Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nói thế này thì chị cóc giàu được rồi, cung tài có cự cơ mão dậu mà lại gặp tuần :24:
Cái này là chị đề cập đến bộ môn Tử vi ợ... em đang nói về Vận ở chợ chứng. Son thì nồi, đen thì nõm... Nhiều khi mệnh lý con người với vận chứng nó cũng lệch pha lắm chị ơi... nằm trong chăn mới biết chăn có rận mờ :24:

MMs oánh hay thật, có cái đoạn hơn 30pts mà diễn mãi cả tháng chưa xong, trong khi dám BCs thì toàn > 20% rồi :1cool_dribble:
Oánh kiểu này ai mà đã sợ rồi là suốt 2 tuần không thể vào hàng luôn. Chẳng trách cao thủ Itrader cứ dập dòm mãi, cuối cùng phi thân vào SSI và lại điều chỉnh. Nỗi ám ảnh VNI gần đỉnh cũ 640 là tương đối lớn.

Bây h các nhóm cp lên xuống ko đồng pha nên tt sập mạnh kiểu như các năm trước hơi khó. chiến thuật hợp lý theo em là rình mua cp mạnh khi tt chung yếu...
phân hóa thể hiện ko có tiền nhiều, oánh 1 nhóm lên xong thì lại rút bớt ra oánh nhóm khác. Nhưng điều đó cũng ko có nghĩa khi tiền rút (ko biết lúc nào) thì ko sập cả làng.

phân hóa thể hiện ko có tiền nhiều, oánh 1 nhóm lên xong thì lại rút bớt ra oánh nhóm khác. Nhưng điều đó cũng ko có nghĩa khi tiền rút (ko biết lúc nào) thì ko sập cả làng.
Tiền ít nên đợt trước oánh midcap thì BCs nằm im, giờ đổi vế, BCs chạy thì midcap liệt. Mấy anh hàng đầu cơ in giấy thì liệt và lom rom cả hơn năm nay rồi.

Trận 640 này nếu có, em đoán là khó có thể thiếu vắng anh VIC... dôi ra tí xèng nào là em cờ hứng ngay a V... sai lại phắn.
Anh Hưng nhùn đang dính vận đen, đen như con cẩu mực... ai đời lại lên FB viết bài về con dao mổ trâu... để thanh minh cho vụ Banana... Haaaaa
Oánh kiểu này ai mà đã sợ rồi là suốt 2 tuần không thể vào hàng luôn. Chẳng trách cao thủ Itrader cứ dập dòm mãi, cuối cùng phi thân vào SSI và lại điều chỉnh. Nỗi ám ảnh VNI gần đỉnh cũ 640 là tương đối lớn.

Status
Not open for further replies.
Back