Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
nếu thật sự confirm đảo chiều thì con nào chả chạy, lưu ý nhẹ còn vô số cản mạnh ở sát trên...
oài.. mấy anh đánh cái đách gì 1 phiên đã chạm 550 thì lấy đường đâu mà lui!
Nhìn lúc sáng vượt ngưỡng 540 mà không thấy hàng họ ra bán gì cả, thì chắc mình nghĩ phải đợi đến mốc 560 may ra mới có hàng họ bán có thanh khoản thôi;). Giờ hàng họ chuẩn bị về hết rồi thì cứ pha trà chém gió thôi, khi nào đủ target thì túc tắc xuống hàng :)

Nhìn lúc sáng vượt ngưỡng 540 mà không thấy hàng họ ra bán gì cả, thì chắc mình nghĩ phải đợi đến mốc 560 may ra mới có hàng họ bán có thanh khoản thôi;). Giờ hàng họ chuẩn bị về hết rồi thì cứ pha trà chém gió thôi, khi nào đủ target thì túc tắc xuống hàng :)
keep plan thôi bác ơi, đừng tưởng tượng nhiều quá vì mình ko phải "họ" :113:
mai e thanh lý danh mục ngắn hạn (vì dính lịch đi chơi xa roài)

Thả phao làm gì khi không tự tin..? Tiền chứ có phải lá cây éo đâu mà hoang phí thế...? :39::39:

Style của tôi rất cờ bạc... Quyết định đánh là 1 phát full 100% luôn. Phát thứ 2 là 200%. Còn không đánh thì ngồi xem bò gấu biểu diễn. Chứ nhấp nhứ làm gì cho tốn tiền phế với phí... Chưa kể thuốc trợ tim và bỉm nữa... Tốn kém vãi..? :45::45:
Cáse ITQ tôi sai vì đắm đuối nó quá lại trúng ngay con cave ... nhưng vụ thả phao tôi vẫn thấy ông chắc ăn... giao dịch kiểu này tuần sau ông vào hứng bô chứ :D

Tôi có ngó qua CHP của bác.Ưu điểm lớn nhất là suất đầu tư thấp.Về thủy văn thì tôi lại mù tịt.có đọc qua báo cáo của HĐQT nhưng chưa thực sự tin tưởng.Bác có thể nói rõ về deal này của bác không?
mình nhìn đơn giản trên chart của cafef bằng cảm giác, thôi bác ạ, mình đánh theo cảm giác và tâm lý, mình quá dốt để học đọc BCTC và PTKT

Cáse ITQ tôi sai vì đắm đuối nó quá lại trúng ngay con cave ... nhưng vụ thả phao tôi vẫn thấy ông chắc ăn... giao dịch kiểu này tuần sau ông vào hứng bô chứ :D
Hên xui... Trước mắt chúc mừng ông phát... Tuần sau thì để tuần sau tính. Tôi tầm nhìn T+ là hết, kém lắm nên không nói trước được gì hết. :4:

chắc Annie còn nhớ anh giailang nói về lái hàng nóng: nó sẵn sàng ngâm hàng dưới nav mà ko lo bị cướp mất hàng nhiều tháng trời để "hành hạ" thần kinh NĐT mà

Status
Not open for further replies.
Back