Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Không dùng bộ lọc chùa free được đâu em ơi.
FA nó phải tìm hiểu sâu về loại hình SX của DN, đặc thù của ngành (chu kỳ hàng hóa, vay nợ), tài sản ẩn, kế hoạch tương lai khả thi, đạo đức của lãnh đạo, độ hiệu quả của dàn lãnh đạo/chủ DN.... nhiều lắm 🤣 🤣 🤣
Nói túm lại là phải đọc, tìm hiểu thật sâu, thật thấu đáo từng ngõ ngách của ngành nghề...
Anh ơi Bank anh đánh giá FA con nào ổn áp vậy anh ?

FPT là ở BOT tiểu hay trung đó anh
Thời đó oánh tay, không BOT.
Còn giờ, FPT đang ở Cung Đoài (BOT nó phân loại)...nhưng cung Càn đã quéo, chắc tới cung Đoài cũng queo (đang có POW, MIG ở cung Đoài)...Chờ xem sao Thầy ơi!!!

Thầy thấy anh Chum bị đạn bay trúng tai, nên múc Vàng à Thầy? Mình thấy bọn crypto nó bay kinh, khi mà anh Chum đổ máu. haizzz
Em nhìn thấy đống nợ của Mẽo to quá, với lại lạm phát Vn sau vụ VTP, đề phòng họ Vin, Sun và Nova. Có tí dặm túi yên tâm hơn.

Em nhìn thấy đống nợ của Mẽo to quá, với lại lạm phát Vn sau vụ VTP, đề phòng họ Vin, Sun và Nova. Có tí dặm túi yên tâm hơn.
Dạo này thấy mùi của anh Thìn Râu, đất xanh có khi cũng tới... haizzz. Vàng tăng đô tăng, song kiếm hợp bích có khi ngon Thầy nhỉ?!
Hay ngó PNJ nhoát, múc theo vía Thầy. kk

Mình đang đen thì càng phải làm 1 lô cho cả hội dính vía đen, hết khoe khoang bốc phét chứ...kkk 😋 😋 😋 😊 😁
Thế thì chết anh ạ. Phân tán con đen ra, còn có người đỏ, để họ phím hàng. Tập trung một chỗ, con đen nó táp phát. Cả phố im lìm, chuyển sang màu xám xịt. :(((

Đóng phiên còn mỗi đám bank nhìn đỡ xíu, còn lại thấy ghê qué.... một cánh én liệu có làm nên mùa xuân 😩

Đóng phiên còn mỗi đám bank nhìn đỡ xíu, còn lại thấy ghê qué.... một cánh én liệu có làm nên mùa xuân 😩
Cung Càn đã die (dính VOS), cung Khôn cũng tạch (dính TNH). Bank quen thuộc đều ko có trong 64 quẻ (cổ tiềm năng)... Mùa xuân không rõ, nhưng có thể cảm được mùa đông, Sữa có thấy vậy ko?
🤪

Cung Càn đã die (dính VOS), cung Khôn cũng tạch (dính TNH). Bank quen thuộc đều ko có trong 64 quẻ (cổ tiềm năng)... Mùa xuân không rõ, nhưng có thể cảm được mùa đông, Sữa có thấy vậy ko?
🤪
Yeap ! Thấy sợ sợ...

Back