Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
nếu tầm Colai thì thế giới quan nó khác hiiiiiiiiiiii
Nhà phòng khách sát như thế chắc nhà ống...trung lưu, đâu có khách riêng, thờ riêng, cầu thang ..riêng của villa mà ..tĩnh :4::4::4:
Đúng rồi bác,nhà em 60m2,diện tích xây dựng hơn 200m2 thôi.Ô,không phải nghèo mà không sống yên bình được đâu,quan trọng là nhân sinh quan,thế giới quan của mình kia kìa.

nếu tầm Colai thì thế giới quan nó khác hiiiiiiiiiiii
Nhà phòng khách sát như thế chắc nhà ống...trung lưu, đâu có khách riêng, thờ riêng, cầu thang ..riêng của villa mà ..tĩnh :4::4::4:
cái này có cách giải mà bác Thiết
nếu làm việc , đặt trọng tâm đến Kim - Tiền chắc chắn là sẽ quan tâm đến thế đất , hướng nhà

cái này có cách giải mà bác Thiết
nếu làm việc , đặt trọng tâm đến Kim - Tiền chắc chắn là sẽ quan tâm đến thế đất , hướng nhà
gặp thầy Buu ..nghe nói sửa phong thủy 10tr ...so với bác TNN chắc cheep hiiiiiiiii

• Like
Reactions: Cdg
gặp thầy Buu ..nghe nói sửa phong thủy 10tr ...so với bác TNN chắc cheep hiiiiiiiii
bác í ko quan tâm
vì trọng tâm của bác í đặt vào chỗ khác ròi
Các thầy gặp em chắc khóc ròng rồi bác ơi.Em có anh bạn thân làm trưởng ban trị sự tôn giáo một tỉnh nọ.Rất muốn đến chơi mà em chưa cho phép hi hi hi...
vậy là đoán ra bác zai làm rì rồi

Không đâu,vì em chưa bao giờ gặp anh cả.Mà thằng đó nó quý em vì nó biết em có thể cho người thân cả 1 cái nhà 3 tầng ở Hà nội trong khi vẫn đi xe Lead đấy.
Có phải ông xã bác gái (đã từng) kinh doanh thép không?

Có phải ông xã bác gái đã từng/kinh doanh thép không?
Không ạ.Mà thằng đó nó mất nết chuyện trai gái lắm,anh đừng có nhầm lẫn lung tung tội nghiệp em.Với nó em chỉ là bà chị thân thiết thôi.Nhưng 10 năm nay nó lúc nào cũng muốn em hợp tác cùng nó và toàn bị từ chối nên nó không thèm nói chuyện với em nữa rồi.Hôm nay em gọi điện nó còn không nghe nữa kìa.

Không ạ.Mà thằng đó nó mất nết chuyện trai gái lắm,anh đừng có nhầm lẫn lung tung tội nghiệp em.Với nó em chỉ là bà chị thân thiết thôi.Nhưng 10 năm nay nó lúc nào cũng muốn em hợp tác cùng nó và toàn bị từ chối nên nó không thèm nói chuyện với em nữa rồi.Hôm nay em gọi điện nó còn không nghe nữa kìa.
OK bác gái :)
Hy vọng lúc nào đó sẽ gặp bác gái, như đi off VC chẳng hạn :)

@HOANGLINH phía sau nhà em là một tiểu cảnh núi non,thác nước nhưng từ lâu rồi nó khô cạn,máy bơm cũng hỏng mà đèn màu cũng tắt.Đơi con em lớn chút đỡ phải đánh vật với nó mới có thời gian thả hồn tbeo mây gió đươc.Luc này đang chờ con ở lớp toán mathnasium đây.
Sao chê nhà em nhỉ,hơn 10 năm trước ối người đến xem nhà mẫu đấy

@HOANGLINH phía sau nhà em là một tiểu cảnh núi non,thác nước nhưng từ lâu rồi nó khô cạn,máy bơm cũng hỏng mà đèn màu cũng tắt.Đơi con em lớn chút đỡ phải đánh vật với nó mới có thời gian thả hồn tbeo mây gió đươc.Luc này đang chờ con ở lớp toán mathnasium đây.
Ko dám chê,chỉ muốn tốt thêm cho bác thôi.
Thôi để tôi xoá đi vậy.

• Like
Reactions: TTN
Nhà này đẹp đấy , nhưng cầu thang đi ngược :1cool_look_down:. Tại sao nên làm ngược lại thì chị GG nhé (k bắt buộc )
Nhà được nhiều người khen không có nghĩa là nhà ở tốt như cô gái mà được người ta khen xinh ấy không có nghĩa là tướng đẹp, chẳng thể là mệnh phụ phu nhân :2cool_go: ( vì cái đẹp dưới con mắt thường nó khác cái đẹp dưới con mắt phong thủy )
Về cơ bản ở thấy sướng thấy thoải mái là được rồi , quan tâm nhiều làm gì cho mệt. :5cool_big_smile:

Last edited:
năm 2003 mình có đến nhà 1 cậu em ở trong 1 cái hẻm nhỏ đâm ra phố Vũ Thạnh ( mình ko nhớ số nhà ),phường Giảng Võ cũng có cái cách bố trí cầu thang ngược và tường giật cấp giống với ảnh của @TTN

Status
Not open for further replies.
Back