Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dạo này đi tàu ngầm có vẻ mát tay hơn đấy :21:
Đợt em chuyển TK cho anh Tiến anh vợ S quản lý. Anh ấy cứ bảo em bán sạch TK đập hết vào DCL lúc giá 23 trước chia tách. Ông ấy giải thích công ty của mình, mình biết rõ nhất mà không đầu tư thì đầu tư vào đâu. Công ty khác có tốt hơn chăng nữa mà mình không biết rõ chiến lược của người ta theo đuổi cũng mệt mỏi mà em không chịu nghe.
Em nghĩ tự làm nó mang lại niềm vui khác.

Lô SJS em oánh nhanh thắng nhanh, khúc này Thánh Dị ơi, tuần sau đi du lịch với gia đình rồi ạ, cùng lắm là hold được đến Thứ 2. :1:
Em thì sáng nay đã hạ tỷ trọng tối đa rồi... nhưng ko cần thiết phải bán hết dm... con HBC còn lâu e mới nhả hết... Tuần sau có một uncertainty event nên phải an toàn đã rồi tính sau... như cái brexit event có ai dự được đâu... tốt nhất là giảm ga rà phanh... nhưng ko bi quan trong gđ này...

Last edited:
Em thì sáng nay đã hạ tỷ trọng tối đa rồi... nhưng ko cần thiết phải bán hết dm... con HBC còn lâu e mới nhả hết... Tuần sau có một uncertaincy event nên phải an toàn đã rồi tính sau... như cái brexit event có ai dự được đâu... tốt nhất là giảm ga rà phanh... nhưng ko bi quan trong gđ này...
Chuẩn, chỉnh là hỏng ngay, khúc này em không dám liều, nhiều chỉ báo cho thấy phải ở thế phòng thủ... ăn chay là chủ đạo. :113:

Trước giờ giao dịch chiều, xin được nhắc về một sự kiện thú vị ngày hôm nay: Vietcurrency kỷ niệm 10 năm tại nhà hàng May, 1073 đê La Thành vào hồi 18h30 chiều nay. Rất vui khi Ban Tổ chức được đón tiếp các anh/chị đến chung vui cho diễn đàn sau một chặng đường dài.

Trước giờ giao dịch chiều, xin được nhắc về một sự kiện thú vị ngày hôm nay: Vietcurrency kỷ niệm 10 năm tại nhà hàng May, 1073 đê La Thành vào hồi 18h30 chiều nay. Rất vui khi Ban Tổ chức được đón tiếp các anh/chị đến chung vui cho diễn đàn sau một chặng đường dài.
Nếu không có gì thay đổi mình sẽ đến chung vui cùng mọi người.

Thật tiếc là không ở Hà Nội để được giao lưu cùng các hảo thủ VC... chúc các bác ăn nhậu vui vẻ và đừng ra nghị quyết tuần sau dìm thị trường trong biển máu như thông lệ hàng năm nhé...

Status
Not open for further replies.
Back