Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em chào cả nhà,Chúc một ngày gd thành công rực rỡ

Em rất muốn đi , đặc biệt là gặp nhân vật được toàn thể VC quan tâm là chị.( Chân thành là em rất ngưỡng mộ kiến thức về doanh nghiệp của chị)
Nhưng em mới mở cái shop be bé, cũng còn mấy việc chưa xong mà tụi bạn vừa bắt cóc sáng mai đi chơi 2 ngày nên phải cố xong việc hôm nay
Chị cứ đi đi , đừng ngại, VC thầy nào cũng dễ thương hết
Còn kg thì để tổng kết cuối năm, em sẽ tháp tùng chị xuất hiện nhé! Moah!
ps Cám ơn thầy @xBuu nhé. Thủ tục làm xong rồi đúng như thầy chỉ đạo .Hy vọng là tốt đẹp.
Chúc chị may mắn, nhiều lộc :banhbao44: :cute_smiley59::cute_smiley83:

Chào cả room, cả nhà làm ăn tốt quá nhỉ thấy toàn NAV tăng 50-60% rồi :).
Lâu ngày không gia cát dự cái, sau vụ brexit thị trường có quả test thủng 600 rồi bật lên hay phết. Hôm nay mão muội dự phát đầu xanh cuổi một cái nến đỏ dài cho đóng cửa ngày cuối tuần và dẫn đầu cho chỉ báo đi xuống sẽ là PVD , GAS. PVD on the way to 25 and GAS -55 :D. Thanh khoản hôm nay khả năng sẽ hơn 4000 tỏi và VNI đóng cửa dưới 655 :1cool_byebye:

Chào cả room, cả nhà làm ăn tốt quá nhỉ thấy toàn NAV tăng 50-60% rồi :).
Lâu ngày không gia cát dự cái, sau vụ brexit thị trường có quả test thủng 600 rồi bật lên hay phết. Hôm nay mão muội dự phát đầu xanh cuổi một cái nến đỏ dài cho đóng cửa ngày cuối tuần và dẫn đầu cho chỉ báo đi xuống sẽ là PVD , GAS. PVD on the way to 25 and GAS -55 :D. Thanh khoản hôm nay khả năng sẽ hơn 4000 tỏi và VNI đóng cửa dưới 655 :1cool_byebye:
Anh là gia cát dự nhiều nhất đó chứ lâu cái gì.

Hehe 2 tuần rồi mới gia cát dự cái thôi :-". Để xem hôm nay sẽ có bao nhiêu nhà đâu tư mắc võng trên đỉnh núi hoa quả sơn ;))
Thật ra, xét về mặt số lần dự, nếu anh chị cứ bảo đỉnh mãi thì sẽ có 1 hôm là đỉnh, hiển nhiên là thế. Ví dụ cứ mỗi con số của vnindex tôi gọi đó là đỉnh 580 - 600 - 610 - 640 - 680 - 700 thể nào chả trúng 1 số.
Nôm na gọi là đoán đỉnh mò, hehe, như thế không nam tính cho nắm.
Như tôi này, bảo EVE 60 gần chục lần thể nào cũng có lúc 60 hehe.:1178:
:21::21::21: Kệ phải có người ngược chiều chứ thuận chiều hết chán lắm anh ợ :))). Mà 50%, với 60% ảnh nói sai quá em thấy anh bò phải 150% phần tăm là ít.
NAV đang tăng mà gặp ai đoán đỉnh liên tục mình ghét nắm :2004::2004:

Thật ra, xét về mặt số lần dự, nếu anh chị cứ bảo đỉnh mãi thì sẽ có 1 hôm là đỉnh, hiển nhiên là thế. Ví dụ cứ mỗi con số của vnindex tôi gọi đó là đỉnh 580 - 600 - 610 - 640 - 680 - 700 thể nào chả trúng 1 số.
Nôm na gọi là đoán đỉnh mò, hehe, như thế không nam tính cho nắm.
Như tôi này, bảo EVE 60 gần chục lần thể nào cũng có lúc 60 hehe.:1178:

Hehe nốt công dự luôn EVE 60 là đỉnh của đỉnh, VNM, HPG,HSG ,MWG,VIC với vùng giá này mua từ hôm qua đến giờ thì chắc thành nhà đâu tư bất đắc dĩ 1 time dài nữa rồi :)). Chúc cả nhà lồi mồm đợt sóng thần sắp tới :115::115::115:

Tưởng NAV đang tăng thì ai nói sao cũng cười chứ.
Mình không thích dự, nhưng các bác thích dự cũng không sao. Trong 2 phe mua và bán, kiểu gì cũng có 1 ông sai. Phải có người mắc sai lầm anh mới kiếm được tiền chứ. Anh như thế là tôi chê ở chỗ thiếu tự tin :1:

Tưởng NAV đang tăng thì ai nói sao cũng cười chứ.
Mình không thích dự, nhưng các bác thích dự cũng không sao. Trong 2 phe mua và bán, kiểu gì cũng có 1 ông sai. Phải có người mắc sai lầm anh mới kiếm được tiền chứ. Anh như thế là tôi chê ở chỗ thiếu tự tin :1:
hehe, chị chê em cám ơn. Có lẽ vì thiếu tự tin nên vưỡn còn EVE và C32 không dám bán.
ps: Tính em thích đùa, cờm vui nhưng chị đọc nghiêm trọng hóa vấn đề, vưỡn thuộc về con mắt của chị, thích nhuốm màu buồn cho cuộc đời, hehe. :21:

Hehe nốt công dự luôn EVE 60 là đỉnh của đỉnh, VNM, HPG,HSG ,MWG,VIC với vùng giá này mua từ hôm qua đến giờ thì chắc thành nhà đâu tư bất đắc dĩ 1 time dài nữa rồi :)). Chúc cả nhà lồi mồm đợt sóng thần sắp tới :115::115::115:
Căng quá nhỉ! Em sợ! Mà sát thủ thì ko bao giờ được về nhì hả bác:21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back