Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em thấy đợt nào bác cũng dự theo phong cách Piggy Bird nhưng mà để ý cứ làm ngược lại dự báo là lại hay phết.
Margin 1:7 thôi bác ơi , tiền vào như quân nguyên sắp được 4000 tỏi rồi:1178:
PVD,GAS các anh đã chuẩn bị sẵn sàng để bắn xối xả chưa :))
HPG,HSG hò dô ta nào kéo pháo tà lên đỉnh trường sơn ngắm hoa quả sơn với khỉ nào :D

Giá này chưa vô lý sao hôm C32 45 ko mua? Hôm đấy em còn hô uống vitamin c!:21:
Mình có nói rồi @BlueDiamond, C32 mỏ đá còn khai thác hết 2017, và 1 năm 2018 làm gì đó nữa trong khi vẫn chưa tìm mua được mỏ mới. Còn nhớ DHA sau khi đóng mỏ kqkd và theo đó là giá như thế nào chứ? Vậy nên nó chưa tính cho lâu dài được còn % tăng giá đoạn sau cũng không xuất sắc hơn mấy cổ mình mua vào nhưng lại bị lái đạp khỏi tàu đâu :10:

Mình có nói rồi @BlueDiamond, C32 mỏ đá còn khai thác hết 2017, và 1 năm 2018 làm gì đó nữa trong khi vẫn chưa tìm mua được mỏ mới. Còn nhớ DHA sau khi đóng mỏ kqkd và theo đó là giá như thế nào chứ? Vậy nên nó chưa tính cho lâu dài được còn % tăng giá đoạn sau cũng không xuất sắc hơn mấy cổ mình mua vào nhưng lại bị lái đạp khỏi tàu đâu :10:
Đang mua mỏ của MDG đó chị!:1:

tôi chịu; chạ học sâu hiểu cao như a, tôi chỉ muốn biết xu hướng giá nó move như nào để phớ lơu thoai:1cool_byebye:
Uh thì chuẩn cmnr, chém cho lắm vào mà giá nó không move thì đắng nòng nắm... cứ lựa con nào đang move, chém cho có khí thế... May mà ráo chủ không hỏi thế IoT là cái éo giề, hỏi phát em quăng dép chạy thật xa luôn á...:1cool_byebye:

Thằng lái tàu láo quá nhỉ, phong cách dịch vụ lái tàu thế là tôi chê :1:

Sao mấy hôm điều chỉnh mạnh và P/E còn thấp nữa không mua lại?
Khổ quá, cứ bắt người ta nói nhiều. Như thế này nhé:
coi như mỗi năm ông C32 lãi được 100 tỷ đi. 3 năm lãi 300 tỷ. Hết, sau đó là dấu hỏi? giá 4x
Ông SRC 3 năm có 750 tỷ giá 3x
Vậy tôi chọn ông nào?

SJS break out thật đấy à? đợt này để xổng mất em hàng ruột này vì lỡ yêu em nhà hát sexy hơn... chờ em test tiếc xong xuôi ngon ngẻ sẽ yêu lại từ đầu... đừng lừa tình nhé...
Đợt này hàng đất Tây HN chạy ác thật, VCG SJS.... và hôm nay là HDG...

Khổ quá, cứ bắt người ta nói nhiều. Như thế này nhé:
coi như mỗi năm ông C32 lãi được 100 tỷ đi. 3 năm lãi 300 tỷ. Hết, sau đó là dấu hỏi? giá 4x
Ông SRC 3 năm có 750 tỷ giá 3x
Vậy tôi chọn ông nào?
Tôi chọn C32. Thị trường đang chọn C32 và chị cũng từng chọn C32.

À, ý chị là tiền có giới hạn và chị phải lựa chọn giữa C32 và SRC? Chứ không thể mua cả 2 cùng lúc nên phải từ bỏ 1 trong 2, cụ thể là C32 dù có những thời điểm giảm về mức giá hấp dẫn?

Status
Not open for further replies.
Back