Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Trao đổi thôi, nhắc nhở gì ông chẳng lại quá giỏi à...hiiii
Bán bên phải ngọn đồi hả. Tôi hay chọn bên trái.:21::21::21:
Ko phải ý thế đâu thiền sư ạ.
Cơ bản đợt này việc tăng giảm của P là do oil,
P VN có chạy như thế nào em ko care,và cũng ko care sẽ bán giá nào.
Chỉ khi nào oil vào vùng 5x-60 em sẽ xem xét vị thế dù lúc đó PVD có giá nào cũng ko quan trọng.

Em đính kèm thêm cái nữa, phải tuyệt đối tin vào Vận mệnh. :24:
Thôi em lặn đi mút mút đây ợ. Ngoáy thiền sư coi bộ không có phê rầu :24:
Nói thế này thì chị cóc giàu được rồi, cung tài có cự cơ mão dậu mà lại gặp tuần :24:

Chắc sẽ đến lúc đó,nhưng bây giờ thì chưa.
Anh giỏi TA:giá nói lên tốc độ,KL thể hiện sức mạnh...quán tính còn lớn lắm!
Ý mình là những con large cap bcs như banh càng, pv...thì đánh lên nó là 1 quá trình và dài vì quán tính lớn, không thể giật sấp ngửa như penny được. Lái những con này là dòng tiền tổ chức lớn nên vào ra cũng có lộ trình mà :)

Thật ra em không sốt ruột khi các bác khác có ăn theo các con sóng ngành sóng họ trên TT đâu.
Các bác có mg đúng đáy hay lướt trên từng ngọn sóng với tỷ suất lợi vài trăm % em cũng không có quan tâm
Em đang muốn kiểm nghiệm tư duy của chính mình xem nó có đáng tin không thôi.
vại là tư duy lớn ~ a Đức HAG rồi, kiểm nghiệm, kiểm chứng, kiểm tá lả đến lúc tk bốc hơi, maybe tan thành khói :1cool_byebye:

Ý mình là những con large cap bcs như banh càng, pv...thì đánh lên nó là 1 quá trình và dài vì quán tính lớn, không thể giật sấp ngửa như penny được. Lái những con này là dòng tiền tổ chức lớn nên vào ra cũng có lộ trình mà :)
Năm ngoái đánh Bank VCB, BID, CTG có khác gì penny đâu nhỉ anh.

Siu phịu lại troll đồ nhi rầu... bao giờ gãy trend mới chạy, phỏng?
Ps: Rảnh rỗi, lại chạy sang 2 cái này thăm dò giúp anh nhé: Marina & Sông Thu. Bắt đầu có mùi :113:
giờ chơi kiểu mới zồi ko chơi gãy trend bán nữa :">.
2 cái đó là cái gì zạy anh :)).

Status
Not open for further replies.
Back