Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
chắc Annie còn nhớ anh giailang nói về lái hàng nóng: nó sẵn sàng ngâm hàng dưới nav mà ko lo bị cướp mất hàng nhiều tháng trời để "hành hạ" thần kinh NĐT mà
Nó có đánh 2-3 ce thì cũng là mua lại cái đã bán ... TT thuận lơi nó kéo tăng 50-100% , không thuận thì mai nó phang FL luôn đới :D Nhưng với TT hiện tại thì lái sẽ đánh nuôi quân khi thấy mưa xuân xuất hiện ... gieo hạt nào :D

keep plan thôi bác ơi, đừng tưởng tượng nhiều quá vì mình ko phải "họ" :113:
mai e thanh lý danh mục ngắn hạn (vì dính lịch đi chơi xa roài)
Chuẩn rồi , mình cứ đặt target thôi, cứ hit target là được. Nếu không thì tùy cơ ứng biến. Cái việc khó nhất là bấm enter để buy chứ việc bấm nút sell thì dễ mà bác:1178:

Chuẩn rồi , mình cứ đặt target thôi, cứ hit target là được. Nếu không thì tùy cơ ứng biến. Cái việc khó nhất là bấm enter để buy chứ việc bấm nút sell thì dễ mà bác:1178:
nút sell của e khó bỏ moamoa ra; cắt thì tiếc, chốt thì nghĩ tiền về mua con nào đây :24:

Thị nở không bao giờ có kiểu hồi +12 trắng bán như thế này đâu. Báo hiệu giai đoạn ỡm ờ đã qua rồi :105:. Cụ nào chưa tin thì có thể kiểm tra lại lịch sử lên sàn của Thị Nở :4:. Dĩ nhiên có test lại là cái chắc , mà liệu số người cầm tiền ngoài kia có dám vào lệnh không khi giá +10-20% từ đáy ???
công nhận, Cloud trẻ mà tinh thật. đúng là vậy, đợt này khác những lần trc. giá luôn đi trc news, có lẽ cái bias cũ đã có thay đổi. TT mà vào trend đẹp thì ko lo lỡ nhịp vào, vì sẽ có rung lắc thường xuyên.

Status
Not open for further replies.
Back