Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tự làm mệt lắm.Không có được cảm giác an nhiên tự tại đâu bác.Mình làm ăn tử tế mà lũ sau mọt nó đối xử cứ như là con nợ của chúng nó.Em không cam lòng.
Bác gái cũng làm DN riêng rồi à? Ở VN làm riêng mệt thật, nhưng môi trường chung mà, đi làm thuê vẫn chịu ảnh hưởng vậy

Thằng phò đang cố ngoi lên giử cận dưới, lãi ảo 6 line. VNI vẫn trạng thái dãy dụa khi bị cắt cổ. Người hùng khi bị cắt cổ sẽ cố gắng chứng tỏ " em vẫn còn khỏe lắm", nhưng sau khi địch bỏ đi thì tự mình thổ ra một bụm máu và ... ngủm :1:. Đọc truyện Kim Dung thấy vậy hoài à:21:

Bác gái cũng làm DN riêng rồi à? Ở VN làm riêng mệt thật, nhưng môi trường chung mà, đi làm thuê vẫn chịu ảnh hưởng vậy
Nói tới đây,nhớ bác Trần Xuân Giá khuyên con 3 không:
“Tôi định hướng cho con cháu 3 điều không: 1. Không theo chính trị; 2. Không làm việc trong hệ thống nhà nước; 3. Không làm ông chủ. Hãy làm thuê mà sống. Nhưng muốn sống tốt thì phải giỏi chuyên môn để là người làm thuê giỏi, để được tôn trọng”.

Thằng phò đang cố ngoi lên giử cận dưới, lãi ảo 6 line. VNI vẫn trạng thái dãy dụa khi bị cắt cổ. Người hùng khi bị cắt cổ sẽ cố gắng chứng tỏ " em vẫn còn khỏe lắm", nhưng sau khi địch bỏ đi thì tự mình thổ ra một bụm máu và ... ngủm :1:. Đọc truyện Kim Dung thấy vậy hoài à:21:
Bị tấn công chẳng lẽ lại không chống cự, ra tòa lại có tình tiết giảm nhẹ tội cho bị cáo:1cool_byebye:

Hic, quá tài :3D_55:

• Like
Reactions: Cdg
Status
Not open for further replies.
Back