Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Cứ sướng trong lòng thì lại hát: Khi ta say... khi ta say... thần tượng cũng lu mờ...:1:
Ps:
- Em đang full... mà 2 ma đầu nhảy ra sọc SP500 & múc Gold... cảm giác ca mơ zun quớ... Lại phải đi mò mẫm con bear đang nấp ở đâu...:109:
- Lão Cdg lại nổi lên & like nhiệt nữa rầu... thần tượng ơi
Chẳng phải thần tượng vừa khuân bao tải vừa hô to để có người tới cướp hay sao ợ, các anh ấy hung hãn cướp lúc nào thì nhường lại thôi, tự xoắn zồi chưa ai cướp đã rơi là khộ lắm :2cool_after_boom:

Múc gold đi chán ơi...
Em đang đợi gió Đông cái đã, test xem J.Paulson hô chuẩn hay G.Soros hô chuẩn. Múc gold ở chợ Vịt lại còn phải tính tỷ giá & múc đường dài, năm ngoái em múc đống gold, giá tg tăng vù vù... mà em vữn lỗ lòi mắt ra...
Phải công nhận, sentiment của DB huynh dzất là trùng khớp với mấy anh guru tầm cỡ thế giới... thặt là toẹt vời.:1:

Chẳng phải thần tượng vừa khuân bao tải vừa hô to để có người tới cướp hay sao ợ, các anh ấy hung hãn cướp lúc nào thì nhường lại thôi, tự xoắn zồi chưa ai cướp đã rơi là khộ lắm :2cool_after_boom:
Thì đúng là phải thế thần tượng ợ, nhưng một số cators chỉ báo rất nhạy đã nổi lên... mình cũng nên tự soi lại chứ.
Ví dụ: Cua Rầu ko qua nỗi 50 & sẽ sập... pls wait & see. :1smiley_vn24:

Nếu tỉ trọng tiền mặt của bác thấp thì em không ý kiến. Nếu còn nhiều tiền, thì lại khác. Trong 1 tháng/40 ngày kiếm cổ cho lợi tức trên thị giá từ 8 - 12% với em là lựa chọn không tệ. Nhất là lúc chả biết chọn cổ nào trong khi thị trường xanh mà nhiều mã đỏ.
ngta tuyền uýnh ăn bằng lần, a lại đi tư vấn ăn vài % cổ tức, hý hý :24::24::24:
-----------
@TuanMinh đâu, vọt 30 kìa, dám múc hơm :1cool_look_down:
@HOANGLINH tay quá to, quá mạu, hề hế, tạm xuống nha a ới :1cool_byebye:
@Cdg tôi phục tôi quá :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back