Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
"Hôm nay...giữa vòng vây lữa đỏ...Bố vẫn hiên ngang chống cự mặc cho bọn trẻ trâu phan thắng đống giấy vào mặt...Cố lên Bố ơi...chúng con trên cao nguyên lộng gió lun hóng tin Bố...". Trích tâm thư của 1 đứa con bị kẹp...

"Hôm nay...giữa vòng vây lữa đỏ...Bố vẫn hiên ngang chống cứ mặc cho bọn trẻ trâu phan thắng đống giấy vào mặt...Cố lên Bố ơi...chúng con trên cao nguyên lộng gió lun hóng tin Bố...". Trích tâm thư của 1 đứa con bị kẹp...
Đúng là nhìn chart thì chưa dám phang BVH vì thường second down leg nó hay dài hơn first. nói chung là con cũng lạy bố, bố muốn chơi kiểu gì bố chơi! :21::21::21:

Em hay bị ăn những miếng bánh bé tí bác gái ạ! chắc phải định hình lại phong cách, nhưng mỗi lần có ý định định hình thì lại bị xin tí thịt!:102:
Nhiều miếng nhỏ thì lại còn lớn hơn 1 miếng to anh ơi.Em chấp nhận ăn ít hơn các anh 20% năm là vui lắm ạ.Giỏi như anh Chim_non năm ngoái lãi được 70%,thì em được 55% là quá mãn nguyện rồi :113:

Cả hai bác ạ! đầu tiên lãi ít ko xơi về sau hòa ko chạy vì mình là nhà đầu tư mà, sau đó thì cắt chun! :20::20::20:
Nếu đầu tư dài vài tháng đến 1 năm (nhỏ lẻ bọn mình tính thế thôi) thì bác mắc lỗi điểm vào. Nếu vào cao theo xu thế thì như bác Chim non nói ta cũng tính chốt lãi ngắn. Cái phần đứng tấn là phần mình vào giá thấp. Vào cao cắt hòa, lỗ là chuyện thường mà

Status
Not open for further replies.
Back