Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Khổ quá, cứ bắt người ta nói nhiều. Như thế này nhé:
coi như mỗi năm ông C32 lãi được 100 tỷ đi. 3 năm lãi 300 tỷ. Hết, sau đó là dấu hỏi? giá 4x
Ông SRC 3 năm có 750 tỷ giá 3x
Vậy tôi chọn ông nào?
Nếu chọn ông KSB hoặc ôm ông DRC... đến giờ này, mặc dù không tốt bằng mấy em kia, nhưng mà có cái gì đó lâng lâng trong người... Em thấy thế, mặc dù cũng không hiểu vì sao lại thế?
:1smiley_vn24:

Uh thì chuẩn cmnr, chém cho lắm vào mà giá nó không move thì đắng nòng nắm... cứ lựa con nào đang move, chém cho có khí thế... May mà ráo chủ không hỏi thế IoT là cái éo giề, hỏi phát em quăng dép chạy thật xa luôn á...:1cool_byebye:
Nếu chọn ông KSB hoặc ôm ông DRC... đến giờ này, mặc dù không tốt bằng mấy em kia, nhưng mà có cái gì đó lâng lâng trong người... Em thấy thế, mặc dù cũng không hiểu vì sao lại thế?
:1smiley_vn24:
confirm đắc đạo, nói j cũng chuận :3D_35:
Cây nến hum bửa kinh hoàng thật. :71:
khuyến mãi a cái chart - tr hợp này tôi gọi nà uptrend rạn nứt:1cool_byebye:

Quá nhọ nhà đâu tư đua mua hôm qua và đầu giờ sáng nay rồi, cách đấy 2 tuần còn có hy vọng bấu víu sau vụ sập brexit thì lò xo sẽ bật lại khi giảm sâu. Còn hiện tại dòng tiền sau khi tận dụng được cơ hội chốt lời, các quỹ thi nhâu chốt lời ầm ầm sau 6 tháng đâu năm thì đâu sẽ là động lực cho họ tiếp tục bỏ tiền vào khi một loạt cổ phiếu đã vượt giá trị thực quá xa rồi nhỉ :106::107::107::107:
Sáng em chỉ dự đến 655 và 4000 tỏi thôi các anh đừng có làm liều em alo cho mấy bác tay to trong room nay margin 1:7 là các anh mất hết hàng đó :D:1cool_byebye:

Quá nhọ nhà đâu tư đua mua hôm qua và đầu giờ sáng nay rồi, cách đấy 2 tuần còn có hy vọng bấu víu sau vụ sập brexit thì lò xo sẽ bật lại khi giảm sâu. Còn hiện tại dòng tiền sau khi tận dụng được cơ hội chốt lời, các quỹ thi nhâu chốt lời ầm ầm sau 6 tháng đâu năm thì đâu sẽ là động lực cho họ tiếp tục bỏ tiền vào khi một loạt cổ phiếu đã vượt giá trị thực quá xa rồi nhỉ :106::107::107::107:
Sáng em chỉ dự đến 655 và 4000 tỏi thôi các anh đừng có làm liều em alo cho mấy bác tay to trong room nay margin 1:7 là các anh mất hết hàng đó :D:1cool_byebye:
hư cấu :24:, nói tôi nghe thử xem giá trị HAG HNG hiện giờ là bi nhêu :1cool_look_down:

bác dự chuẩn quá. thật ngưỡng mộ!

Hôm qua em mua SJS, hôm nay em mút con DRC... cuộc đời quá nhọ... ôi, đắng cả nòng... :20:

Bạn muốn hẹn hò không?
Nếu muốn thì em đã hẹn chiều nay với VC rồi anh ạ
giờ em mới hiểu cảm giác xì trét của anh mấy hôm nọ. khổ thật đấy.( kg đùa nhé)
con ngừoi ai cũng có tí tham sân si. TT chỉnh mạnh mà cp mình nó cứ nhồi lệnh CE liên tục. giữ thì sợ chiều mất lãi, bán thì sợ nó còn lên nữa. đằng nào cũng khổ vì tham cả.

Nếu muốn thì em đã hẹn chiều nay với VC rồi anh ạ
giờ em mới hiểu cảm giác xì trét của anh mấy hôm nọ. khổ thật đấy.( kg đùa nhé)
con ngừoi ai cũng có tí tham sân si. TT chỉnh mạnh mà cp mình nó cứ nhồi lệnh CE liên tục. giữ thì sợ chiều mất lãi, bán thì sợ nó còn lên nữa. đằng nào cũng khổ vì tham cả.
Tối quây quần bên gia đình, vừa xem ti vi vừa đếm tiền là hết khổ em ơi.

Status
Not open for further replies.
Back