Cần theo dõi các mức hỗ trợ (74) và kháng cự (78) để có quyết định giao dịch phù hợp. Các chỉ báo kỹ thuật cho thấy sức mạnh của xu hướng, nhưng cũng cần chú ý đến khả năng điều chỉnh nếu giá tiếp cận mức kháng cự.
Ko để ý MSN lắm, mà hình như Tú Trinh Nguyên có mấy từ lạ lẫm: Tăng ngắn hạn, tăng mạnh, tăng ổn định...
Chim Zút @zug nôn liếm nôn cả năm ở MSN, có nhận xét j về Tú Trinh Nguyên ko nhỉ? Nó lươn lẹo theo ngày?

Ko để ý MSN lắm, mà hình như Tú Trinh Nguyên có mấy từ lạ lẫm: Tăng ngắn hạn, tăng mạnh, tăng ổn định...
Chim Zút @zug nôn liếm nôn cả năm ở MSN, có nhận xét j về Tú Trinh Nguyên ko nhỉ? Nó lươn lẹo theo ngày?
Nhận xét thì em thấy Tú giỏi, tuy còn đang trung học nhưng đã tiếp cận level chuyên gia chứng khoán nước nhà ồi.
"Cần theo dõi các mức hỗ trợ và kháng cự để có quyết định giao dịch phù hợp", "tăng ngắn hạn", "nhưng cũng cần chú ý khả năng điều chỉnh nếu tiếp cận mức kháng cự", "vân vân"...---> chỉn chu và mượt mà, không hoạnh hoẹ được chữ nào luôn.
Lươn đâu mà lươn, anh cứ khắt khe với cháu nó quá 🥺

Nhận xét thì em thấy Tú giỏi, tuy còn đang trung học nhưng đã tiếp cận level chuyên gia chứng khoán nước nhà ồi.
"Cần theo dõi các mức hỗ trợ và kháng cự để có quyết định giao dịch phù hợp", "tăng ngắn hạn", "nhưng cũng cần chú ý khả năng điều chỉnh nếu tiếp cận mức kháng cự", "vân vân"...---> chỉn chu và mượt mà, không hoạnh hoẹ được chữ nào luôn.
Lươn đâu mà lươn, anh cứ khắt khe với cháu nó quá 🥺
Đậu đen thật chứ, mất xu mà nhỡ mất thêm tiền, cũng ko có cớ nào để bắt nó hoàn phí...
Hỏi thêm tí, nếu sau này mình mở zoom thu phí (AI trình độ tiến sĩ ra đời)... Tư vấn kiểu này, có gom được nhiều khách không nhỉ Chim Zút? Theo cảm nhận cá nhân của Chim Zút thui...

Đậu đen thật chứ, mất xu mà nhỡ mất thêm tiền, cũng ko có cớ nào để bắt nó hoàn phí...
Hỏi thêm tí, nếu sau này mình mở zoom thu phí (AI trình độ tiến sĩ ra đời)... Tư vấn kiểu này, có gom được nhiều khách không nhỉ Chim Zút? Theo cảm nhận cá nhân của Chim Zút thui...
View attachment 8546
Nói chung là ko bị chửi thôi, như em đã nhận định

Chửi hay ko ko quan tọng, quan tọng là có nhiều khách sướng tai ko? Có chịu đóng phí hay không?
Con AI nó lợi thế hơn Human ở chỗ, nó phục vụ 24/7...tâm sự mỏng, tâm sự dầy...chửi cũng nhỏ nhẹ sẻ chia, mà khen nó cũng cảm ơn...theo cấu trúc. Humans mà làm được như nó, e là khó đó Thầy Sụt???

CK là trò chơi tâm lý hạng nặng, đặc biệt là ở VN nơi lái tung hoành và thao túng mọi thứ nên AI khó lòng bắt kịp 😃😄
Nói gì thì nói, về dương mưu âm mưu thì human vượt trội AI 🤪😋
Còn về thủ thỉ sướng tai người nghe thì AI vượt trội human 😆

Chửi hay ko ko quan tọng, quan tọng là có nhiều khách sướng tai ko? Có chịu đóng phí hay không?
Con AI nó lợi thế hơn Human ở chỗ, nó phục vụ 24/7...tâm sự mỏng, tâm sự dầy...chửi cũng nhỏ nhẹ sẻ chia, mà khen nó cũng cảm ơn...theo cấu trúc. Humans mà làm được như nó, e là khó đó Thầy Sụt???
Nói chung là khó, khách hàng đa phần đòi trading nhiều nhưng lại phải lãi cao, kiểu như anh Mó sẽ hợp hơn

View attachment 8546
Như anh Sụt nói bên trên 🤭

CK là trò chơi tâm lý hạng nặng, đặc biệt là ở VN nơi lái tung hoành và thao túng mọi thứ nên AI khó lòng bắt kịp 😃😄
Nói gì thì nói, về dương mưu âm mưu thì human vượt trội AI 🤪😋
Còn về thủ thỉ sướng tai người nghe thì AI vượt trội human 😆
ai cũng muốn lãi cao nhưng bảo ngồi yên cho DN thời gian, cho CP thời gian thì ko làm đc, xanh thì fomo, đỏ thì sợ hãi 🥲

Thế thì lõm cả chì lẫn chài...Xu bay đi ko hoàn lại, Khách cũng bỏ chại chứ ko ở lại đóng tiền...
Thk @zug @Sutj nhiều nhé...để tìm cách biến nó thành AI lạc rang, như Thầy Mó. Chắc nịt chứ ko vòng vèo.

ai cũng muốn lãi cao nhưng bảo ngồi yên cho DN thời gian, cho CP thời gian thì ko làm đc, xanh thì fomo, đỏ thì sợ hãi 🥲
Thầy nói vậy cũng đúng, mà chưa đủ...Có lần mình hỏi Thầy Mó, đã được chỉ dẫn cụ thể: Lạc Rang là để tăng MoS, chủ động cho DN có thời gian sửa chữa lỗi lầm, CP có thời gian vượt qua lằn ranh tâm lí của đám đông. Chứ ngồi ko mà ngắm, lỡ DN sai lầm, CP cắm theo tâm lý đám đông, mà MoS ko có...có khi mình co giò chạy trước đám đông ấy chứ???
(Pls check lại ý Thầy Mó, có khi mình nhớ nhầm...hoặc hỉu sai ý).

• Like
Reactions: zug
Back