Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@HOANGLINH siêu thật, xui mình bắt đáy EVE cực chuẩn :113:
May thôi chị,thực tế muốn giữ tiếp hay ko -quan trọng là chị phải biết và hiểu về core của EVE,khi ấy chị mới có đủ niềm tin giữ đến Target mình đặt ra,nếu ko,cứ sóng sánh theo sóng TT mình sẽ ói ra hết và mình sẽ quên đi tiêu chí target ban đầu.
P/S:mà chị đọc "nhà giả kim "em giới thiệu chưa?cũng nên cho các cháu đọc.2 giờ sáng em còn đọc giới thiệu cho lũ con em đấy,tụi nhỏ đã có 2 đứa đọc xong,còn 1 đứa bận ôn thi chưa đọc.

May thôi chị,thực tế muốn giữ tiếp hay ko -quan trọng là chị phải biết và hiểu về core của EVE,khi ấy chị mới có đủ niềm tin giữ đến Target mình đặt ra,nếu ko,cứ sóng sánh theo sóng TT mình sẽ ói ra hết và mình sẽ quên đi tiêu chí target ban đầu.
P/S:mà chị đọc "nhà giả kim "em giới thiệu chưa?cũng nên cho các cháu đọc.2 giờ sáng em còn đọc giới thiệu cho lũ con em đấy,tụi nhỏ đã có 2 đứa đọc xong,còn 1 đứa bận ôn thi chưa đọc.
Đúng ra là mình đã ngiêng về VGG rồi. EVE là cổ phiếu tốt nhưng có tay lái đánh phũ quá.

e có quyển này rồi mà chưa đọc, để tối về đọc :)

Đúng ra là mình đã ngiêng về VGG rồi. EVE là cổ phiếu tốt nhưng có tay lái đánh phũ quá.
VGG là 1 DN tốt,đó là về FA.Có thể giá hiện tại đang rẻ.
Nhưng trên TT,VGG chưa được xác nhận bản lĩnh qua các cơn bão táp của TT,nói như dân TA là chưa đủ giữ liệu...
Theo em cho vào WL,và thập diện mai phục.

May và Đất có lẽ cuối năm giờ chắc uốn dẻo thôi...:21:
Thật ra em không sốt ruột khi các bác khác có ăn theo các con sóng ngành sóng họ trên TT đâu.
Các bác có mg đúng đáy hay lướt trên từng ngọn sóng với tỷ suất lợi vài trăm % em cũng không có quan tâm
Em đang muốn kiểm nghiệm tư duy của chính mình xem nó có đáng tin không thôi.

Thật ra em không sốt ruột khi các bác khác có ăn theo các con sóng ngành sóng họ trên TT đâu.
Các bác có mg đúng đáy hay lướt trên từng ngọn sóng với tỷ suất lợi vài trăm % em cũng không có quan tâm
Em đang muốn kiểm nghiệm tư duy của chính mình xem nó có đáng tin không thôi.
Cái này thì tờ ruẩn 1000% chị ợ... vote chị 1000 like. :21:

Status
Not open for further replies.
Back