Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Oánh kiểu này ai mà đã sợ rồi là suốt 2 tuần không thể vào hàng luôn. Chẳng trách cao thủ Itrader cứ dập dòm mãi, cuối cùng phi thân vào SSI và lại điều chỉnh. Nỗi ám ảnh VNI gần đỉnh cũ 640 là tương đối lớn.
tt này mà lấy thủ làm công thì chỉ có uất ức a nhỉ, cứ phải liều chút. Tình yêu đôi khi là nắm tay nhau đi xuống ... địa ngục - câu nói hot nhất trong tuần (“Si quererte es un pecado el infierno será todo nuestro”)

tt này mà lấy thủ làm công thì chỉ có uất ức a nhỉ, cứ phải liều chút. Tình yêu đôi khi là nắm tay nhau đi xuống ... địa ngục - câu nói hot nhất trong tuần (“Si quererte es un pecado el infierno será todo nuestro”)

Sứ mệnh của con người sinh ra là để yêu mà.!

Thời điểm này mới thể hiện bản lĩnh,level các tay chơi TA,FA!
Em cho rằng đây là giai đoạn thi triển các phương án quản lý tiền. Bản lĩnh nghe có vẻ hơi cờ bạc :1cool_byebye:
Chả có bản lĩnh nào hết. Chỉ có kiếm được và giữ được tiền hay không thôi. Cố thể hiện bản lĩnh mà sai thì chỉ có chết thôi các anh ạ.

...
Em đang muốn kiểm nghiệm tư duy của chính mình xem nó có đáng tin không thôi.
Chả có bản lĩnh nào hết. Chỉ có kiếm được và giữ được tiền hay không thôi. Cố thể hiện bản lĩnh mà sai thì chỉ có chết thôi các anh ạ.
Mình không cố thể hiện cái gì cả. Chỉ là biết mình đang làm gì thôi :10:
Hôm nay mình chả làm gì cả. Không mua không bán :1:

cái trò này, tới giờ e vẫn ko thể hiểu được các a ấy muốn làm gì :102:. Rất nhiều cp, lúc thì khoe hàng, lúc thì khoe tiền, rủa cho cái bọn đấy đứt mạng, mất kết nối cho biết thế nào là đặt lệnh rồi hủy:1cool_choler:
Bọn nó có line đặc biệt mới hủy được, có lần mình thử rồi ko hủy được đâu :24:

Status
Not open for further replies.
Back