Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thế là HP của Thầy ấy còn kinh khủng hơn em ạ. FM top đầu thay đổi liên tục theo mùa, nay FM này tăng 23%, nhưng sau FM khác lại tăng 32%...hoặc hơn thế nữa.
Bắn bia di động, Thầy Sụt sẽ trở thành Sad Thủ bắn tỉa... Thk anh gợi ý, để lát về nhà, em nhớ AI khắc hoạ chân dung Mèo Sad Thủ nhoát xem sao? hihi
Mời Thầy Sụt @Sutj lựa chọn ảnh ưng ý nhé. Đừng hỏi vì thao mình đa nghề đến thế, hãy hỏi AI...hihi
meo ban tiapng.png

avata của thầy Sutj nó rất Di Lặc, là level max của Hạnh Phúc rồi, không gì thay nổi đâu
Dạ Chị, con AI này đúng oải... em thay một mớ từ: Truly Happy, Funny, Smiley face... mà vẫn ko ra tấm nào có thần thái như Ava thầy Sụt cả.
Còn mấy xu cuối, em làm cái Ava của Thầy Zút ngồi canh Bi Dê ở ngưỡng 50 ạ! hihi
Falppy Bird.png

Dạ Chị, con AI này đúng oải... em thay một mớ từ: Truly Happy, Funny, Smiley face... mà vẫn ko ra tấm nào có thần thái như Ava thầy Sụt cả.
Còn mấy xu cuối, em làm cái Ava của Thầy Zút ngồi canh Bi Dê ở ngưỡng 50 ạ! hihi
View attachment 8537
Nom mặt buồn xo chả có vẻ gì sắp hạnh phúc cả 🥺

Big3 bird team thật là bá đạo.
Cám ơn tam vê cá team bật đèn giao thông 🤭
Cator kinh hoàng thật chứ ko rỡn. 3 ngày đúng 3 cây nến xanh to... AI từ downtrend, chuyển vội sang uptrend...làm BOT trở tay ko kịp.
Cá huynh vô địch! HP lan toả đến muôn nơi, trừ đội Cá nhà thì hơi bị đói (nhưng ko hế oán trách)! :(((

Em đang tính đề nghị anh Chán đi vay tiền mà vẽ lại avar em.
Chứ nhìn như kia rõ là tính bôi nhọ bird team 🤭
Đau thiệt chớ, hết xu mà lại phải ăn mì gói nữa... Biết thế, ko đầu tư xu cho bọn AI, lúc này chắc còn đủ tiền ăn bữa cơm sườn chả...hic
Giờ đói mới ít bệnh anh ei.
No vừa tốn tiền lại hại thân :))))
Cám cảnh lại khoảng thời gian ăn mì gói (VHM, VRE), ngắm siu xe (BSI, DGC)…Tái hiện

Ồ, hình như con AI đã tích hợp vào FB. Nó gợi ý cho mình đọc bài này, nghe sao tâm trạng quá...
Đây, sâu biz chơi chứng đây Chim Zút @zug . Nói có sách, mách có chứng nhé (AI tìm hộ)

Ồ, hình như con AI đã tích hợp vào FB. Nó gợi ý cho mình đọc bài này, nghe sao tâm trạng quá...
Đây, sâu biz chơi chứng đây Chim Zút @zug . Nói có sách, mách có chứng nhé (AI tìm hộ)
View attachment 8539
Anh hỏi bạn í còn tèn không đưa em đánh đại đế hộ cho gỡ lại mấy hồi.
Ngắm 4 cây daily chọc lên thun thút mà em cứ thổn thức từ nãy vì hạnh phúc.
5 cây tuần căng đét như thế mới đi hỏi các anh Mèo định giá như nào, giờ mới đang cây thứ 2 🤗

5 cây tuần căng đét như thế mới đi hỏi các anh Mèo định giá như nào, giờ mới đang cây thứ 2 🤗
Mình phục thầy Zug 2 con MSN và Bi dê ghê lun !

Vào FP ca sĩ Quang Lê ngay nhé. Thể hiện skill Fly to de mun, khoe Bi Dê chốt deal liền...
Định giá Bank, mà Big3 nữa, thì cả zoom này, mình chỉ tin mỗi mình Dát Đồ: Ổng cắm -20% tức là nhang này mình có thể lượm 20% trở lên. Chưa kể, mí hôm nay ổng đi theo Chim Zút thả like liên tọi, đó là cần phơm ổng lại tái nghiện Vịt Chiên...haizzz
=> Hóng vía thế mới gọi là hóng chứ lị. Mèo nó úp pô hay ko, là phụ thuộc vào hội nhỏ lẻ có đu Big3 nhiều như đu BĐS hay ko... ko phụ thuộc định giá! :)))

Back