Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Công nhận, phục đến phải ngả mũ chào
bớt (bít) tim
View attachment 8543
Hê hê, được Mèo túm cổ thốc lên thì gáy váng giời cho vui thôi mợ Bò mợ Báo ei.
Chứ lúc kẹp cứng người có dám khoe gì đâu.
Bi dê thì còn hay chơi chứ mình mới le ve mắm khắm có 1 năm thôi, mà khởi nguồn là tại xác định sai nên bị Mèo bắt nhốt, xông hơi cho ngu người luôn.
Được cái chả còn gì để mất nên mình giở bài cùn không cắt, DCA chán chê mãi đầu năm nay mới được về bờ gáy 🤭

Đoạn này em hơi đen anh ạ, ngồi nhìn vía Chim Zút có gỡ đen giúp em được không? Cũng cơ mơ run lắm anh...bay vào ngay khúc VNI chạm đỉnh???Lo lo là...
Đúng là vào hơi muộn. Đáng nhẽ em phải vào đại đế và vịt từ hôm anh khều thiếu hiệp cách đây 2-3 hôm ấy...

Hê hê, được Mèo túm cổ thốc lên thì gáy váng giời cho vui thôi mợ Bò mợ Báo ei.
Chứ lúc kẹp cứng người có dám khoe gì đâu.
Bi dê thì còn hay chơi chứ mình mới le ve mắm khắm có 1 năm thôi, mà khởi nguồn là tại xác định sai nên bị Mèo bắt nhốt, xông hơi cho ngu người luôn.
Được cái chả còn gì để mất nên mình giở bài cùn không cắt, DCA chán chê mãi đầu năm nay mới được về bờ gáy 🤭
Đọc cả bài chả thấy mùi vị gì thơm tho...đúng chỗ bôi đen là ố dề nhất. Nhắc lại lần nữa cho Chim Zút khắc cốt ghi tâm nhé: Khúc nào Chán, khúc đó ngon. Càng nhiều người ngủ gật, là càng ngon...kkk

Đúng là vào hơi muộn. Đáng nhẽ em phải vào đại đế và vịt từ hôm anh khều thiếu hiệp cách đây 2-3 hôm ấy...
Em vào cặp BID với VCB từ cái thời học dịch Âm Dương ạ, vì thấy HVN VGI nó cắm, nên chuyển từ quẻ Càn sang quẻ Khôn...Nhưng sau đó Mèo nó đợp cho 1 nhát, chạy té khói...kkk
Giờ nhìn lại, Âm Dương luật mò trúng váy, chỉ là do em chưa hiểu nên chưa thể DCA chán chê như Chim Zút...GATO vãi ra...hic

Em ngán j Chim Zút đâu ạ. Ni đủ 3 chấm xanh, cứ theo BOT em đấm... Thắng là do em tài, thua là do BOT dởm... kkk
ps: Công nhận BOT em hơi bị Lag, đúng ra phải sớm hơn 3 ngày, đúng cái hôm anh Cá signal Chị Bò ạ!!!
View attachment 8545
Giờ bà con CIK đang áp lực nặng. Thấy bên chợ đã râm ran tiếng chửi Ép tê đê gì mà lắm thế 😋
Thế thì có khi Mèo nó lại sắp oánh sập về 1250 lấp gap chơi, cho đội FOMO xây sẩm mặt mày hị hị 🤪

Giờ bà con CIK đang áp lực nặng. Thấy bên chợ đã râm ran tiếng chửi Ép tê đê gì mà lắm thế 😋
Thế thì có khi Mèo nó lại sắp oánh sập về 1250 lấp gap chơi, cho đội FOMO xây sẩm mặt mày hị hị 🤪
Em dò vía con AI là chủ đạo ạ, đám đông chỉ bổ sung thêm góc nhìn, có cũng được mà ko có cũng được... hihi
AI chuyển từ xu hướng tăng ngắn hạn, sang xu hướng tăng mạnh. kkk
Kết luận
VNIndex hiện đang trong xu hướng tăng mạnh. Cần theo dõi các mức hỗ trợ (1240) và kháng cự (1300) để có quyết định giao dịch phù hợp. Các chỉ báo kỹ thuật cho thấy sức mạnh của xu hướng, nhưng cũng cần chú ý đến khả năng điều chỉnh trong ngắn hạn.

Ui giời ôi, đỏ 5 lai thật rồi anh Chim ei.
Chắc các anh Mèo đổi sơ đồ, bổ sung thêm Vịt anh Chán vào tam vê giao thông thành bộ tứ vệ.
Thủ cho noá chắc 🤭
Chời ơi, BOT đang chuyển sang đội hình 5-3-2, tấn công tổng lực...mà Mèo náo dám cản đường BOT???
W&S nhé...Chim Dút

Em dò vía con AI là chủ đạo ạ, đám đông chỉ bổ sung thêm góc nhìn, có cũng được mà ko có cũng được... hihi
AI chuyển từ xu hướng tăng ngắn hạn, sang xu hướng tăng mạnh. kkk
Kết luận
VNIndex hiện đang trong xu hướng tăng mạnh. Cần theo dõi các mức hỗ trợ (1240) và kháng cự (1300) để có quyết định giao dịch phù hợp. Các chỉ báo kỹ thuật cho thấy sức mạnh của xu hướng, nhưng cũng cần chú ý đến khả năng điều chỉnh trong ngắn hạn.
Cậu Tú cóp bi en bết à anh Chán?
Em thấy nếu thay chữ vnindex thành chữ mắm, thì hệt như hum qua nóa phân tích khắm cho em 🤭

Cậu Tú cóp bi en bết à anh Chán?
Em thấy nếu thay chữ vnindex thành chữ mắm, thì hệt như hum qua nóa phân tích khắm cho em 🤭

Kết luận​

MSN đang trong xu hướng tăng ổn định. Cần theo dõi các mức hỗ trợ (74) và kháng cự (78) để có quyết định giao dịch phù hợp. Các chỉ báo kỹ thuật cho thấy sức mạnh của xu hướng, nhưng cũng cần chú ý đến khả năng điều chỉnh nếu giá tiếp cận mức kháng cự.

• Love
Reactions: zug
Back