Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thế ở nhà phải nhảy múa , trấn yểm VCers mới được :roflmao:
:28:. Bai èn hâu , mủng là chích . Cuối tháng rồi mình tính nhé :3:
Sớm mai chị bay chuyến sớm của VNA để tới h giao dịch sẽ coi các ae bị rung lắc nhồi sóng 2 ngày cuối tuần ra sao
Yểm đi nha, để tuần sau chị phụ giúp đẩy xe hàng
"Trạch phong đại quá" chưa đến ngay đâu nha

đúng bác ạ. mai hàng bắt chuẩn đáy bán FL vẫn còn lãi
Thứ 6, thứ 2 hàng bán đổ bán tháo vào tay nhỏ lẻ được bao nhiêu ? thu về các chợ đầu mối sỉ hết rồi, trận này mấy anh ko cho nhỏ lẻ úp hàng lên đầu nữa, bán giá nào mua giá đó em ơi, sự thật đã quá phũ phàng như thế trên mặt trận hôm nay..hic hic

2 phiên tăng như thế, với điểm số, độ rộng thị trường và vol ấn tượng thì ko phải chuyện đùa đâu. Tiền nó vào thật đấy:4:
Anh nói cái gì em chả hiểu gì hết :( lâu lắm rồi em ko còn biết R/S , điểm số còn độ rộng thị trường là gì thì từ hồi biết ck tới giờ chưa hề tìm hiểu luôn :42:lo lắng thật .
Nhưng mà mặc cho các chuyên gia lo lắng , gà vẫn ăn quanh cối xay .

TT kiểu này đố anh nào dám bán ... đang canh buy on dip hết ... nên ngày mai các anh cứ yên tâm là còn căng cứng :D thường tạo đà bằng những nến xanh dài + vol lớn thường hứa hẹn 1 trend rất tiềm năng :D mai mà bán quanh tham chiếu nó đớp sạch ... trend xuống giết kepper ác sao thì lúc hồi giết SSer ác y vậy ...giờ mà đi SS thì chỉ có banh xác , kiểu khát nước mà giải hạn cho nó thì nó kéo cho vỡ alo hết :D

Mà e cũng éo hiểu mới hôm qua con phang FL ... hôm nay đua CE như ăn cướp ... đúng là chỉ có vịt nam :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back