Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Dương khí cực thịnh, toi nhiều quá anh Cá ơi. Sáng em vừa cút bớt VOS, TNH, TV2, chuyển sang VCB,BID,CTG,BVB. Thử xem Âm Khí đã thoái trào chưa ạ? Happy Index của em giàm 27 củ rồi!!! :(((
Nhảy nhót kinh quá :)))))
Xu thế chưa rõ mà nhảy thì dễ bào vốn lắm.

Chỉ là Tinh Khí dịch chuyển thôi, Sóng hay Bát, nó đến sau, khi Khí đã đủ đầy... :)))
Tây rút hết xèng về bet DJ thì ta chỉ có đứng im mà gồng chứ, chạy sao nổi :)))))

Tây rút hết xèng về bet DJ thì ta chỉ có đứng im mà gồng chứ, chạy sao nổi :)))))
Qua Chị Na thui, chứ ko về DJ đâu... ETF bên Chị Na nghe báo đăng là đang thịnh, hút tiền dữ lắm...
Mà mình ko nhìn xa thế, mình nhìn gần, thấy cảnh: Chị Loan ốm ko làm ĐHCĐ, A7 ôm ko lái, QCG sàn ko ai đỡ??? Ôi BĐS 🥲

Dạ, Em chỉ tin vào em thôi, em ko nghi ngờ bản thân em ☺️
Thế là đúng Thầy ạ, nghi ngờ bản thân, chắc chỉ có nước tin vào con AI (như mình đang va vào đấy...). Sau này ôm cô vợ Bot & AI ngủ, sướng hơn ôm vợ thật luôn... (đang mơ cùng anh Mút). kkk

Qua Chị Na thui, chứ ko về DJ đâu... ETF bên Chị Na nghe báo đăng là đang thịnh, hút tiền dữ lắm...
Mà mình ko nhìn xa thế, mình nhìn gần, thấy cảnh: Chị Loan ốm ko làm ĐHCĐ, A7 ôm ko lái, QCG sàn ko ai đỡ??? Ôi BĐS 🥲
BDS Việt nam chắc vẫn khó khăn chồng chất nhỉ 😁
3 con nhà anh tỷ Vô va đang ở cung nào thế @Chán mà ngày nào cũng đỏ choét thế, sao thấy media tung hô bán hàng tốt lắm mà ?

Back