Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thế cơ à, hôm qua có mua DCL trần ko :21:
Thế sau này có so sánh hiệu quả của 2 cách chơi không, như kiểu Cào chia 2 TK chơi 2 kiểu ý :21:
Không ạ. Em mua trần mã mà em quá thích thôi ạ. Và cũng sẵn sàng bình quân giá xuống.
Anh thấy em tập chơi hàng có lái toàn bị đạp ra thôi. Hoặc bán hòa hoặc ăn chút cháo loãng.

May sáng nay ra hàng từ sớm chứ nghe thầy sát thủ đầu mưng mủ phát biểu thế này thì ướt hết mấy lượt bỉm :cute_smiley23:
kể chuyện ma tiếp đi anh...
Thầy Sát thủ chọn cách marketing nghịch đảo đới Thánh ơi, lần nào xuất hiện là cứ y như rằng... lần này không biết còn chuẩn không nữa... w&s :24:

Không ạ. Em mua trần mã mà em quá thích thôi ạ. Và cũng sẵn sàng bình quân giá xuống.
Anh thấy em tập chơi hàng có lái toàn bị đạp ra thôi. Hoặc bán hòa hoặc ăn chút cháo loãng.
No problem, thích thì nhích thôi.
Đến S thân như thế, tốt với chị tay to như thế mà còn không được tin thì VCer cũng nên để thuận theo tự nhiên thôi :1:

mấy cp bé tý lí nhí đúng là ko nên nhắc tới làm gì, năm nay tiền rẻ mà, các a lock đc thì đánh lên, lấy giá giá trị trị ra pr cho cái cty 5 năm ko cắc cổ tức đúng hài:1cool_byebye:

No problem, thích thì nhích thôi.
Đến S thân như thế, tốt với chị tay to như thế mà còn không được tin thì VCer cũng nên để thuận theo tự nhiên thôi :1:
Ai bảo em không tin? Nhưng lần trước mua 27 sau đó phải cắt, rồi nhìn nó tiếp tục lùi về 21 nên em thận trọng với diễn biến thị trường thôi. Nếu đi theo người khác thì nhàn nhưng không thấy yên tâm. Để em từ từ sửa vậy.

SJS ngày càng đẹp nõn nà... chúc mừng thầy Cào nhé... sẽ tìm điểm vào cùng thầy...
Còn hôm nay thì em lại kết HDG hơn vì em yêu màu tím trên background màu đỏ... đã mua test một ít trước...
Lô SJS em oánh nhanh thắng nhanh, khúc này Thánh Dị ơi, tuần sau đi du lịch với gia đình rồi ạ, cùng lắm là hold được đến Thứ 2. :1:

Status
Not open for further replies.
Back