Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nếu muốn thì em đã hẹn chiều nay với VC rồi anh ạ
giờ em mới hiểu cảm giác xì trét của anh mấy hôm nọ. khổ thật đấy.( kg đùa nhé)
con ngừoi ai cũng có tí tham sân si. TT chỉnh mạnh mà cp mình nó cứ nhồi lệnh CE liên tục. giữ thì sợ chiều mất lãi, bán thì sợ nó còn lên nữa. đằng nào cũng khổ vì tham cả.
:21::21::21:

Quá nhọ nhà đâu tư đua mua hôm qua và đầu giờ sáng nay rồi, cách đấy 2 tuần còn có hy vọng bấu víu sau vụ sập brexit thì lò xo sẽ bật lại khi giảm sâu. Còn hiện tại dòng tiền sau khi tận dụng được cơ hội chốt lời, các quỹ thi nhâu chốt lời ầm ầm sau 6 tháng đâu năm thì đâu sẽ là động lực cho họ tiếp tục bỏ tiền vào khi một loạt cổ phiếu đã vượt giá trị thực quá xa rồi nhỉ :106::107::107::107:
Sáng em chỉ dự đến 655 và 4000 tỏi thôi các anh đừng có làm liều em alo cho mấy bác tay to trong room nay margin 1:7 là các anh mất hết hàng đó :D:1cool_byebye:
hôm qua em lỡ mua bcc :9cool_too_sad: thôi chít mị a zồi.

Quá nhọ nhà đâu tư đua mua hôm qua và đầu giờ sáng nay rồi, cách đấy 2 tuần còn có hy vọng bấu víu sau vụ sập brexit thì lò xo sẽ bật lại khi giảm sâu. Còn hiện tại dòng tiền sau khi tận dụng được cơ hội chốt lời, các quỹ thi nhâu chốt lời ầm ầm sau 6 tháng đâu năm thì đâu sẽ là động lực cho họ tiếp tục bỏ tiền vào khi một loạt cổ phiếu đã vượt giá trị thực quá xa rồi nhỉ :106::107::107::107:
Sáng em chỉ dự đến 655 và 4000 tỏi thôi các anh đừng có làm liều em alo cho mấy bác tay to trong room nay margin 1:7 là các anh mất hết hàng đó :D:1cool_byebye:
May sáng nay ra hàng từ sớm chứ nghe thầy sát thủ đầu mưng mủ phát biểu thế này thì ướt hết mấy lượt bỉm :cute_smiley23:
kể chuyện ma tiếp đi anh...

Status
Not open for further replies.
Back