Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đánh dấu X trên nấc tâm lý hưng phấn ngắn hạn thì các bác đang ngồi ngay cửa tử trên đỉnh lộc
4/6 :106:
yes,họ đang mong điểm hòa vốn để nhảy
cộng với những ng bắt đáy hôm thứ2 với tâm lý vẫn còn run rẩy vì đã "sống lâu trong nỗi lo sợ phập phồng"
nên cũng chả giữ đc món hàng lâu.

cộng với những ng bắt đáy hôm thứ2 với tâm lý vẫn còn run rẩy vì đã "sống lâu trong nỗi lo sợ phập phồng"
vâng bác, mất chủ động trong nhịp chỉnh của uptrend ( nếu có ) là thứ rất không nên mắc phải

nói gì thì nói, e thấy CTG BID vẫn còn ởm ờ lắm; đậu ngay cái trendline giá xuống.
VCB chạy đà thì có đấy... nhưng break 40 mà fail thì chuông đổ chùa tan luôn :rss_small:
Ko sao đâu Thầy Dát, lịch sử có show hàng một lần rồi, trước tiên Vịt chạy, sau đó mới đến anh em nó...đến khi Vịt ngáp ngáp thì anh em nó vẫn còn hăng...lần này xem thế nào đây ??? :107:

vâng bác, mất chủ động trong nhịp chỉnh của uptrend ( nếu có ) là thứ rất không nên mắc phải
Tôi có ngó qua CHP của bác.Ưu điểm lớn nhất là suất đầu tư thấp.Về thủy văn thì tôi lại mù tịt.có đọc qua báo cáo của HĐQT nhưng chưa thực sự tin tưởng.Bác có thể nói rõ về deal này của bác không?

Mai rung cho 1 nhát thì cứ gọi là hàng họ ê hề cô nhỉ :21: Bắt đáy thường ko ăn được nhiều vì bị ra sớm nếu up trend có thực :21:

Ko sao đâu Thầy Dát, lịch sử có show hàng một lần rồi, trước tiên Vịt chạy, sau đó mới đến anh em nó...đến khi Vịt ngáp ngáp thì anh em nó vẫn còn hăng...lần này xem thế nào đây ??? :107:
link với lưu ý từ bctc Q1 của bác @TTN thì trích lập tăng 20-30% mà ln chỉ giảm nhẹ
>>> thực chất ln các NH đã tăng 15-20% so với cùng kỳ
>>> nếu mớ trích lập nợ xấu đc xử lý ổn thỏa > hoàn nhập > lãi đột biến

hèn chi mấy a bank chạy 30%/quý; với đà này thì x2 / 3 năm tới là bth

Status
Not open for further replies.
Back