Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chào cả room, cả nhà làm ăn tốt quá nhỉ thấy toàn NAV tăng 50-60% rồi :).
Lâu ngày không gia cát dự cái, sau vụ brexit thị trường có quả test thủng 600 rồi bật lên hay phết. Hôm nay mão muội dự phát đầu xanh cuổi một cái nến đỏ dài cho đóng cửa ngày cuối tuần và dẫn đầu cho chỉ báo đi xuống sẽ là PVD , GAS. PVD on the way to 25 and GAS -55 :D. Thanh khoản hôm nay khả năng sẽ hơn 4000 tỏi và VNI đóng cửa dưới 655 :1cool_byebye:
Ôi...em đc về với Thầy U roài...chuẩn bị hành trang thoai...:3D_26:

hehe, chị chê em cám ơn. Có lẽ vì thiếu tự tin nên vưỡn còn EVE và C32 không dám bán.
:24::24::24:
ps: ông thầy mình bẩu "các a cứ việc đúng, nhưng chỉ có tôi là kiếm được xèng"
Ôi...em đc về với Thầy U roài...chuẩn bị hành trang thoai...:3D_26:
hư cấu, a toàn chậy grabike mà để cái emo :3D_26:
hay nà chốt ém pai lên đời chậy grabcar dồi :3cool_adore:

Lâu ngày không gia cát dự cái, sau vụ brexit thị trường có quả test thủng 600 rồi bật lên hay phết. Hôm nay mão muội dự phát đầu xanh cuổi một cái nến đỏ dài cho đóng cửa ngày cuối tuần và dẫn đầu cho chỉ báo đi xuống sẽ là PVD , GAS. PVD on the way to 25 and GAS -55 :D. Thanh khoản hôm nay khả năng sẽ hơn 4000 tỏi và VNI đóng cửa dưới 655 :1cool_byebye:
Điều chỉnh thế có là cơ hội để múc không bác?

Em xin được gửi lời cảm ơn và chúc VC sang năm thứ 11 luôn là một gia đình đoàn kết, chia sẻ cả về kiến thức tài chính cũng như mọi vấn đề trong cuộc sống.
Thời gian qua em đã học hòi được những kinh nghiệm rất quý giá kể cả một số mẹo nhận biết về GD để một mợ nội trợ như em cũng có thể tham gia được tt ck một cách tương đối an toàn .
Đặc biệt em gửi lời cám ơn tuyệt vời đến người hướng dẫn. Đã chia sẻ những bài học và kinh nghiệm vô giá và cực hữu ích trong đầu tư. Đã giúp em từ người chuyên mua cp sàn, rẻ, chuyển sang mua xanh, nhồi.( Mặc dù đôi lúc bạn cho em những lời rất chát chúa và rất đau :9cool_too_sad:)
Chúc gia đình VC luôn vượng tiến và thành đạt!
ps . các anh cho em khoe cua phát .tk 5 em
hôm qua 1 em CE sau khi đi bộ dưỡng sinh một đoạn dài
hôm nay 1 em BO , 2 CE cứng cựa
1 em sắp BO cái tay cầm .CE cứng cựa ( dù thiếu điều kiện tăng giá tiếp diễn trước đó)
1 em tạm nghỉ sau khi +30% + 1 em tham chíu
:1178::1178::1178:

hehe, chị chê em cám ơn. Có lẽ vì thiếu tự tin nên vưỡn còn EVE và C32 không dám bán.
ps: Tính em thích đùa, cờm vui nhưng chị đọc nghiêm trọng hóa vấn đề, vưỡn thuộc về con mắt của chị, thích nhuốm màu buồn cho cuộc đời, hehe. :21:
MÌnh cũng đùa vui chứ có nghiêm trọng đâu. Đọc không thấy chất hài trong đó thì tôi lại chê anh thiếu tinh tế :1:

Em xin được gửi lời cảm ơn và chúc VC sang năm thứ 11 luôn là một gia đình đoàn kết, chia sẻ cả về kiến thức tài chính cũng như mọi vấn đề trong cuộc sống.
Thời gian qua em đã học hòi được những kinh nghiệm rất quý giá kể cả một số mẹo nhận biết về GD để một mợ nội trợ như em cũng có thể tham gia được tt ck một cách tương đối an toàn .
Đặc biệt em gửi lời cám ơn tuyệt vời đến người hướng dẫn. Đã chia sẻ những bài học và kinh nghiệm vô giá và cực hữu ích trong đầu tư. Đã giúp em từ người chuyên mua cp sàn, rẻ, chuyển sang mua xanh, nhồi.( Mặc dù đôi lúc bạn cho em những lời rất chát chúa và rất đau :9cool_too_sad:)
Chúc gia đình VC luôn vượng tiến và thành đạt!
ps . các anh cho em khoe cua phát .tk 5 em
hôm qua 1 em CE sau khi đi bộ dưỡng sinh một đoạn dài
hôm nay 1 em BO , 2 CE cứng cựa
1 em sắp BO cái tay cầm .CE cứng cựa ( dù thiếu điều kiện tăng giá tiếp diễn trước đó)
1 em tạm nghỉ sau khi +30% + 1 em tham chíu
:1178::1178::1178:
Bà nội trợ mà oánh thế này thì anh em nộp tiền cho bà nội trợ mất :1:

Vượt quá tầm kiến thức nên không dám múa rìu qua mặt thợ, topic này có bác Đại Bàng hay chiến forex , đấy là kênh tham khảo thú vị bác ới ;)
Ah Anh đại bàng thì anh ấy có thú vui khác người lắm! Người ta mất tiền để đi nghỉ ngơi thư giãn, anh ấy mất tiền đánh vàng cũng chỉ để thư giãn! nhà anh ấy ko có gì ngoài điều kiện!:21::21::21:

MÌnh cũng đùa vui chứ có nghiêm trọng đâu. Đọc không thấy chất hài trong đó thì tôi lại chê anh thiếu tinh tế :1:
Chị chê em cám ơn.
Thích thì cờm thôi cần gì phải vắt óc để cho cờm có vẻ tinh tế làm chị thấy chất hài. Một ngày cờm vài chục cái mà cái nào cũng tinh tế với chị chắc chết:21:

Chị chê em cám ơn.
Thích thì cờm thôi cần gì phải vắt óc để cho cờm có vẻ tinh tế làm chị thấy chất hài. Một ngày cờm vài chục cái mà cái nào cũng tinh tế với chị chắc chết:21:
Hôm nay nghe chừng có vẻ không vui đấy. EVE tôi vẫn thích, C32 giá này cũng chưa phải là vô lý.

Em thấy đợt nào bác cũng dự theo phong cách Piggy Bird nhưng mà để ý cứ làm ngược lại dự báo là lại hay phết.

Status
Not open for further replies.
Back