Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

BDS Việt nam chắc vẫn khó khăn chồng chất nhỉ 😁
3 con nhà anh tỷ Vô va đang ở cung nào thế @Chán mà ngày nào cũng đỏ choét thế, sao thấy media tung hô bán hàng tốt lắm mà ?
Dạ, Khôn Cấn Khảm, mỗi V ngự trị 1 cung. Có thể thấy, dưới ánh mắt của BOT, 3V nhà ta đang thống lĩnh khí Âm, nhưng chưa có dấu hiệu thoái trào. :)))

Dương khí cực thịnh, toi nhiều quá anh Cá ơi. Sáng em vừa cút bớt VOS, TNH, TV2, chuyển sang VCB,BID,CTG,BVB. Thử xem Âm Khí đã thoái trào chưa ạ? Happy Index của em giàm 27 củ rồi!!! :(((
MSB cung gì á anh :))

Thường vậy thì Human nên can thiệp chọn con động lượng mạnh nhất hoặc nhẹ mông nhất =)) Human này lười quá
Chắc để tránh loạn chưởng nên hạn chế can thiệp vào con BOT. BOT nó ko có cảm xúc. Đã dùng là phải tin, ko tin thì ko dùng 😃

Thường vậy thì Human nên can thiệp chọn con động lượng mạnh nhất hoặc nhẹ mông nhất =)) Human này lười quá
Chịu thua rồi Thầy, AI nó hướng dẫn, mình chỉ làm theo. Human vô thưởng vô phạt. :)))

có quả truyền thông bẩn bôi xấu xe hàn xe nhật nữa
thật là xuống cấp hết mức
anh ạ...
Đã nghèo mà còn sĩ, thì nàm thao lên Top 1 server được ạ Anh Cá? Truyền thông bẩn, Đa cấp trá hình, Úp Bô nội bộ...vv...mm... là điều bình thường. :)))
Siêu nhân Lý Gia Thành đã viết: Khi nghèo, bạn đổi sĩ lấy tiền. Khi giàu, bạn dùng tiền mua lại sĩ.
=> Đó mới là chân lí của Doanh Nhân.
VOS nó báo cáo ngon thế, mà sao lại rơi như viên sỏi vậy anh? Anh giải ngố giúp em, em đang cố hiểu FA, để thêm tham số cho con BOT ạ. Lỗm quá lỗm...Thk anh Cá!

Vosco (VOS) ghi nhận doanh thu quý 2/2024 đạt 1.872 tỷ đồng, tăng gần 80% so với cùng kỳ năm trước. Giá vốn tăng vượt doanh thu khiến công ty lỗ gộp 23 tỷ đồng. Tuy nhiên, nhờ khoản lợi nhuận khác 393 tỷ đồng, doanh nghiệp này lãi 344 tỷ đồng trước thuế, tăng hơn 5.200%. Khoản thu nhập đột biến này của Vosco đến từ việc thanh lý tài sản.

Ông lớn ngành phân bón DAP-Vinachem (DDV) báo lợi nhuận trước thuế quý 2/2024 tăng 4.826% lên mức 80 tỷ đồng.
@Sutj ơi, con BOT nó chọn DDV mà bỏ DCM. Toàn là những mã có FA đột biến vài ngàn %. Dẫu BOT chưa được training về FA. Hài văn tếu thật chứ. Chắc là BOT nó bị bọn FA đểu cài bẫy rùi!!! :(((

Ông lớn ngành phân bón DAP-Vinachem (DDV) báo lợi nhuận trước thuế quý 2/2024 tăng 4.826% lên mức 80 tỷ đồng.
@Sutj ơi, con BOT nó chọn DDV mà bỏ DCM. Toàn là những mã có FA đột biến vài ngàn %. Dẫu BOT chưa được training về FA. Hài văn tếu thật chứ. Chắc là BOT nó bị bọn FA đểu cài bẫy rùi!!! :(((
Tại ở Việt Nam người nhà biết trước tin anh nhé =)))))))),

Back